Sàn IC Market là sàn lừa đảo, quịt tiền của khách hàng.....

Tiện có bác IB ở đây, cho mình hỏi ké luôn là phần nạp tiền bằng VNĐ trên IC markets nó có thông báo là để rút tiền lại về ngân hàng cần upload xác thực thông tin tài khoản. Bác cho hỏi thông tin cần upload để xác thực là cái gì ạ? Thanks bác!
Ra ngân hàng, in sO kê gd nạp tiền. Vào phần hồ sơ trên web up lên là xong. Làm một lần là xong.

Bạn ra ngân hàng bảo họ in cho cái sao kê, có dấu đỏ của ngân hàng. Sau đó up lên để IC duyệt. Chỉ cần làm 1 lần, các lần rút sau không phải up nữa.
Hướng dẫn nạp rút tiền chi tiết qua internet banking: https://forexrebate.xyz/huong-dan-nap-rut-tien-qua-internet-banking-tai-icmarkets.html
bạn ơi tiện có bạn ở đây cho mình hỏi bạn vấn đề về sàn ICM vì mình mở qua link IB của bạn.

Bạn ra ngân hàng bảo họ in cho cái sao kê, có dấu đỏ của ngân hàng. Sau đó up lên để IC duyệt. Chỉ cần làm 1 lần, các lần rút sau không phải up nữa.
Hướng dẫn nạp rút tiền chi tiết qua internet banking: https://forexrebate.xyz/huong-dan-nap-rut-tien-qua-internet-banking-tai-icmarkets.html
Nạp bằng bank rút về paypal đc ko ta? Mà nếu rút đc về paypal có phải sao kê j không? Mà hỏi ngu sao kê là cái gì thế

Chào bạn,
Tôi là Master IB của IC. Rất xin lỗi bạn vì trải nghiệm không hài lòng vừa rồi.
Các vấn đề của bạn tôi xin trả lời như sau:
- Ngày 1.5 có 2 lần server mất kết nối, mỗi lần trong ít phút. Đây là trường hợp bất khả kháng, IC không hề mong muốn chuyện như vậy xảy ra.
Chuyện mất kết nối rất hiếm xảy ra tại IC, nhưng hoàn toàn có thể bị bởi vì đó là bản chất của môi trường internet. Tất cả các sàn và các công ty đều có thể bị như vậy. IC đã và đang cố gắng có hệ thống tốt nhất phục vụ khách hàng. Trong trường hợp khi xảy ra mất kết nối khiến bạn bị thiệt hại, bạn có thể email tới [email protected] để khiếu nại. Nếu là lỗi do sàn thì sàn sẽ đền bù cho bạn.
- Còn về chuyện "liên tục bị sàn tự ý đóng lệnh giao dịch và sửa đổi" bạn có thể cung cấp bằng chứng được không? Từ khi tôi biết tới IC 10 năm nay chưa từng thấy điều như bạn nói.
Bạn chú ý, trong trường hợp bạn đặt lệnh chờ, nếu khối lượng của lệnh lớn vượt quá equity tài khoản của bạn, thì khi giá chạm điểm đó lệnh sẽ cancel do không đủ tiền. Ví dụ giao dịch 1 lot EU cần ký quỹ khoảng 230 USD, nhưng tài khoản bạn chỉ có 200 USD thì khi giá chạm đến lệnh của bạn sẽ bị hủy.
Mất tiền thật chẳng thoải mái chút nào. Tuy nhiên việc bạn nói cần có bằng chứng, vì nó ảnh hưởng tới uy tín của sàn, cũng có thể làm cho các trader hiểu nhầm sự việc.
Tôi rất mong muốn bạn cung cấp thông tin về sự cố. Vì ngoài làm IB tôi cũng có trade rất lớn tại IC.
Heey ông bạn? sàn có chính sách rút tiền số lượng lớn và trực tiếp tại VN không bạn

Chào toàn thể các bác. Chả hiểu các bác giao dịch ở ic thế nào. Chứ em gd mấy năm nay có làm sao đâu.Tiền ít, Để an toàn đừng có đánh volume lớn hay giao dịch vào lúc tin mạnh. Tiền ít mà tham, ra đảo hết.

Chào toàn thể các bác. Chả hiểu các bác giao dịch ở ic thế nào. Chứ em gd mấy năm nay có làm sao đâu.Tiền ít, Để an toàn đừng có đánh volume lớn hay giao dịch vào lúc tin mạnh. Tiền ít mà tham, ra đảo hết.
bác đánh tiền ít thì sao lên cao thủ được, nếu ko cần tiền đánh cho vui thì ok, chứ mục tiêu tương lai trade for living thì bác buộc phải đánh lot lớn, mà khi đánh lot lớn chịu rủi ro rất cao từ sàn gây ra, cái này chắc phải liều thôi, bởi vì tiền mình sử dụng là của sàn cho mượn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên