[Quan trọng] Mở mục gửi tin bài anh em muốn dịch để chia sẻ cho cộng đồng Trader Việt

[Quan trọng] Mở mục gửi tin bài anh em muốn dịch để chia sẻ cho cộng đồng Trader Việt

Liệu chúng ta có nên tập trung vào một vài cặp tiền để kiếm lợi nhuận tốt, hơn là trade tràn lan nhiều cặp tiền, anh em trader xem bài báo về Steve Job xem ông ấy đã cứu Apple và Nike như thế nào (nội dung không liên quan tới tài chính mà là công nghệ nhưng cũng nên xem) link

ko biet co lac de hay ko , tai ha de nghi vai dieu mong cac pac chia se.
1- cac bai test ma banks use de chon trader cho bank.neu co thi cac pac nao con mo mong ve FX test thu xem minh co nen tiep tuc theo duoi mong trader ko .
2-moi ngay TraderViet nen post 1 bai phan tich 1 cap cheo nao do ma ko co mat EUR va USD de cho forum them xom tu , vi du :GBP/CHF , CAD/JPY ,AUD/CAD , AUD/CHF , CHF/JPY ,NZD/JPY ....

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 68 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên