Review sàn Binance: Cực kỳ dễ dùng, phù hợp cho Coin Trader mới

Các bác giao dịch trên binance có bị trường hợp không giao dịch được phần lẻ của coin ( ví dụ: 0.99 coin) không.
Mình bị giam phần tiền này mà không biết xử lý thế nào, bác nào giao dịch trên sàn này hướng dẫn giúp mình.

Các bác giao dịch trên binance có bị trường hợp không giao dịch được phần lẻ của coin ( ví dụ: 0.99 coin) không.
Mình bị giam phần tiền này mà không biết xử lý thế nào, bác nào giao dịch trên sàn này hướng dẫn giúp mình.
Chịu thôi bác !

Đi siêu thị họ thối cho mình tờ hai trăm thì đa số cũng bỏ vô thùng từ thiện mà bác :D còn nếu là viên kẹo thì mình thường cho mấy đứa nhỏ. Còn ở đây thì nó hold dùm mình, biết đấu sao này x1000 lần cũng ngon :p

Đi siêu thị họ thối cho mình tờ hai trăm thì đa số cũng bỏ vô thùng từ thiện mà bác :D còn nếu là viên kẹo thì mình thường cho mấy đứa nhỏ. Còn ở đây thì nó hold dùm mình, biết đấu sao này x1000 lần cũng ngon :p
Mà mua trúng coin giá cỡ 2x, 3x$ thì thốn lắm bác à

Sàn này ngày càng lỗi, đây là lần 3 mình bị không khớp lệnh và bị treo lệnh khi giá sụt.
Cụ thể hôm nay mình đặt Sell Limit 0.36401/0.3638 cho cặp ADA/ USDT. Lệnh của mình đặt giữa 2 lệnh lớn Buy 800k ADA tại 0.36402 và Buy 250k ADA tại 0.36400.
Lệnh buy 800k đã khớp đc gần hết còn 100k thì giá tụt phát về 0.36200.
Mình kiểm tra thì Funds ko hiện gì mất 3 phút sau thì lại hiện số lượng ADA mình đã mua và ko khớp đc tại Sell Limit. Mình vào để sell stop lost thì mãi ko sell đc do Avaible = 0. Kiểm tra order thì ko thấy treo lệnh sell limit.
Thêm 2p nữa thì mới thấy hiện order để cancel và thêm 2p nữa mới sell stop lost ở 0.3590 lỗ thêm hơn 1%.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 32 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 17 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên