Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?

Rút tiền từ IQ option?
m về r b ạ, nên kêu với gọi bọn sp nó mới về
tại ngày xưa rút iq cũng nhanh, mà thấy cũng ổn nên k xem các sàn khác, giờ tìm sàn rate cao mà ít vấn đề khá khó, highlow với nhiều sàn giờ cấm vn đký r :(
Binary.com rất uy tín, đủ mọi khung time! Chỉ sợ có thắng đc mà rút tiền về đc ko thôi

Dạo này ngân hàng làm gắt quá , thẻ eximbank của e không depo forex được rồi.Các bác cho e hỏi giờ làm thẻ visa và tài khoản usd ngân hàng nào để tiện nạp và rút BO với forex vậy ?

Sàn stockpair chết rồi hả các bác? Hnay thử vào mà tìm ko thấy trang? Bác nào biết confirm cái nhỉ

Cho em hỏi Verify bằng cách nào ạ. em Gửi CMND và thẻ rồi nhưng vẫn k verify được. Mong anh chỉ thêm giúp em.
Thanks.:D

CMND chỉ là 1 trong 4 bước phải verify thôi.

1. Bạn phải verify Account: Skrill nó sẽ lấy trong thẻ visa đăng ký của bạn 1 số tiền nhỏ từ $1 đến $3 và kèm theo 1 code (thường là 4 số gì đó vd: 8045) và bạn phải vào phần verify thẻ và nhập đúng số tiền mà Skrill nó rút đó và cả 4 số code nó gửi nữa. vd: $1.04 / 8045
2. Verify ID: Bạn phải verify bằng cách chụp CMND, hay Driver Licence, và chụp hình webcam mặt mình...bước này thực hiện trực tiếp với webcam của laptop luôn cũng được.
3. Verify address/location: bạn phải gửi cho nó hình chụp hoặc scan của 1 trong các documents mà nó yêu cầu (hóa đơn tiền điện, giấy xác nhận tài khoản ngân hàng v.v..), nói chung là các loại giấy tờ mà có đầy đủ họ tên và địa chỉ mà bạn đã đăng ký với thẻ visa.
4. Verify account ownership: Bước này có thể được xác nhận gần như ngay lập tức bằng cách log in = facebook.

Chúc bạn thành công

Bác one ơi cho e hỏi ngu phát?e nạp vào iqoption bằng 1 ví neteller,giờ e muốn rút tiền từ iq về 1 ví neteller khác thì có được ko ạh
theo em biết thì k nên bác ạ. Mình nên rút về net nào có mail trùng với mail đăng ký và sử dụng nó từ đầu đến cuối bác ạ

Bác one ơi cho e hỏi ngu phát?e nạp vào iqoption bằng 1 ví neteller,giờ e muốn rút tiền từ iq về 1 ví neteller khác thì có được ko ạh
Theo mình là không được nha bác, trừ khi bạn dùng 1 ví Neteller khác nạp tiền vào rồi rút về Neteller đó. Cách này mình chưa thử. Bạn nên cân nhắc trước khi dùng.

Theo mình là không được nha bác, trừ khi bạn dùng 1 ví Neteller khác nạp tiền vào rồi rút về Neteller đó. Cách này mình chưa thử. Bạn nên cân nhắc trước khi dùng.
Vâng,thank bác nhé,híc tại e khi tạo ví neteller e lưu câu hỏi và câu trả lời câu hỏi bảo mật vào 1 máy,máy đó mấy hôn trước e làm rơi vào nước đi hết dữ liệu nên giờ ko biết làm sao,bên net họ hỏi mình câu hỏi và trả lời đó vào những khi nào vậy ạh.bác cao thủ có cách nào xử lý cụ này ko chỉ e với

theo em biết thì k nên bác ạ. Mình nên rút về net nào có mail trùng với mail đăng ký và sử dụng nó từ đầu đến cuối bác ạ
E cảm ơn bác,khổ một nỗi câu hỏi và trả lời của câu hỏi bảo mật ví neteller đó e lưu vào máy mà mấy hôm trước e bị rơi vào nước,chết ngấm ko còn ít dữ liệu nào bác ạh.giờ nó hỏi e câu trả lời thì e chịu chết luôn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,885 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên