Rút tiền lãi từ iqoption

Rút tiền lãi từ iqoption

Rút tiền lãi từ iqoption

Mai thanh dung

1
0
Cho em hỏi là em muốn rút tiền lãi từ sàn iqoption qua ví điện tử skrill thì cần phải xác minh chứng minh thư và gửi bản sao kê của ngân hàng đúng không ạ...ai biết chỉ em cụ thể với ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Em rút về một lần thì nó như này:
1. Em dep bằng visa nên sẽ phải rút về visa bằng số dep vào.
2. Em có làm cái neteller, lãi sẽ rút về net nhưng chỉ được thực hiện sau khi rút về visa xong.
3. Skrill em thấy nó đưa notification cũng như net " lần rút đầu tiên của bạn phải bằng bank " đại loại thế.
4. Thời gian: mất từ 1 phút (nạp rút 10 đô phát đầu tiên cực nhanh) đến 11 ngày ( như em với khoản 60$). Khoản em rút về chỉ 60$, hiện còn treo lại kha khá chờ tiền về, lệnh đã success rồi.
5. Nếu cụ chưa dep tiền bằng visa thì phát đầu cụ nên dùng skrill hoặc neteller cho nó nhanh, mất khoảng 1-2 hôm.

Em rút về một lần thì nó như này:
1. Em dep bằng visa nên sẽ phải rút về visa bằng số dep vào.
2. Em có làm cái neteller, lãi sẽ rút về net nhưng chỉ được thực hiện sau khi rút về visa xong.
3. Skrill em thấy nó đưa notification cũng như net " lần rút đầu tiên của bạn phải bằng bank " đại loại thế.
4. Thời gian: mất từ 1 phút (nạp rút 10 đô phát đầu tiên cực nhanh) đến 11 ngày ( như em với khoản 60$). Khoản em rút về chỉ 60$, hiện còn treo lại kha khá chờ tiền về, lệnh đã success rồi.
5. Nếu cụ chưa dep tiền bằng visa thì phát đầu cụ nên dùng skrill hoặc neteller cho nó nhanh, mất khoảng 1-2 hôm.
cho mình hỏi chút.
khi mình rút tiền lãi về Neteller thì lần đầu nhanh, lần sau sẽ rât lâu à bạn, và khoảng bao lâu tiền về neteller đó b ? m rút mất 6 ngày mà vẫn chưa thấy tiền về ví.

Xin giúp đỡ, acc IQ mình nó đòi xác minh nên mình đã gửi ảnh cmnd cho nó rồi mà chờ lâu quá, mấy ngày rồi vẫn đang chờ xác minh, hỏi nó thì nó bảo hệ thống trục trặc nên hơi lâu.
Có phải do thông tin mình không giống trên cmnd nên không duyệt không ạ?
Mình có thể xóa acc rồi đăng ký lại với email, phone cũ được không?
Với lại mình nạp $ qua visa, sau này rút có giới hạn gì không ạ?

Xin cám ơn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 668 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên