Sàn Exness - Tài khoản ECN spread chênh lên hơn 80 pips, có ai đã từng bị?

Em thì mới tập tành chơi tài khoản ECN vì nghe phí thấp nên thích hợp cho tài khoản lớn và giao dịch bằng EA. Cách đây đúng 1 tháng em mở tài khoản ECN và 1 tk mini bên exness.

Sáng sớm ngày 5/12 nó quất cho 1 lệnh stop loss gấp 4 lần pips e đặt, trong khi thị trường đi ngang và không có biến động gì lớn. Gía cao nhất ở thời điểm đó chỉ 112.704 như trong chart exness, trong khi đó em bị SL ở 113.663, thiệt hại gấp 4 lần lệnh SL em đặt ở 113.000

Trong khi cũng tài khoản mini của exness cùng đặt lệnh do EA, thì lại có lãi. Hỏi Support Exness thì các bạn bảo do nhà cung cấp thanh khoản rồi rất tiếc cho xong chuyện. Không biết đây là nguyên nhân chủ quan, khách quan hay cố ý. Em chỉ post lên để chia sẻ và lắng nghe ý kiến và kinh nghiệm từ các bác với tài khoản ECN và các sàn. Cũng như cảnh báo những ai dự tính mở tài khoản ECN ở exness thì hãy cẩn thận. ECN để được phí thấp hơn chút, nhưng đôi lúc lại còn cao hơn và nếu bị 1 vố thế này, thì chẳng phí nào bù được.

Cảm ơn các bác đã chia sẻ với em. Em cũng ko muốn mất thời gian với sàn này nữa, bác nào có kinh nghiệm sàn và loại tài khoản nào tốt có thể chia sẻ giúp em.

View attachment 69019
Đưa cái hình như thế sao biết của Exness nhỉ?. Như hôm qua tôi gặp trường hợp nhảy gap vượt 7,7 pip mà không TP, sau đó giá lên quá đành TP, mất hết 30 pip. Hình như vậy mới chuẩn nè
Nhay gap.png

Dạo này exness nổi tiếng rồi, chắc sắp thành exnext !

Bác này sáng tạo quá :))))))

Tôi đồng ý là ExNext.

Tôi góp một tiếng nói để Cảnh báo cho anh em trader Việt Nam khác tránh , và không bị gặp phải các mánh khóe của ông thánh sàn ExNext này nữa.

đọc vụ nay xong hết muốn đau tư vao exnes nửa cung chay vai cai tk mini vao exnes rồi

Bác cháy mà "cảm thấy có vấn đề" thì cứ báo lên cho anh em biết mà tránh , chứ đừng cháy tài khoản rồi chấp nhận bác ạ.

Mé nhà nó , nó làm ẩu thì anh em mỗi người đóng góp một tiếng nói , như vậy nó mới nể cộng đồng trader Việt Nam ; không phải Exness thích làm gì thì làm , nó thích đốt cháy tài khoản của anh em mình thì nó đốt ; không phải nó thích cướp trắng cướp trợn tiền mồ hôi nước mắt của mình thì nó cướp ....

Có bác gọi nó là Ex-Next thì cũng không sai.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 33 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 266 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 123 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên