Sàn Forex nào Spread thấp nạp rút nhanh

có bác nào trade sàn Natureforex cho mình hỏi xíu. bản demo ,swap buy của gold và eur/usd sao lại là ( dương ). tk real co vậy ko các bác.
Sàn này swap buy/sell của gold đều âm nhé. Sàn NFX không tính phí Comm cho gold và các cặp tiền, riêng gold spread cố định 6 pip ( bạn không nhìn nhầm đâu, 6 pip cho mở lệnh và 6 pip cho đóng lệnh -- > Khi bạn vào 1 kèo gold là auto mất 12 pip ) Vào giờ ra tin ví dụ như Nonfarm, spread giãn lên 15 pip với gold tức là bạn vào 1 kèo mất 30 pip ở thời điểm ra tin.

spread cao thế.
Sàn này swap buy/sell của gold đều âm nhé. Sàn NFX không tính phí Comm cho gold và các cặp tiền, riêng gold spread cố định 6 pip ( bạn không nhìn nhầm đâu, 6 pip cho mở lệnh và 6 pip cho đóng lệnh -- > Khi bạn vào 1 kèo gold là auto mất 12 pip ) Vào giờ ra tin ví dụ như Nonfarm, spread giãn lên 15 pip với gold tức là bạn vào 1 kèo mất 30 pip ở thời điểm ra tin.

Exness giờ cho nạp rút qua ngân hàng nội địa rồi nha. Bạn cũng có thể nạp rút qua Ngân Lượng. Tất cả điều không có phí. Rút từ Ngân Lượng về bank thì mất có ngàn mấy VND tiền phí thôi.
Nếu muốn spread thấp thì trade ECN account của Exness. Exness ECN spread thấp từ 0.0xx pip và commission là 2.5$/lot (1 chiều).
E trade trên exness.pac cho e hỏi chơi ở ecn hay mini hay hơn.e moi chơi.toàn thưa thôi

Các bác thấy sàn miễn phí nạp rút mà không để ý tỷ giá chênh nhanh rất lớn lúc nạp và rút về à

Các bác thấy sàn miễn phí nạp rút mà không để ý tỷ giá chênh nhanh rất lớn lúc nạp và rút về à
Phí và chênh tỷ giá đương nhiên là quan trọng. Tuy nhiên cứ lo kiếm dc tiền của thị trường đi đã, chứ ko chỉ có nạp thì éo có cơ hội mà rút đâu cụ ạ.

Hello các bạn,

Xin mời đề cử sàn spread thấp, nạp rút nhanh, đầy đủ sản phẩm

Trader đang tập luyện thì chả cần sàn FCA, NFA hay ASIC gì ráo.

Về nạp rút tự động và nhanh cũng như mở tk dễ dàng thì khó ai qua mặt được Exness nhưng nạp qua nó thì cần làm 1 cái ví NETELLER hoặc WebMoney và Spread cũng được nhưng nó chỉ có forex và Gold, ko có các chỉ số chứng khoán.

NatureForex thì có đầy đủ forex, gold, chỉ số chứng khoán thì còn có cả bitcoin. Nó cũng có cả Binary Option nhưng trade bằng WebTrader chứ ko phải MT4.
Nạp rút thì bằng tiền VND nên khỏi mất công làm ví. Đòn bẩy Nature cũng rất lớn (1:1000), 1 lot EU hết có 110u.

1 điểm trừ cho Nature là thời gian xử lý lệnh hơi lâu hơn bình thưởng khoảng 1-2s.

AE có biết sàn nào nhanh tiện lợi như vậy vui lòng comment.
Bạn tham khảo sàn XM ,đã có tài khoản mới với mức spread tốt ,no com ,khớp lệnh nhanh ,nạp rút tiện lợi qua nội địa phù hợp với yêu cầu của bạn đó

Hello các bạn,

Xin mời đề cử sàn spread thấp, nạp rút nhanh, đầy đủ sản phẩm

Trader đang tập luyện thì chả cần sàn FCA, NFA hay ASIC gì ráo.

Về nạp rút tự động và nhanh cũng như mở tk dễ dàng thì khó ai qua mặt được Exness nhưng nạp qua nó thì cần làm 1 cái ví NETELLER hoặc WebMoney và Spread cũng được nhưng nó chỉ có forex và Gold, ko có các chỉ số chứng khoán.

NatureForex thì có đầy đủ forex, gold, chỉ số chứng khoán thì còn có cả bitcoin. Nó cũng có cả Binary Option nhưng trade bằng WebTrader chứ ko phải MT4.
Nạp rút thì bằng tiền VND nên khỏi mất công làm ví. Đòn bẩy Nature cũng rất lớn (1:1000), 1 lot EU hết có 110u.

1 điểm trừ cho Nature là thời gian xử lý lệnh hơi lâu hơn bình thưởng khoảng 1-2s.

AE có biết sàn nào nhanh tiện lợi như vậy vui lòng comment.
Chào bạn ,với yêu cầu của bạn hiện tại sàn XM có thể đáp ứng đầy đủ yêu cầu của bạn
-Có đầy đủ các chỉ số chứng khoán, cổ phiếu, Forex ,BTC
-Nạp rút thuận tiện trực tiếp nhanh qua cổng ngân hàng nội địa ,ngân lượng...và hoàn toàn miễn phí các khoản nạp và rút
-XM cung cấp linh hoạt đòn bẩy với cao nhất là 1:888
-XM cung cấp trải nghiệm giao dịch công bằng và đáng tin cậy bằng cách tiên phong nghiêm ngặt không có báo giá lại và không có chính sách từ chối.
Hơn nữa, 99,35% của tất cả các lệnh giao dịch được thực hiện trong chưa đầy một giây, không có báo giá lại và không từ chối.
-Bạn có thể tham khảo thêm thông tin sàn và hướng dẫn đăng ký tài khoản TẠI ĐÂY
Nếu có thắc mắc cần hỗ trợ bạn hãy inbox hộp thư cho chúng tôi để được hỗ trợ

Chào bạn,
Mình gửi bạn thông tin sàn mình. Bạn tham khảo nhé

Vì sao bạn nên chọn Xtreamforex để giao dịch?
=> (y) (y) (y) Chúng tôi cung cấp sản phẩm và dịch vụ tốt nhất cho khách hàng và đối tác.
XtreamForex là thương hiệu của Grand Investing Ltd, được thành lập vào tháng 7/2007, đăng ký giấy phép quản lý tại Marshall Island.
Quỹ tiền của mỗi khách hàng sẽ được giữ tại các tài khoản riêng biệt tại các ngân hàng lớn: TBC BANK, RZB BANK , NTER BANK , REPUBLIC BANK ,KOR STANDARD BANK , MARSHALL ISLANDS. Chúng tôi cam kết tuân theo quy định của các ngân hàng về an toàn quỹ tiền khách hàng.
Xtreamforex là thành viên của Investors Compensation Fund.
Negative Balance Protection
5 loại tài khoản giao dịch: Micro, Standard, ECN, ECN Pro, VIP account.
Công cụ giao dịch đa dạng: Forex, kim loại ( vàng, bạc, đồng), chứng khoán Mỹ, các chỉ số, crypto ( trên 12 loại)
Spread thấp bắt đầu tư 1pip cho tài khoản Micro và Standard; từ 0 pip cho tài khoản ECN. Chương trình bonus 100%
Cuộc thi IB Contest với giải thưởng tiền mặt lên đến 4000 USD.
Chính sách hoa hồng IB hấp dẫn bắt đầu từ 7$/lot, IB nhận hoa hồng 25% từ sub- ibs :) :) :)
Nạp rút nhanh, không phí nạp/rút tiền.
Hoa hồng IB bút toán mỗi ngày, có hệ thống phần mềm để IB kiểm tra kết quả giao dịch.
Nhanh tay ib mình :D :D :D để có thêm thông tin và đăng ký tài khoản nhé
Trân trọng,
Support XtreamForex

Phí sàn GKFXPRIME này cực thấp , tài khoản đuôi RAW phí thấp nhất dành cho tài khoản nạp >1000usd .Ví dụ cặp GBPJPY phí hoa hồng có 10 usd/lot qua đêm 9,7 usd /lot . Spead có mỗi 111 pip thôi .Anh em tham khảo , không chọn GKFXPRIME là hối hận đó .Ảnh mình giao dịch tài khoản tiền thật , tài khoản live cho anh em thấy rõ luôn nhé .

Đính kèm

• giao dịch trở lại1.jpg
    giao dịch trở lại1.jpg
    287.7 KB · Xem: 1
    146.6 KB · Xem: 1
    63.2 KB · Xem: 2
Phí sàn GKFXPRIME này cực thấp , tài khoản đuôi RAW phí thấp nhất dành cho tài khoản nạp >1000usd .Ví dụ cặp GBPJPY phí hoa hồng có 10 usd/lot qua đêm 9,7 usd /lot . Spead có mỗi 111 pip thôi .Anh em tham khảo , không chọn GKFXPRIME là hối hận đó .Ảnh mình giao dịch tài khoản tiền thật , tài khoản live cho anh em thấy rõ luôn nhé .
Gì vậy Bác. GKFX mà cũng đòi đi quảng cáo spread và phí thấp cơ á. Tý sặc. Nhìn con GJ spread 111 , GU 56 mà tý ngất, đã thế còn + 10u/lot phí vào lệnh. IB sàn này chắc ăn sâu lắm lắm ý. Chả biết bác lên đây loè ai. Nhìn Spread GU GJ này mà học tập nhé. Vào lệnh không mất Phí. Ok?

Không chơi với mấy sàn lạ, hoặc thấy giá, phí không ổn thì nên dzọt nhé các bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 538 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 442 Xem / 41 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,743 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 72 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 194 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên