Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?
Bác ono ơi,cho em hỏi iqoption còn rút tiền được không vậy bác.Sao em làm theo nó là gửi hình CMND và thẻ tìn dụng được gần tuần rồi,vậy mà em rút tiền mà nó vẫn không cho,em rút bằng ví điện tử,bác có cách nào giúp em không.
Sao biếtt là nó ko cho rút? Nó có email lại ko?

Sao biếtt là nó ko cho rút? Nó có email lại ko?

Mình đã gửi những thứ nó yêu cầu,rồi nó nói mình hãy yêu cầu rút tiền 1 lần nữa,và mình yêu cầu rút tiền,mấy ngày ko thấy tiền về thì iqoption trong phần rút tiền thì thấy chỗ Comment ghi: "The deposit requisites do not match the withdrawal requisites." vậy đó,giờ mình làm sao mới rút được đây.

Mình đã gửi những thứ nó yêu cầu,rồi nó nói mình hãy yêu cầu rút tiền 1 lần nữa,và mình yêu cầu rút tiền,mấy ngày ko thấy tiền về thì iqoption trong phần rút tiền thì thấy chỗ Comment ghi: "The deposit requisites do not match the withdrawal requisites." vậy đó,giờ mình làm sao mới rút được đây.
Mail lại cho nó, copy lại dòng đó cho nó xem, rồi bảo nó hướng dẫn cho

Bác ono ơi,cho em hỏi iqoption còn rút tiền được không vậy bác.Sao em làm theo nó là gửi hình CMND và thẻ tìn dụng được gần tuần rồi,vậy mà em rút tiền mà nó vẫn không cho,em rút bằng ví điện tử,bác có cách nào giúp em không.
Hay bác nhận bonus của nó rồi?

Các bác ơi giờ em muốn chuyền từ tài khoản VND sang USD thì phài làm như thế nào vậy ạ

Không hề nhận 1 bonus nào cả
Rút tiền bằng ví điện tử thực ra cực kỳ nhanh, mình rút bằng ví PM bên exness là có tiền ngay lập tức, khoảng 3s thôi! Nhưng tại sao mấy thằng này lại những mấy ngày? Vì trong mấy ngày đó mình sẽ ngứa tay mà vào lệnh tiếp dẫn đến cháy tk! Mình đã bị kiểu này rất nhiều lần, nếu rút tiền đc ngay thì ko bị cháy như thế! Rút tiền lâu chỉ là chiêu trò của nó chứ ko phải lâu như thế đâu! Bọn này mất dạy lắm

Rút tiền bằng ví điện tử thực ra cực kỳ nhanh, mình rút bằng ví PM bên exness là có tiền ngay lập tức, khoảng 3s thôi! Nhưng tại sao mấy thằng này lại những mấy ngày? Vì trong mấy ngày đó mình sẽ ngứa tay mà vào lệnh tiếp dẫn đến cháy tk! Mình đã bị kiểu này rất nhiều lần, nếu rút tiền đc ngay thì ko bị cháy như thế! Rút tiền lâu chỉ là chiêu trò của nó chứ ko phải lâu như thế đâu! Bọn này mất dạy lắm
cho em hỏi bác trder bến nào thế và rút tiền bằng ví điện tử gì thế

Bác đang chơi sàn nào vậy,rút tiền có dễ và nhanh ko?

Bác đang chơi sàn nào vậy,rút tiền có dễ và nhanh ko?
Ngày trc mình chơi bên Binary.com rút tiền 1 ngày nhưng lợi nhuận thấp , khoảng 75% thôi nên giờ chuyển sang IQoption rồi, rút những 3 ngày cơ! Nên trong thời gian chờ giao dịch cầm chừng thôi, ko dám chơi full

Ngày trc mình chơi bên Binary.com rút tiền 1 ngày nhưng lợi nhuận thấp , khoảng 75% thôi nên giờ chuyển sang IQoption rồi, rút những 3 ngày cơ! Nên trong thời gian chờ giao dịch cầm chừng thôi, ko dám chơi full

Vậy bạn đã rút được lần nào chưa.

Các bác cho em hỏi mình muốn thêm bài viết mới thì phải vào đâu nhỉ. em tìm hoài mà chẳng thấy đâu

Chào các bác.
Mấy hôm trước em có tìm hiểu và quyết định tham gia diễn đàn TraderViet để học hỏi và đồng thời tham gia vào sàn IQ Option nhưng khi đăng ký tài khoản thì em lại chọn tiền VND em nghĩ cũng không sao nhưng sau khi nạp 200k và vào trader thì mỗi lần chọn phải mất 100k trở tức là 10USD mà dg chỉ với 2 lần. vậy giờ em muốn đổi từ Tk VND sang Tk USD thì phải làm sao các bác nhỉ.
TK Các bác nhiều!

Vừa rút hnay về 50u rồi, Nó bảo rút trong 3 ngày mà có 2 ngày là về! M rút bằng Netller

Lần đầu rút bạn có cần gửi hình CMND với thẻ tín dụng ko.Sao mình gửi cho nó rồi mà chẳng thấy nó gửi email là đã xác nhận cho mình hay chưa.Mình đã gửi hình được 1 tuần rồi.

Lần đầu rút bạn có cần gửi hình CMND với thẻ tín dụng ko.Sao mình gửi cho nó rồi mà chẳng thấy nó gửi email là đã xác nhận cho mình hay chưa.Mình đã gửi hình được 1 tuần rồi.
Ko, mình dùng ví neteller nên ko cần gì hết

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 881 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 283 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 394 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 150 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,761 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên