Sách Ichimoku Hệ Thống Giao Dịch Ichimoku Charts về trễ, mong các bạn thông cảm cho TraderViet Store

Sách Ichimoku Hệ Thống Giao Dịch Ichimoku Charts về trễ, mong các bạn thông cảm cho TraderViet Store

finfin

Administrator
Thành viên BQT
Đã Xác Nhận
326
574
Như các bạn đã biết, hiện TraderViet đang nhận đặt hàng trước quyển sách Ichimoku tiếng Việt đầu tiên Hệ Thống Giao Dịch Ichimoku Charts của tác giả Nicole Elliott, người đã làm việc và học phương pháp giao dịch Ichimoku từ chính môi trường thị trường tài chính Nhật Bản.

Ban đầu, sách Ichimoku được dự kiến sẽ về đến TraderViet Store vào ngày 19/01 và TraderViet giao sách đến tay các bạn đặt sách bắt đầu từ 20/01. Tuy nhiên, do bên phía nhà in hiện đang quá tải với các ấn phẩm Xuân nên lịch giao sách đến TraderViet Store được dời lại ngày 23/01. Dự kiến TraderViet Store sẽ giao sách đi từ ngày 23/01/2019 đến các bạn đã đặt sách trước.

TraderViet thành thật xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ trong việc giao sách. Mong các bạn thứ lỗi.

Chương trình đặt sách trước đối với sách Hệ Thống Giao DỊch Ichimoku Charts kèm quà tặng vẫn được duy trì cho đến ngày 22/01/2019. Các bạn có thể tham khảo tại đây :

https://traderviet.org/threads/sach...-vi-he-thong-giao-dich-ichimoku-charts.22428/

Bên cạnh đó, chương trình Chào Xuân 2019 vẫn được duy trì với các đơn hàng sách có giá trị từ 700.000 vnd trở lên. Các bạn có thể tham khảo tại đây : https://store.traderviet.org/

Một lần nữa, TraderViet Store thành thật xin lỗi vì sách Hệ Thống Giao Dịch Ichimoku Charts không đúng tiến độ. TraderViet Store rất mong các bạn tiếp tục ủng hộ các quyển sách tài chính - đầu tư đã có trên Store và TraderViet Store hi vọng sẽ tiếp tục có được những quyển sách hay hơn để phục vụ cộng đồng.

Xin cảm ơn các bạn đã đọc bài viết này

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Có trước tết ko bác, muộn nhớ có quà cho ae nhé bác

Chào bạn,
Có trước Tết bạn ạ. Dự là 22/1 có sách, Store đóng gói và 23/1 sẽ giao hàng ngay ạ.
Quà vẫn duy trì theo chương trình, bạn yên tâm nhé :)

Cám ơn bạn ạ

Ko có ý phá đám nhưng ae mua sách này về sẽ hối hận đấy. Cuốn này là cuốn đầu tiên về ichimoku nên nó mới dc đánh giá cao trên amazon thôi. Nó chỉ mang tính chất giải trí là chính. Đọc ko mấy tác dụng đâu

Ko có ý phá đám nhưng ae mua sách này về sẽ hối hận đấy. Cuốn này là cuốn đầu tiên về ichimoku nên nó mới dc đánh giá cao trên amazon thôi. Nó chỉ mang tính chất giải trí là chính. Đọc ko mấy tác dụng đâu
Cám ơn bác, vậy a có tài liệu nào ichi nào hiệu quả hơn không, mong bác chỉ giáo

Mình cũng không thấy phần mục lục của sách đâu, nói chung giới thiệu sách như vậy thì chán.

Vậy theo bác quyển nào tác dụng nhất trong các quyển ichimoku bản tiếng anh đang có? Bản tiếng anh có 4 quyển của Nicole, Patel, Linton và 1 tác giả nào tôi quên rồi thì quyển này là rating cao nhất rồi bác. Bác gợi ý giúp ichimoku thì quyển nào tiếng anh tốt nhất giúp nhé. Nếu còn quyển nào hay hơn, TraderViet sẽ kiếm cách mua bản quyền về để dịch nhé bác

Vậy theo bác quyển nào tác dụng nhất trong các quyển ichimoku bản tiếng anh đang có? Bản tiếng anh có 4 quyển của Nicole, Patel, Linton và 1 tác giả nào tôi quên rồi thì quyển này là rating cao nhất rồi bác. Bác gợi ý giúp ichimoku thì quyển nào tiếng anh tốt nhất giúp nhé. Nếu còn quyển nào hay hơn, TraderViet sẽ kiếm cách mua bản quyền về để dịch nhé bác
Trong 3 quyển này thì t đều đọc hết rồi. Quyển của nicole là hay nhất rồi. Nhưng nó ko đầy đủ và chỉ mang tính chất giới thiệu là chính. Hồi xưa t xem ở đâu đó phỏng vấn bà ấy và bà nói là ko hiểu hết về ichimoku.
2 quyển còn lại thì linton hay hơn patel. Nói trắng ra là patel chỉ viết sách kiếm tiền. 6 năm trước ghi có mời patel về thuyết trình ichimoku. Có 1 người đã hỏi ông ta về cách tính độ dày đám mây. Ông ta nói rằng nhìn đồ thị là biết. Nghe đến đó t biết trình độ ông ta ntn rồi. Một là ko có tâm, muốn giầu nghề. Hai là không biết gì ngoài dăm ba đường cơ bản đọc sách của nicole

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,533 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 59 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,792 Xem / 99 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên