R. D. Wyckoff: Nhà thông thái của thị trường tài chính!

Đọc bài viết xong, cảm thấy như được tiếp thêm nhiệt huyết với nghề. Bên cạnh đó, quan điểm của bài viết là một góc nhìn mới rất thú vị dành cho bản thân. Cảm ơn bác @Mạc An đã dành tâm huyết dịch cho anh em ;)

Mình mới đọc xong. Bác Mạc An bảo trong bài ko có phân tích kĩ thuật, system gì nên có thể làm nhiều anh em hụt hẫng.

Nhưng đối với mình, bài viết đã đưa ra bí quyết, còn nhìn nhận ra, tiếp thu và ứng dụng thành công hay ko thì tùy người. Người lão luyện nói bí quyết chỉ vài câu thôi - và bài dịch tâm huyết của bác Mạc An đã chứa điểm cốt lõi trong giao dịch rồi.

Mình mới đọc xong. Bác Mạc An bảo trong bài ko có phân tích kĩ thuật, system gì nên có thể làm nhiều anh em hụt hẫng.

Nhưng đối với mình, bài viết đã đưa ra bí quyết, còn nhìn nhận ra, tiếp thu và ứng dụng thành công hay ko thì tùy người. Người lão luyện nói bí quyết chỉ vài câu thôi - và bài dịch tâm huyết của bác Mạc An đã chứa điểm cốt lõi trong giao dịch rồi.
Làm gì có bí quyết, tham gia nhiều thì có kinh nghiệm thôi, cũng nhiêu đó kiến thức cũng nhiêu đó tâm lý - qua bao năm rồi có thay đổi dc gì nhiều đâu, đừng gạt bản thân nữa ko có bí quyết chỉ cần kiếm dc lợi nhuận từ thị trường là dc

bài viết của bạn thât sự rất hay. mình cũng có xem youtobe những bài viết của anh Quang Dũng nói về phương pháp đầu tư phân tích giá và khối lượng giao dịch. Bạn có tài liệu về wyckoff gửi mình với nhé Mail mình là [email protected]. Thanks bạn nhiều

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 692 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,227 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 286 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên