Robot iSwing V3.2

Robot iSwing V3.2

Robot iSwing V3.2
Chào các bác!
Các bác cho e hỏi ở đây có bác nào đã mua và sử dụng con EA iSwing V3.2 (hoặc các phiên bản 3.0 , 3.1 trước kia) chưa ạ?
Link backtest e nó đây:
Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=a5d-ITFbU10

Tác giả muốn mức giá 839 USD cho con này. Bác nào đã từng sử dụng robot của tác giả này cho e xin ý kiến với. Nếu tốt thì bác nào muốn chung vốn mua cùng e cho giá hạt dẻ ko ạ?

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
nếu chỉ căn cứ vào mỗi backtest thôi thì đơn giản quá, phải đo được độ ổn định của EA nữa, cần phải sử dụng tính năng optimization và thực hiện forward test nữa, video chỉ hấp dẫn được gà thôi các bác ạ.

Chào các bác!
Các bác cho e hỏi ở đây có bác nào đã mua và sử dụng con EA iSwing V3.2 (hoặc các phiên bản 3.0 , 3.1 trước kia) chưa ạ?
Link backtest e nó đây:
Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=a5d-ITFbU10

Tác giả muốn mức giá 839 USD cho con này. Bác nào đã từng sử dụng robot của tác giả này cho e xin ý kiến với. Nếu tốt thì bác nào muốn chung vốn mua cùng e cho giá hạt dẻ ko ạ?
Cho mình số đt đi bạn, mình muốn chung vốn mua con bot này

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,484 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 320 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 241 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 385 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,749 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên