Review chơi Forex ở sàn GKFX Prime

Thảo luận trong 'Thị trường Forex - Kim loại quý - Hàng hóa' bắt đầu bởi Nguyentuananh1990, 09/01/2020.

1. Hello các bác, hôm nay mình sẽ review cho các bác về cái tên không còn hot lắm trong thời điểm hiện tại là "GKFX Prime" hay ngắn là GKFX. Lý do là có rất nhiều phốt của chỗ này và mình cũng thử nạp chơi xem sao.
    Trước hết là các review hầu hết là chửi sàn vì họ thua khi chơi tại đây. Mình cũng thua nhưng mà không nhiều như những người kia. Nạp có vài k nhưng cũng được làm việc với hỗ trợ, cũng dò hỏi đc vài cái hay ho.
    GK và GK Prime quả thực là 2 cái khác nhau, một cái là cho mấy ông Âu, có giấy tờ ở Anh, Prime là nhánh phụ, giấy tờ ở cái đảo nhỏ xíu nào đó ở châu Mỹ. Nhưng mà theo ông hỗ trợ kia thì chung chủ hết cả, chia ra cho dễ quản lý. Cá nhân mình thì không coi trọng giấy tờ lắm, tại sau vụ mấy sàn giấy tờ ở Úc dính chưởng thì mình thấy giấy tờ đích thị là "giấy" thôi. Quan trọng là cách cung cấp dịch vụ kinh bạch, tiền về là được.Tiếp theo là vụ nạp rút. Cái này thì GK mạnh. Bản thân mình không thích nhận tiền trực tiếp từ IB, vì nó quá rủi ro. Bạn mình có lần trade qua IB của một sàn tự hào "nạp rút nhanh chóng", cảm giác như cá độ đá banh vậy, sự minh bạch không rõ ràng chút nào. Việc sử dụng trung gian như Ngân Lượng, ràng buộc các thông tin cá nhân là điều đúng, tất nhiên hơi tốn thời gian. Ngoài ra thì ông hỗ trợ kể cho mình nghe về một vài cái deal nạp tiền đánh lớn mà nguồn tiền ko rõ, sặc mùi rửa tiền, nghe cóng vl.
    Tiếp theo là phần quan trọng. Tại sao chơi ở GK dễ thua vậy? Lý do đơn giản, vì bạn nghe ở người thua, người thua nghe ở người thua. Cái sòng bạc này chắc chắn có thắng và thua. Không bàn người thắng hay thua nhiều hơn, nhưng chắc chắn có người thắng, và họ chẳng lên tiếng làm gì. Ý kiến của mình thế này: bạn vào sàn đánh vì nghe tin nhiều người thắng ở đó hay bạn đang muốn thử vận may, kinh nghiệm của chính bản thân bạn?
    Nghe mình hỏi về vụ thắng thua, ông hỗ trợ cười ngặt, nói với mình: "Anh có nói chuyện với thắng bao giờ chưa anh? Nếu chưa thì nếu anh thắng, anh tưởng tượng xem anh có muốn kể ai ko?"

:D:DKết: sàn ok, nạp rút bảo mật cao, hỗ trợ liên tục, ít gặp các sự cố về nến. Bạn thắng hay thua thì do bạn đánh thôi.

Đang tải...
  2. đúng đấy, tao chơi cả năm rồi, t thua t chịu tao k đổ tại ai. Ở đây tao thấy nạp rút nhanh, tao hài lòng nên tao chơi

3. Lũ IB vào tâng bốc nâng bi nhau.

4. sếp méo cho QC nữa nên nó giở trò, vui thật

5. cần tuyển phụ hồ lương cao . Đặc biệt ưu ái cho các bạn môi giới bên gkfx, vì biết các bạn sắp thất nghiệp

6. Vậy là sàn ngoại à? Có phốt nên cứ tưởng của Vịt Nam

7. Hôm trc a trai tao nghe bạn giới thiệu về cũng hí hửng mở tk, nhưng mà dính phải web giả. Sợ thế

Chỉnh sửa cuối: 09/01/2020
  8. Thu Annn

Thu Annn

4
    22
    Ngưòi có tiền có khác, thắng hưởng dám làm dám chịu. E phục b

9. Vừa có mấy thằng bạn giới thiệu, bên này nó có hỗ trợ 100% khoản vốn trong lần nạp đầu tiên nên tao cũng mở thử xem sao

10. t vừa nap tk xong..

11. Mịa, thế mà tao vừa mất 200$, kỹ thuật thì gọi mãi mới nghe, dkm tiếc tiền thế chứ lị

NguyenNhi97 bài này.
  12. Thí chủ chơi lâu chưa

NguyenNhi97 bài này.
  13. t mới chơi đc tuần, cứ tư vấn thế lúc gọi điện hướng dẫn nạp tiền thì săn sóc lắm, lúc cần thì gọi mấy cuộc mới nghe.

NguyenNhi97minhnguyen13 bài này.
  14. O kia, tien của mình minh quyết chứ gọi hỗ trợ làm gì. Chỉ cần các bạn ấy hỗ trợ nạp rút hoặc các chương trình promotion thôi.
    Ở đời ai trade giỏi đã chẳng phải đi làm thuê để hỗ trợ các bạn mất tiền.

minhnguyen13 bài này.
  15. Levuong

Levuong

311
    151
    Sàn Việt nam mà mấy bác tưởng thật, chả có chi nhánh nào ở đây hết, đây là sàn Việt 100% vì GKFX và GK là 1 site khác hoàn toàn nhau, các bác biết sàn FXCM ko? Nếu mà là chi nhánh thì khi vào trang chủ nó sẽ tự động hỏi có muốn chuyển đến site Việt nam ko còn đây hoàn toàn là 2 site khác nhau, chả có gì chứng minh đc là chi nhánh gì ở đây hết. Thứ 2 mình vừa kiểm tra lưu lượng truy cập thì gần 50% là của Việt nam, tổng lưu lượng truy cập 1 tháng là 258k, 1 con số quá ít đối vs 1 sàn lớn, đối chiếu vs các sàn khác thì biết, XM 1 tháng là hơn 7tr, IG hơn 80tr, IC là hơn 4tr lượt truy cập! Broker nào lượng truy cập càng lớn thì càng uy tín Ai muốn check thì vào web Similarweb.com nhập tên website vào check nhé
    Chốt: Sàn Việt Nam và 1 lũ lùa gà vào để lừa đảo

Các file đính kèm:

16. Hình như không phải sàn Việt Nam đâu bác ạ, vào web gk-group.com vẫn có link dẫn sang GKFX prime, tức là đây là 1 chi nhánh làm ăn bố láo của GK corp, cũng muốn tìm email của GK corp gửi mail report team Việt Nam này cho nó mà không thấy, gửi thẳng lên contact thì không gửi đi được...

17. Làm gì có chuyện chơi thắng ngay từ lần đâu, như tao đây này lần đầu cũng bét nhè

18. e thì thấy sà nào cũng có cả

19. Thấy bảo nếu kỹ thuật để khách rút tiền là bị mắng đó, k biết có phải không?

Anh Anh Hoàngg bài này.
  20. Vì mấy đồng hoa hồng mà chúng nó nhẫn tâm xui trẻ con ăn cứt gà sét. Thế giới này đáng sợ quá!

Bình luận mới nhất

• sapphire2906 trong Sách - Tài liệu 65,464 Xem / 248 Trả lời
  • tmca218 trong Hệ thống giao dịch 18,698 Xem / 17 Trả lời
  • Lequoc 3839 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 33,417 Xem / 203 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM