Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?
Các bác cho em ? tiền $ từ neteller chuyển qua thẻ visa có chuyển thành tiền việt được không ạ

em hôm nay định rút tiền, em hoi? ti' là caj' mastercard nó đoi` chụp ảnh có chữ ci'. Mà cái của em o có thế em tự viết vào thẻ hả các bác.

Net rút tiền về bank thì phí rất đắt, đâu mấy chục $ ấy! Net thì đem bán sẽ lời hơn

Thằng IQoption này troll tôi hay sao ấy.Sao tôi rút bằng Neteller rồi mà nó ko cho rút,cứ nói "The deposit requisites do not match the withdrawal requisites." là sao.Ông giúp dùm tôi với,tôi rút tiền cọc thì nó lại rút được,còn tiền lãi thì rút hoài ko dc.

Thằng IQoption này troll tôi hay sao ấy.Sao tôi rút bằng Neteller rồi mà nó ko cho rút,cứ nói "The deposit requisites do not match the withdrawal requisites." là sao.Ông giúp dùm tôi với,tôi rút tiền cọc thì nó lại rút được,còn tiền lãi thì rút hoài ko dc.
Lên trang chủ của thằng iqoption đấy, nhìn sang góc trái màn hình có phần chat vs support của nó! Chat vs nó rồi bảo nó giúp cho! Nhanh lắm

Lên trang chủ của thằng iqoption đấy, nhìn sang góc trái màn hình có phần chat vs support của nó! Chat vs nó rồi bảo nó giúp cho! Nhanh lắm

Cám ơn ông nha,nhờ live chat với nó mới biết là nó chưa check email tôi gửi hình CMND và thẻ tín dụng nên ko rút tiền được,nó check lại rồi và tôi đã rút được tiền,một lần nữa cám ơn ông nhiều.

Cám ơn ông nha,nhờ live chat với nó mới biết là nó chưa check email tôi gửi hình CMND và thẻ tín dụng nên ko rút tiền được,nó check lại rồi và tôi đã rút được tiền,một lần nữa cám ơn ông nhiều.
Ok baby, mà có lời ko nà rút tiền

Tôi mới chuyển sàn sang binary.com rồi, lợi nhuận thấp hơn bên iq nhưng hợp vs chiến thuật của mình hơn

Ủa,sao kì vậy.Tôi tưởng sàn nào cũng phải giống nhau chứ,có một chiến thuật tốt thì đánh bất cứ sàn nào cũng được chứ.Trước giờ tôi chỉ chơi thằng IQ này thôi,chứ chưa chơi một sàn nào khác cả nên không biết j nhiều.Chơi bên binary.com ông kiếm nhiều hơn bên đây hả.

Ủa,sao kì vậy.Tôi tưởng sàn nào cũng phải giống nhau chứ,có một chiến thuật tốt thì đánh bất cứ sàn nào cũng được chứ.Trước giờ tôi chỉ chơi thằng IQ này thôi,chứ chưa chơi một sàn nào khác cả nên không biết j nhiều.Chơi bên binary.com ông kiếm nhiều hơn bên đây hả.
Bên binary cho chơi dài hơn 5p mà lợi nhuận cao hơn, bên iq ông để ý chơi dưới 5p thì lợi nhuận cao nhưng chơi từ 15p trở đi ln rất thấp, tầm 70% thôi! Giờ t ko chơi 5p nữa, nó rủi ro cao, thời gian ngắn nữa nên ko đủ time để phân tích thị trường, chơi ngắn thì máu cờ bạc của mình cũng cao hơn! Hồi trc chơi bên iq t từ 15$ tăng lên hơn 450$ mà ko kịp rút nên cũng mất sạch! Chơi ngắn m ko kiềm chế đc máu cờ bạc trong ng người mình! Khuyên ông vậy từ kn của t

Bên binary cho chơi dài hơn 5p mà lợi nhuận cao hơn, bên iq ông để ý chơi dưới 5p thì lợi nhuận cao nhưng chơi từ 15p trở đi ln rất thấp, tầm 70% thôi! Giờ t ko chơi 5p nữa, nó rủi ro cao, thời gian ngắn nữa nên ko đủ time để phân tích thị trường, chơi ngắn thì máu cờ bạc của mình cũng cao hơn! Hồi trc chơi bên iq t từ 15$ tăng lên hơn 450$ mà ko kịp rút nên cũng mất sạch! Chơi ngắn m ko kiềm chế đc máu cờ bạc trong ng người mình! Khuyên ông vậy từ kn của t

Đúng là sàn IQ này muốn lợi nhuận cao thì chỉ chơi từ 5p trở về thôi,nhiều lần cũng cuồng tay chơi liều cũng may là ăn,ko thì cũng cháy tài khoản rồi,về sau này ko dám liều nữa.

Tôi hỏi ông cái này,IQ rút tiền bằng "Wire Transfer" về việt nam được ko ông.

Đúng là sàn IQ này muốn lợi nhuận cao thì chỉ chơi từ 5p trở về thôi,nhiều lần cũng cuồng tay chơi liều cũng may là ăn,ko thì cũng cháy tài khoản rồi,về sau này ko dám liều nữa.

Tôi hỏi ông cái này,IQ rút tiền bằng "Wire Transfer" về việt nam được ko ông.
Được mà phí cao, đâu 20u đấy

Trả lời cho b lâu lắm, lên gg mà search cho nhanh

Tôi tìm trên gg mà chẳng thấy,mà sao kì trong phần Wire Transfer ko có chỗ nào điền số tài khoản cả,vậy tiền về ngân hàng rồi thì sao mà rút,đem giấy CMND hay giấy tờ gì lên mới rút dc hả.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Ttrade trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 1,014 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 817 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 405 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 376 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,706 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên