Review quyển sách kinh điển về công cụ Bollinger Bands - Bollinger on Bollinger Bands

Review quyển sách kinh điển về công cụ Bollinger Bands - Bollinger on Bollinger Bands

Quan trọng là người dùng có khái phá được công năng không,mic 21 bắn rơi b52,nhưng sự 30 chưa chắc các bác bắn được.Theo mình thì không nên mải miết đi tìm các công cụ để mất thời gian và tiền bạc.

Thật ra sách hay thì nên đưa vào kho tư liệu chung của trader việt chứ úp mở kiểu này làm gì
Cuốn này tôi đã up lên diễn đàn này vài lần rồi nhưng tác giả các bài viết không đưa nó vào kho tư liệu chung của trader việt để ae sau có cái tham khảo.
Mong bác @Duong Huy sẽ nhắc nhở quán triệt với ae việc này. Sức mạnh cộng đồng chính là những tư liệu như thế này.
bạn ơi, mình tải về thì là bản tiếng anh cuốn bb mà, :(( bạn có bản tiếng việt ko ạ? nếu có cho mình xin với, thanks b ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Ttrade trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 1,014 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 817 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 405 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 376 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,706 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên