Rút tiền lãi từ iqoption

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi Mai thanh dung, 10/05/2018.

1. Cho em hỏi là em muốn rút tiền lãi từ sàn iqoption qua ví điện tử skrill thì cần phải xác minh chứng minh thư và gửi bản sao kê của ngân hàng đúng không ạ...ai biết chỉ em cụ thể với ạ

Lưu
    Phân Tích Crypto Theo Price Action - Đến Vùng Bán Khống - Tuần 21/03-28/03
    Trò Chuyện Cùng Larry Willams - Những Chia Sẻ Tuyệt Đỉnh Về Backtest & Tâm Lý Giao Dịch
    Bài Học Rút Ra Từ Ngày Thua Lỗ $28.000 Của Một Trader Chuyên Nghiệp
    Như Thế Nào Là Một Điểm Chốt Lời (Take Profit) Đáng Tin Cậy?
    Đâu Là Mô Hình Biểu Đồ Cho Xác Suất Thắng Cao Nhất?
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Vùng Khó Nhằn - Tuần 30/03-03/04
    LỚP HỌC FOREX | Những Điểm Ưu Việt Của Thị Trường Forex Là Gì?
    Phân Tích Crypto Theo Price Action - Bitcoin Đi Về Đâu - Tuần 14/03-21/03
    Đang tải...
  2. Em rút về một lần thì nó như này:
    1. Em dep bằng visa nên sẽ phải rút về visa bằng số dep vào.
    2. Em có làm cái neteller, lãi sẽ rút về net nhưng chỉ được thực hiện sau khi rút về visa xong.
    3. Skrill em thấy nó đưa notification cũng như net " lần rút đầu tiên của bạn phải bằng bank " đại loại thế.
    4. Thời gian: mất từ 1 phút (nạp rút 10 đô phát đầu tiên cực nhanh) đến 11 ngày ( như em với khoản 60$). Khoản em rút về chỉ 60$, hiện còn treo lại kha khá chờ tiền về, lệnh đã success rồi.
    5. Nếu cụ chưa dep tiền bằng visa thì phát đầu cụ nên dùng skrill hoặc neteller cho nó nhanh, mất khoảng 1-2 hôm.

3. cho mình hỏi chút.
    khi mình rút tiền lãi về Neteller thì lần đầu nhanh, lần sau sẽ rât lâu à bạn, và khoảng bao lâu tiền về neteller đó b ? m rút mất 6 ngày mà vẫn chưa thấy tiền về ví.

4. chán nhỉ nạp 1 nốt nhạc , rút thì iq nó bắt chờ gần 2-3 bài nhạc . sàn mình chơi nạp rút qua ví có liền không bắt xác minh gì hết khi nào rút hơn 10.000$ thì phải xác minh .

5. Xin giúp đỡ, acc IQ mình nó đòi xác minh nên mình đã gửi ảnh cmnd cho nó rồi mà chờ lâu quá, mấy ngày rồi vẫn đang chờ xác minh, hỏi nó thì nó bảo hệ thống trục trặc nên hơi lâu.
    Có phải do thông tin mình không giống trên cmnd nên không duyệt không ạ?
    Mình có thể xóa acc rồi đăng ký lại với email, phone cũ được không?
    Với lại mình nạp $ qua visa, sau này rút có giới hạn gì không ạ?

Xin cám ơn.

Bình luận mới nhất

• No SL Trading trong Trao Đổi về Broker 318 Xem / 6 Trả lời
  • AnhCao trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 21,609 Xem / 117 Trả lời
  • Vinhcn trong Hệ thống giao dịch 4,908 Xem / 41 Trả lời
  • Trịnh Đình Kiên trong Hệ thống giao dịch 842 Xem / 2 Trả lời
  • Lexus Tuan trong Hệ thống giao dịch 6,657 Xem / 89 Trả lời
  • ghienhoi trong Hệ thống giao dịch 5,104 Xem / 9 Trả lời
  • nhmdat95 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 32,747 Xem / 224 Trả lời
  • Lexus Tuan trong Hệ thống giao dịch 33,420 Xem / 122 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX