Review EA sử dụng Average True Range Breakout tỉ lệ thắng 80%

Chắc là super ea - win 100% - never lose.... :rolleyes:. Bác kiếm ở đâu nhớ share cho anh em test thử
chào mọi người. mình đang viết EA ví dụ như ATR 14 trên EMA 21 thì vào lệnh buy, và ngược lại thì sell. vậy cho mình hỏi MT4 không gắn đc EMA và ATR cùng 1 chart thì EA có chạy k???
và cho mình hỏi thêm, mình mới tập viét EA nên không biết ví dụ như EA liên quan đến MA, ATR, MACD thic trong chart có phải thêm công cụ MA, ATR, MACD không? hay cứ để chart gốc ko có gì là nó tự vào lệnh đc

chào mọi người. mình đang viết EA ví dụ như ATR 14 trên EMA 21 thì vào lệnh buy, và ngược lại thì sell. vậy cho mình hỏi MT4 không gắn đc EMA và ATR cùng 1 chart thì EA có chạy k???
và cho mình hỏi thêm, mình mới tập viét EA nên không biết ví dụ như EA liên quan đến MA, ATR, MACD thic trong chart có phải thêm công cụ MA, ATR, MACD không? hay cứ để chart gốc ko có gì là nó tự vào lệnh đc
Chỉ cần trong folder Indicator có indi bạn muốn dùng là đều code đc nhé. Không cần phải đưa toàn bộ vào chart đâu. Đưa vào chỉ để check điểm vào lệnh và check chiến thuật EA chạy đã đúng như lập trình hay chưa

Mình đã mua 1 con theo phương pháp bread ATR backtest thì lãi kinh khủng nhưng vào thực chiến lỗ tè le
Kết quả mất 1250$ chưa kể nó đánh lỗ
Quá buồn
Data bác back test có phải data tick ko? Nếu chỉ đơn thuần là data trong History center của MT4 thì độ tin cậy ko cao đâu bác. E code ra backtest toàn win 99.9%. Sau đó bỏ vào thật toàn sml. Sau dùng datatick để test thì nó sát với thực tế hơn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,039 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,356 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên