Sách Price Action của Al Brooks

Mình có mua bộ sách Al Brooks đầy đủ, cả sách giấy lẫn video tutorial. Sách giấy thì chắc không share được, tuy nhiên video thì được. Anh chị nào muốn xem video tutorial cho dễ hiểu (dễ hiểu hơn sách giấy nhiều) thì PM cho mình nhé. Video không publish được vì như vậy là vi phạm nguyên tắc bản quyền của Youtube.
Mình xin cám ơn lòng tốt của bạn cho anh em trên diễn đàn nhé. Cho mình xin một vé vào [email protected] nhé. Cám ơn bạn chúc bạn trade ngày càng phát tài.

Mình có mua bộ sách Al Brooks đầy đủ, cả sách giấy lẫn video tutorial. Sách giấy thì chắc không share được, tuy nhiên video thì được. Anh chị nào muốn xem video tutorial cho dễ hiểu (dễ hiểu hơn sách giấy nhiều) thì PM cho mình nhé. Video không publish được vì như vậy là vi phạm nguyên tắc bản quyền của Youtube.
Gửi cho mình với nha bạn. Cảm ơn bạn nhiều !!!
Email: [email protected]

Bạn cho mình xin với nhé. Email của mình là [email protected]

Cám ơn bạn nhiều nhé :)

Share cho mình với nhé : [email protected]
Cám ơn b nhiều nhé !!

cho mình xin với nhé bạn. [email protected]
cảm ơn bạn nhiều !

Sách Al Brook thì không dễ xơi rồi, chỉ biết đại ca này trade scalping sản phẩm emini pro, một tín hiệu vào lệnh của Al brook tập hợp gần mấy chục chi tiết quan sát sát nến từ mọi góc độ mà ra, thuật ngữ thôi cũng phải tới 10 trang để giải thích rồi.
Bạn ơi share cho mình video với. Cám ơn bạn nhiều.
Email cỉa mình : [email protected]

Nếu bạn thuộc trường phái Price Action thì bạn sẽ không thể ko biết đến Al Brooks. Dưới đây là link của toàn bộ 4 cuốn eBook của tác giả.

Ưu điểm của bộ sách này là tác giả chia price action ra làm nhiều loại market khác nhau: trend, range, reversal. Bác nào là trader riêng 1 loại market sẽ không phải mất nhiều thời gian đọc về price action của những loại market khác nữa.

1. Reading Price Charts Bar by Bar: http://bit.ly/2eA7Fp7

2. Trading Price Action - Trends: http://bit.ly/2gbW4Nd

3. Trading Price Action - Reversals: http://bit.ly/2fT2OyR

4. Trading Price Action - Ranges: http://bit.ly/2fSXrjp
Sách này sao tải về mà ko xem dc vây?

hi bạn, có thể share giúp mình cái video được không bạn. email: [email protected]
Cảm ơn bạn nhiều :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 77 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,998 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 107 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên