Ripple, phía sau 1 cái tên của quỷ

con đường lên thiên đường và xuống địa ngục đều luôn xuất hiện những kẻ khuyên răn, ngăn cản , ném đá

Một quan điểm rất hay, nhưng nó sẽ vẫn có các coin như ripple , ADA xong hành cùng thị trường coin. Thị trường coin giống như thế giới động vật mỗi coin là một loài khác nhau thôi. hihi

Chẳng quan tâm, đã trade iem này và cũng kiếm đc ít, đã xả hết rồi =))

Ai chỉ mình cách chuyển ripple đi, có cái destination tag gì đó không biết điền ra sao. Mua 2k được hơn 7 tháng rồi.

Lúc bạn điền địa chỉ ví nhận, ở trên bên phải có cái hình như danh bạ, bạn bấm vô sẽ hiện ra dòng để điền destination
Nhưng điền cái gì vào đó bạn ơi? Thấy nó bắt buộc phải điền destionation (mình chuyển từ gatehub.net qua bitfinex)

Nhưng điền cái gì vào đó bạn ơi? Thấy nó bắt buộc phải điền destionation (mình chuyển từ gatehub.net qua bitfinex)
bạn vô ví bitfinex chọn deposite xon nó sẽ hiện ra địa chỉ ví và 1 tag, bạn copy cái tag đó dán vô là dc

Mình nhận ra cái này 1 năm trước nên ôm kha khá Ripple với giá cực bèo 1 bữa sáng , người viết nên tỉnh ngộ về 1 hệ thống tiền tệ phi tập chung , sẽ không có đâu khi các bạn còn là công dân thế giới này , mọi loại tiền tệ và dòng tiền nên được quản lý , sẽ không bao giờ có chuyện thar trôi vì nó sẽ ảnh hưởng rất lớn đến lợi isch quốc gia như thâm hụt thuế.... nếu mà dựa trên quan điểm của tôi và bạn thì vẫn còn nhiều tiền có the lấy ra được từ Ripple cho đến khi bitcoin dần đc đào hết giá Ripple sẽ còn lên 18 tháng 1 tới lại 1 đợt đẩy giá

Tui không biết có chuyện j xảy ra nhưng XRP mới làm 1 cú rớt giá mạnh mẽ bên coinmarket cap kìa, có ai biết nguyên nhân j không @@!

Tui không biết có chuyện j xảy ra nhưng XRP mới làm 1 cú rớt giá mạnh mẽ bên coinmarket cap kìa, có ai biết nguyên nhân j không @@!
Không có gì mạnh đâu bạn, bạn vào chi tiết coin đấy, xem tab Markets sẽ thấy là mấy sàn của Hàn Xẻng đã bị nó loại khỏi việc tính toán giá trị hiện tại. Nó chỉ tính volume thôi. Bọn Hàn Xẻng bị loại thì đương nhiên giá XRP giảm, giá của Hàn cao ngất so với giá mặt bằng chung.

Bonus thêm: Các coin khác cũng vậy, giảm là vì các sàn Hàn đã bị nó loại khỏi công thức tính giá giao dịch

Không có gì mạnh đâu bạn, bạn vào chi tiết coin đấy, xem tab Markets sẽ thấy là mấy sàn của Hàn Xẻng đã bị nó loại khỏi việc tính toán giá trị hiện tại. Nó chỉ tính volume thôi. Bọn Hàn Xẻng bị loại thì đương nhiên giá XRP giảm, giá của Hàn cao ngất so với giá mặt bằng chung.

Bonus thêm: Các coin khác cũng vậy, giảm là vì các sàn Hàn đã bị nó loại khỏi công thức tính giá giao dịch
Tui thấy mấy sàn hàn bị dánh dấu * chứ không biết tại sao, trước tại tụi nó nên giá mới cao ngất, nhưng thấy giá như vậy chắc mấy ông kia cũng nhổn bác ơi

Thì ông nào nhìn vào chẳng hoảng, lơ mơ vào set lệnh bán tháo ấy chứ :D

Chẳng biết quỷ hay thần nhưng tính ra so đến 3h chiều ngày 10/10/2017 thì ripple đã mất hơn 50% những gì đạt được từ đỉnh hiện tại giá đang còn 1.8 con số không ai có thể nghĩ được cách đây 3 hôm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,007 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,326 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 219 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 135 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên