Sàn Fbstrade.io

Sàn Fbstrade.io

Sàn Fbstrade.io

Thunguyen1710

2
0
Cho mình hỏi đã có ai chơi trên sàn fbstrade.io chưa ạ? thực sự mà nói mình được chia sẻ 1 khóa học thử về cách giao dịch trên tài khoản demo của anh Nguyễn Nguyên Hùng. thấy cách chỉ giao dịch rất đơn gain em có chơi thẻ trên tk demo và lời rất nhiều, giờ em đang lăn tăn không biết nên đầu tư trên tài khoản thực không. Có bị lừa đảo gì k ạ ? thấy nhiều anh chị nói chơi sàn không tốt sẽ k cho rút tiền ra và bị cháy luôn tk ạ? có a/c nào biết giúp em với ạ !
Screenshot (1).png
Screenshot (1).png
Screenshot (2).png

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Cho mình hỏi đã có ai chơi trên sàn fbstrade.io chưa ạ? thực sự mà nói mình được chia sẻ 1 khóa học thử về cách giao dịch trên tài khoản demo của anh Nguyễn Nguyên Hùng. thấy cách chỉ giao dịch rất đơn gain em có chơi thẻ trên tk demo và lời rất nhiều, giờ em đang lăn tăn không biết nên đầu tư trên tài khoản thực không. Có bị lừa đảo gì k ạ ? thấy nhiều anh chị nói chơi sàn không tốt sẽ k cho rút tiền ra và bị cháy luôn tk ạ? có a/c nào biết giúp em với ạ !View attachment 135012 View attachment 135012 View attachment 135013
1 câu 1: né nó ra. bác muốn giao dịch trên sàn FBS thì vào đây www.fbs.com, nhược điểm nhiều phí
[email protected]

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 495 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên