[Review Altcoin] HelloGold (HGT): Thời hoàng kim của USDT đã đến lúc chấm dứt

Sẵn tiện chủ đề về các dự án liên quan tới gold, mình chia sẻ 1 ICO mới biết dc ngày hôm qua sẽ Pre-sale sau 16 ngày nữa http://aurus.io/

Giá trên website đang để là 1AWG = $0.80 = 0.0045BTC.
Hiện tại, mình chưa có thời gian để tìm hiểu sâu về dự án này, anh em nào có hứng thú thì xem qua thử nha.

Cho mình hỏi GoldX mua ở sàn nào và mình để HGT ở sàn nào sẽ được trả 10% GoldX hàng tháng?
bác mua HGT ở coss.io, mua GOLDX thì lên trang web chính thức của hellogold down app về r mua y chang mua trên sàn
bác phải để HGT trong ví myetherwallet, để hgt trên sàn thì KHÔNG được hưởng 10% đâu nhé

Bác có hướng dẫn nào chuyển token từ sàn về ví mew ko ạ. Địa chỉ ví nhận HGT ở Mew cũng chính là địa chỉ ví luôn đấy ạ.

Bác thớt cho em hỏi là để Token HGT ở ví Mew thì có cần làm gì để nhận chỗ 10% Goldx ko ạ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,497 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 871 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 269 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,758 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên