Sàn Forex ở đâu tốt nhất? Vốn và chi phí xin giấy phép ra sao?

Thực ra giấy phép trưng vậy chứ đọc policy của sàn nào củng như nhau cả thôi. Cứ đặt trứng nhiều rỏ là ok nhất. Như mình scalping thì đánh trên IC hoặc FXCM, thời điểm nào nhạy cảm thì chạy qua mấy chổ có spread cố định cho chắc. Còn giao dịch CFD cổ phiếu hay hàng hóa, nhất là cà phê, đường, soybean, corn... thì có mổi IFC Markets, spread hơi cao nhưng được cái khớp lệnh tốt, chưa trật phát nào.

không có bác nào giúp em có cái review của sàn teletrade này na. huhu đang muốn tìm hiểu thêm mà chả chỗ nào cho em thông tin cả

Mình đang trade ở sàn Teletrade, dịch vụ ở đây khá ok, mức spread cũng vừa phải nhưng đảm bảo, có gì join với group mình cho vui nha

có bác nào có kinh nghiệm chơi ở sàn ICmarket và exness chia sẻ dùm

exness mình chưa từng chơi nên không rõ thế nào, nhưng đã chiến qua các sàn fxpro; fxtm, thinkforex, hotforex, IC market... thì mình thấy IC market khá ổn, spread là thấp nhất trong các sàn kể trên, nhất là gold nhưng phải mở đúng loại tài khoản ecn, vì IC nó có 2 loại TK khác nhau, mở loại standard kia thì cũng không khác gì mấy sàn khác.
Tổng quan là vậy.
Cần hỏi chi tiết hơn thì cứ PM cho mình, sẵn sàng chia sẻ.

IC, sàn Úc, khá tốt. Nên mở tk ECN để trade. Nạp nhanh, rút hơi chậm. nhưng cho chuyển qua lại các TK nội bộ IC
Exness sàn Cyrus, cũng OK. Exness cũng có ECN nữa đó bạn. Nạp rút nhanh gọn, nhưng giờ chart Exness khác IC nha bạn

Cho hỏi Hot Forex có license Ebene, Mauritius (FSCM) là của ai vậy? Nếu mở TK sàn này thì suggest TK nào? Nạp rút như thế nào?Mình đang tính Demo thử sàn xem sao.

exness mình chưa từng chơi nên không rõ thế nào, nhưng đã chiến qua các sàn fxpro; fxtm, thinkforex, hotforex, IC market... thì mình thấy IC market khá ổn, spread là thấp nhất trong các sàn kể trên, nhất là gold nhưng phải mở đúng loại tài khoản ecn, vì IC nó có 2 loại TK khác nhau, mở loại standard kia thì cũng không khác gì mấy sàn khác.
Tổng quan là vậy.
Cần hỏi chi tiết hơn thì cứ PM cho mình, sẵn sàng chia sẻ.[/QUO

Nho bac thangco cho xin dia chi van phong o saigon nhe. hoac dt cua cac ban ib san thinkforex nhe

Tổng quan là vậy.
Cần hỏi chi tiết hơn thì cứ PM cho mình, sẵn sàng chia sẻ.

Tinh hinh nhu vay. Dang muon tham gia ben thinhkforex nhung. Thang em nay no gui hinh wa nhu vay.san cua e no tang 5$/ngay de uong cafe va... Co fai san cua no la san backcom khong vay bac @thangco. Nho bac giup cho nhe. Cam on bac nhieu.

Sàn Icmarkets ổn nhé.Tìm cái rebate ngon trừ Com $1,7/round lot thì commission chỉ $5.3 Spread 0-0.2 EURUSD.Nạp =Paypal Rate rẻ hơn Net nhé.

FBS nó đặt banner trên web của bác mà bác mà? e đang tính qua thằng này vì thấy chính sách của nó ok. Bác cho 500ae thêm thông tin nó nhé! Thanks bác.
Mới vào nó 21/9, không thấy nhân viên gọi tư vấn thôi cũng kệ nạp $200 vào. Đặt lệnh rút vốn qua visa Vietcombank từ 29/9 tới giờ, chưa thấy tiền về, nghe broker bảo thường từ 3-13 ngày tiền mới về.

Nghe lâu quá thì mình làm 1 cái bên exness.com, đang ngồi soi chart thì trưa có 1 nhân viên nữ gọi mình. Sẵn hỏi thì ẻm bảo bên đó nạp/ rút đều bằng hệ thống tự động automatic. Ban đầu nếu anh rút vốn qua visa thì 3-5 ngày, sau này lãi rút chỉ khoảng 24h là về.

Còn anh muốn nhanh thị chọn Excard (thanh toán địa phương = trung gian, mua cái thẻ có mệnh giá như card điện thoại, tùy đại lý, có ng lấy Hoa hồng, có người không.). Cái này thì nạp/rút siêu lẹ, nghe bảo vốn hay lãi đều về trong 1 ngày.

Giờ đang đợi rút vốn từ fbs.com qua exness.com. Đó là vài dòng mình test từ 21/9 tới giờ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 22 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên