Sách Price Action của Al Brooks

Dokien Share video coi chơi thôi mà, có lên chùa gì đâu mà kêu thí chủ. Làm quá không à. :D:D:D Anh Kiên chờ vài hôm xem còn ai nhờ share không nha, vì mỗi lần share phải làm thủ công 53 cái video private.

Mình có mua bộ sách Al Brooks đầy đủ, cả sách giấy lẫn video tutorial. Sách giấy thì chắc không share được, tuy nhiên video thì được. Anh chị nào muốn xem video tutorial cho dễ hiểu (dễ hiểu hơn sách giấy nhiều) thì PM cho mình nhé. Video không publish được vì như vậy là vi phạm nguyên tắc bản quyền của Youtube.

cho minh xin [email protected].

Mình có mua bộ sách Al Brooks đầy đủ, cả sách giấy lẫn video tutorial. Sách giấy thì chắc không share được, tuy nhiên video thì được. Anh chị nào muốn xem video tutorial cho dễ hiểu (dễ hiểu hơn sách giấy nhiều) thì PM cho mình nhé. Video không publish được vì như vậy là vi phạm nguyên tắc bản quyền của Youtube.
bạn ơi share cho mình với [email protected]

Sách Al Brook thì không dễ xơi rồi, chỉ biết đại ca này trade scalping sản phẩm emini pro, một tín hiệu vào lệnh của Al brook tập hợp gần mấy chục chi tiết quan sát sát nến từ mọi góc độ mà ra, thuật ngữ thôi cũng phải tới 10 trang để giải thích rồi.
Cho mình xin Video bạn nhé.
Email: [email protected]
Cảm ơn bạn!

Bác share cho mình với nha, cám ơn bác nhiều
[email protected]

Mình đã share cho các anh chị ở trên rồi nhé. Sorry mọi người, sau thời gian diễn đàn bị trục trặc thì mình cũng ít check lại notification. Happy trading!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên