Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?
các bác em hỏi chút em nạp tiền vào iqoption nó có khoản bonus + 25% mjnh` nhận số tiền đó có lơi và có hại gi` hả các bác. Em o rõ điều khoản của nó lắm

các bác em hỏi chút em nạp tiền vào iqoption nó có khoản bonus + 25% mjnh` nhận số tiền đó có lơi và có hại gi` hả các bác. Em o rõ điều khoản của nó lắm
Để nhận được bonus thì khối lượng giao dịch của bác phải đạt 1 mức nào đó, thường là gấp 9 lần số tiền nạp vào. Nếu bác tự tin thì chấp nhận bonus. Bác có thể bỏ bonus bất kỳ lúc nào. Nó sẽ trừ ra 25% cho bác.

Để nhận được bonus thì khối lượng giao dịch của bác phải đạt 1 mức nào đó, thường là gấp 9 lần số tiền nạp vào. Nếu bác tự tin thì chấp nhận bonus. Bác có thể bỏ bonus bất kỳ lúc nào. Nó sẽ trừ ra 25% cho bác.
em cám ơn bác, ý em là em nạp 100$ nó cho mình thêm 25% là được 125$ luôn. Em sợ nếu nhận hoản bonus đấy của nó sau này mình muốn rút tiền nó sẽ có yêu cầu nhất đinh cho mình. Em mới tìm hiểu được vài tháng còn hơi gà mong bác chỉ giáo :d!

Các bác ơi cho em hỏi em đăng ký tài khoản iQ option = tiền việt cũng có nạp vào 10$ = 200k giờ em lãi được 1tr em muốn thử rút tiền thì phải làm như thế nào các bác. em mới tập trader nên còn gà mong các bác giúp đỡ ạ.
cảm ơn các bác nhiều....
à mà em rút qua thẻ visa vietcombank nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình rút tiền từ iqoption về ví netller thì mất bao lâu tiền về đến nơi nhỉ? Ai rút rồi cho m biết với

các bác ơi em hỏi tí em xem tài khoản thấy có dòng như ảnh này. Em nên ấn vào dòng nào hả các bác . và các bác giải thích giúp em với em cám ơn!

Đính kèm

• van de can hoi dap.jpg
    van de can hoi dap.jpg
    51.6 KB · Xem: 3
các bác ơi em hỏi tí em xem tài khoản thấy có dòng như ảnh này. Em nên ấn vào dòng nào hả các bác . và các bác giải thích giúp em với em cám ơn!
Đừng nhận bonus, dại đấy, hnay mình vừa nhận 5$ bonus mà nó bắt phải giao dịch lên tân hơn 100u trong khi tk của mình chỉ có 15u! Sau tk của m tăng lên đc 50u định rút ra thì nó lại bắt bỏ bonus rồi mới đc rút, mà bỏ tận gần 10u lận, nghĩa là chả làm gì cũng mất gần 5u! Mẹ nó chứ

Đừng nhận bonus, dại đấy, hnay mình vừa nhận 5$ bonus mà nó bắt phải giao dịch lên tân hơn 100u trong khi tk của mình chỉ có 15u! Sau tk của m tăng lên đc 50u định rút ra thì nó lại bắt bỏ bonus rồi mới đc rút, mà bỏ tận gần 10u lận, nghĩa là chả làm gì cũng mất gần 5u! Mẹ nó chứ

Bác levuong ơi cho em hỏi tý nha vi bác có rút tiền rồi nên cho em ? tý nha.

"Trích bài viết"
"Các bác ơi cho em hỏi em đăng ký tài khoản iQ option = tiền việt cũng có nạp vào 10$ = 200k giờ em lãi được 1tr em muốn thử rút tiền thì phải làm như thế nào các bác. em mới tập trader nên còn gà mong các bác giúp đỡ ạ.
cảm ơn các bác nhiều....
à mà em rút qua thẻ visa vietcombank nhé"

Em cám ơn bác Lệ Vương cái của em như trong hình là chưa nhận bonus đúng không bác, vậy em sẽ kích vào dòng REJECT BONUS hả bác.

Em cám ơn bác Lệ Vương cái của em như trong hình là chưa nhận bonus đúng không bác, vậy em sẽ kích vào dòng REJECT BONUS hả bác.
hi bác theo em biết thì ko nhận bonus phải bấm như này này

Uk hình như thế, nhìn vào dòng tiền nhận đc đấy nếu nó bằng số tiền mình nạp vào thì có nghĩa là chưa nhận! Muốn bỏ bonus thì kéo xuống dưới cùng tìm nó có cái dòng bằng ta đấy

Bác levuong ơi cho em hỏi tý nha vi bác có rút tiền rồi nên cho em ? tý nha.

"Trích bài viết"
"Các bác ơi cho em hỏi em đăng ký tài khoản iQ option = tiền việt cũng có nạp vào 10$ = 200k giờ em lãi được 1tr em muốn thử rút tiền thì phải làm như thế nào các bác. em mới tập trader nên còn gà mong các bác giúp đỡ ạ.
cảm ơn các bác nhiều....
à mà em rút qua thẻ visa vietcombank nhé"
Nạp bằng gì thì giờ rút ra bằng cái đó thôi, mình cũng thử rút hôm nay mà chưa về, chắc mai có

hi bác theo em biết thì ko nhận bonus phải bấm như này này View attachment 9991
thế chết em rồi bác ơi em nạp mất 240$, 14 lần 10$ và một lần 100$, em đều ấn vào nhận 25% bonus. giờ em có 250$ không biết có rút được không hay đáp ưng yêu cầu của nó. Ở tài khoản của em thấy có thanh '' required tuenover 26.79/875.00 " em chả biết là sao nữa mấy cao nhân giúp cái :((! Em cám ơn nhiều.

thế chết em rồi bác ơi em nạp mất 240$, 14 lần 10$ và một lần 100$, em đều ấn vào nhận 25% bonus. giờ em có 250$ không biết có rút được không hay đáp ưng yêu cầu của nó. Ở tài khoản của em thấy có thanh '' required tuenover 26.79/875.00 " em chả biết là sao nữa mấy cao nhân giúp cái :((! Em cám ơn nhiều.
Nghĩa là muốn rút thì tk phải đạt đến 875u đấy, có cách là khi rút bỏ phần bonus đi, tự tìm lấy, nó trừ phần bonus đi

vậy thì bác khổ rồi em cũng chưa gặp nhưng nghe nói là số tiên bác kiếm được phải gấp 10 hay 9 lần số bonus mới lấy về được cơ

theo em bác nên thử rút 100$ xem chắc nó sẽ báo gì đấy rồi mình dựa vào đó và tính toán thôi

vậy thì bác khổ rồi em cũng chưa gặp nhưng nghe nói là số tiên bác kiếm được phải gấp 10 hay 9 lần số bonus mới lấy về được cơ
Không phải là số tiền kiếm được mà là tổng lượng tiền đặt cược nha bác. Ví dụ bác có $100 thì tổng tiền cần đặt là $900. Bác vừa call vừa put $10 cùng 1 lúc thì bác sẽ lỗ nhưng tổng đặt cược của bác là $20. Làm sao bác lên đủ $900 là rút được bonus.

Không phải là số tiền kiếm được mà là tổng lượng tiền đặt cược nha bác. Ví dụ bác có $100 thì tổng tiền cần đặt là $900. Bác vừa call vừa put $10 cùng 1 lúc thì bác sẽ lỗ nhưng tổng đặt cược của bác là $20. Làm sao bác lên đủ $900 là rút được bonus.
Em cám ơn bác vậy là em sắp đủ rồi em còn 28.79/875 $ nữa :d

• Like
Reactions: ono
Bác ono ơi,cho em hỏi iqoption còn rút tiền được không vậy bác.Sao em làm theo nó là gửi hình CMND và thẻ tìn dụng được gần tuần rồi,vậy mà em rút tiền mà nó vẫn không cho,em rút bằng ví điện tử,bác có cách nào giúp em không.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 48 Xem / 19 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 17 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 956 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,900 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,688 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 352 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên