Sách Linh Hồn Của Tiền - Lynn Twist

TraderKNJ

Active Member
264
468
Nếu bạn muốn hiểu bản chất của tiền?

Nếu bạn muốn hiểu vì sao có chiến tranh?

Nếu bạn muốn biết vì sao quan ăn của dân không từ thứ gì?

Nếu bạn muốn biết vì sao MC Phan Anh lại chiếm được trọn vẹn cảm tình người việt ?

Nếu bạn muốn được hưởng hương vị của sự đầy đủ?

Nếu bạn muốn tìm động lực phát triển bản thân?

Nếu bạn muốn cuộc đời sang trang mới.

Thì hãy đọc Linh Hồn Của Tiền. Lời giải đáp đầy đủ và sâu sắc nhất cho sự xấu xí, bất công của xã hội hiện nay. Quyển sách hay nhất theo cảm nhận cá nhân.

Xin gửi nó đến những người hữu duyên !!!

Đính kèm

• Linh hon cua tien - Lynne Twist.pdf
    2.2 MB · Xem: 2,506

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Giờ tìm cuốn maket wizard tiếng việt là khó nhất, đặt mua tát cả nhà sách mà ko nơi nào bán.

Giờ tìm cuốn maket wizard tiếng việt là khó nhất, đặt mua tát cả nhà sách mà ko nơi nào bán.
Hình như là cuốn đấy tựa tiềng việt là là "Những phù thủy trên thương trường" thì phải, em cũng có đợt lùng mua ở các hiệu sách cũ nhưng ko thấy :D, bác có thì share cho ae dùng chung với nhé :p

Hình như là cuốn đấy tựa tiềng việt là là "Những phù thủy trên thương trường" thì phải, em cũng có đợt lùng mua ở các hiệu sách cũ nhưng ko thấy :D, bác có thì share cho ae dùng chung với nhé :p
Giờ tìm khó lắm mò kim đáy bể luôn, các hiệu sách cũ mần cũng không ra. Có lẽ phải đi bổ túc một lớp tiếng anh dịch thuật tự dịch tự xem thôi, đọc tiếng anh cũng được nhưng nhiều cái mình không hiểu hết nội dung đoạn hội thoại nên tối nghĩa lắm.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên