Review chơi Forex ở sàn GKFX Prime

Thảo luận trong 'Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa' bắt đầu bởi Nguyentuananh1990, 09/01/2020.

1. Hello các bác, hôm nay mình sẽ review cho các bác về cái tên không còn hot lắm trong thời điểm hiện tại là "GKFX Prime" hay ngắn là GKFX. Lý do là có rất nhiều phốt của chỗ này và mình cũng thử nạp chơi xem sao.
    Trước hết là các review hầu hết là chửi sàn vì họ thua khi chơi tại đây. Mình cũng thua nhưng mà không nhiều như những người kia. Nạp có vài k nhưng cũng được làm việc với hỗ trợ, cũng dò hỏi đc vài cái hay ho.
    GK và GK Prime quả thực là 2 cái khác nhau, một cái là cho mấy ông Âu, có giấy tờ ở Anh, Prime là nhánh phụ, giấy tờ ở cái đảo nhỏ xíu nào đó ở châu Mỹ. Nhưng mà theo ông hỗ trợ kia thì chung chủ hết cả, chia ra cho dễ quản lý. Cá nhân mình thì không coi trọng giấy tờ lắm, tại sau vụ mấy sàn giấy tờ ở Úc dính chưởng thì mình thấy giấy tờ đích thị là "giấy" thôi. Quan trọng là cách cung cấp dịch vụ kinh bạch, tiền về là được.Tiếp theo là vụ nạp rút. Cái này thì GK mạnh. Bản thân mình không thích nhận tiền trực tiếp từ IB, vì nó quá rủi ro. Bạn mình có lần trade qua IB của một sàn tự hào "nạp rút nhanh chóng", cảm giác như cá độ đá banh vậy, sự minh bạch không rõ ràng chút nào. Việc sử dụng trung gian như Ngân Lượng, ràng buộc các thông tin cá nhân là điều đúng, tất nhiên hơi tốn thời gian. Ngoài ra thì ông hỗ trợ kể cho mình nghe về một vài cái deal nạp tiền đánh lớn mà nguồn tiền ko rõ, sặc mùi rửa tiền, nghe cóng vl.
    Tiếp theo là phần quan trọng. Tại sao chơi ở GK dễ thua vậy? Lý do đơn giản, vì bạn nghe ở người thua, người thua nghe ở người thua. Cái sòng bạc này chắc chắn có thắng và thua. Không bàn người thắng hay thua nhiều hơn, nhưng chắc chắn có người thắng, và họ chẳng lên tiếng làm gì. Ý kiến của mình thế này: bạn vào sàn đánh vì nghe tin nhiều người thắng ở đó hay bạn đang muốn thử vận may, kinh nghiệm của chính bản thân bạn?
    Nghe mình hỏi về vụ thắng thua, ông hỗ trợ cười ngặt, nói với mình: "Anh có nói chuyện với thắng bao giờ chưa anh? Nếu chưa thì nếu anh thắng, anh tưởng tượng xem anh có muốn kể ai ko?"

:D:DKết: sàn ok, nạp rút bảo mật cao, hỗ trợ liên tục, ít gặp các sự cố về nến. Bạn thắng hay thua thì do bạn đánh thôi.

Lưu
    Đang tải...
  2. đúng đấy, tao chơi cả năm rồi, t thua t chịu tao k đổ tại ai. Ở đây tao thấy nạp rút nhanh, tao hài lòng nên tao chơi

3. t vừa nap tk xong..

4. à Đợt vừa rồi tao còn có đc 168$ mà không cần nạp tiền

5. Bác nói thật hay bác chém gió thế, mở tk không thì làm gì có cái vẹo gì mà được ăn ko 168$

Tranhoanganh bài này.
  6. Chương trình km của nó thì đâu phải lúc nào cũng có, tùy đợt thôi, hên xui

Lê Anh Tus bài này.
  7. Vãi nhái, vậy luôn à. Bác cho em xin link sàn GK để em tham khảo với nào

8. Link đây: https://www.gkfxprime.com/VN

Nguyentuananh1990 bài này.
  9. Tôi cũng chơi sàn GKFX này, đợt mới chơi có ô hướng dẫn người nhiệt tình nên cũng nhanh

10. GK hoạt động lâu rồi từ hồi 2012, bên này có nhiều bonus nữa

11. trời ơi bà c ơi, Họ chỉ đứng trên góc độ tư vấn thôi. Chứ sao có thể chắc chắn đc là thắng đc. Nếu chắc chắn thắng đc họ chơi rồi chứ cfn tư vấn làm cái đ*o gì nữa

12. tao chơi 2 năm rồi thấy bt có cái gì quái đâu

13. thế mà cứ thua cái là lại đổ lỗi tư vấn this tư vấn that, ai mà chẳng có sai lầm

14. Kỹ thuật họ sẽ hướng dẫn cách mua bản, và giúp giảm thiểu rủi ro cho người chơi

15. M chỉ chia sẻ những gì mình thấy đc, đó là quan điểm của m, bạn có thể đồng ý học k? đó là việc của b

Chỉnh sửa cuối: 11/01/2020
  16. Em vừa đăng kí tham gia lớp học 20/1

17. Theo e thì cứ bỏ tiền vô test thử là rõ nhất, chứ tất cả cũng là lời đồn

18. Nhiều web giả lắm. bữa nghe đâu web này mới đúng https://www.gkfxprime.com/VN

19. Hóng bài của thớt. Vì e cũng đang tính tham gia lớp học của GK 20/1 này

Lê Anh Tus bài này.
  20. Em cũng nghe như vậy. Sợ cái khâu nạp rút thôi :(

Lê Anh Tus bài này.

Bình luận mới nhất

• LucasPrice trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 2,902 Xem / 69 Trả lời
  • Trader FX trong Hệ thống giao dịch 1,352 Xem / 27 Trả lời
  • vanhien20 trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 759 Xem / 13 Trả lời
  • Thinh Vu 88 trong Chứng khoán quốc tế 3,242 Xem / 8 Trả lời
  • ice cream trong Chứng khoán quốc tế 134 Xem / 2 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép