Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?
Bác Levuong cho em hỏi? làm sao để tìm hiểu thị trường ứng với cặp tiền mình muốn giao dịch bác nhỉ em tìm hoài mà không ra mà cùng mù tịt thông tin. xin bác chỉ cho vài đường.

Tôi tìm trên gg mà chẳng thấy,mà sao kì trong phần Wire Transfer ko có chỗ nào điền số tài khoản cả,vậy tiền về ngân hàng rồi thì sao mà rút,đem giấy CMND hay giấy tờ gì lên mới rút dc hả.
Gg cách rút tiền bằng wt đấy! Nó hướng dẫn chung cho tất cả các sàn ko riêng gì iq

Gg cách rút tiền bằng wt đấy! Nó hướng dẫn chung cho tất cả các sàn ko riêng gì iq

Ông cho tôi hỏi,webmoney nó chỉ cho giao dịch max là 300,vậy là max 300/ngày hay là giao dịch xong 300 là phải verify tài khoản mới dc giao dịch tiếp vậy,tội đọc trên mạng có trang kia nói là giao dịch max 1 ngày là 300,vậy là qua ngày hôm sau là giao dich dc nữa hay không.

Ông cho tôi hỏi,webmoney nó chỉ cho giao dịch max là 300,vậy là max 300/ngày hay là giao dịch xong 300 là phải verify tài khoản mới dc giao dịch tiếp vậy,tội đọc trên mạng có trang kia nói là giao dịch max 1 ngày là 300,vậy là qua ngày hôm sau là giao dich dc nữa hay không.
Ko dùng web nên ko rõ

Ko chuyển sang high low market rồi

High low market cùng là quyền tùy chon nhị phân hả hay là cái j vậy.Ông cho tôi hỏi,ông biết "AutoBinarySignals" ko.Thấy có người trên mạng giới thiệu cái này để chơi binary cho dễ thắng,có phải vậy không ông.`

High low market cùng là quyền tùy chon nhị phân hả hay là cái j vậy.Ông cho tôi hỏi,ông biết "AutoBinarySignals" ko.Thấy có người trên mạng giới thiệu cái này để chơi binary cho dễ thắng,có phải vậy không ông.`
High low cũng là sàn BO giống như IQ nhưng nó cho chơi thời gian dài hơn mà lợi nhuận cao hơn sàn khác!
2. Theo như t thấy thì hầu hết các tín hiệu để giao dịch fx trên mạng miễn phí đều ko đáng tin, vì nếu là pp tốt thì ko bao h ngta chia sẻ miễn phí hết! Như t chẳng hạn, pp giao dịch là do t tự mày mò tìm tòi ra, cháy bn tk mới ra được thì dại gì đi share cho ng khác, bán t cũng ko bán chứ đừng nói là share miễn phí

High low cũng là sàn BO giống như IQ nhưng nó cho chơi thời gian dài hơn mà lợi nhuận cao hơn sàn khác!
2. Theo như t thấy thì hầu hết các tín hiệu để giao dịch fx trên mạng miễn phí đều ko đáng tin, vì nếu là pp tốt thì ko bao h ngta chia sẻ miễn phí hết! Như t chẳng hạn, pp giao dịch là do t tự mày mò tìm tòi ra, cháy bn tk mới ra được thì dại gì đi share cho ng khác, bán t cũng ko bán chứ đừng nói là share miễn phí

Ông nói đúng,nếu là tôi tôi cũng ko dại gì mà cho bí quyết mà mình đã mất bao nhiêu thời gian và tiền để tìm ra hihi,cám ơn ông nha.Dạo này vẫn làm tốt chứ.

Cái sàn highlow này hình như nó cho minh móc thời gian cố định đúng ko ông,mình ko chọn thời giam như thằng IQ đúng ko.Sao chơi demo mà ko thấy j vậy.Ko hiểu lắm,tại thằng IQ dạo này sao ấy nó chạy ko khớp với phần mềm MT4 nên tôi muốn chuyển sàn khác,thằng IQ dạo này bị điên làm tối mấy quá trời tiền luônNgần như là cháy tài khoàn vậy:(:(:(:(.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 45 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên