Sàn IQ Option làm giá ?

Sàn IQ Option làm giá ?

Sàn IQ Option làm giá ?

Thien Cao Bang

Active Member
55
8
Chào các bác !
Có bác nào trade BO bên sàn IQ như em không. Và em thấy nó làm giá một cách trắng trợn.
Em bị rất nhiều và cũng đã tìm cách khắc phục vì nghĩ chắc do lỗi nho nhỏ về đường truyền tín hiệu. Nhưng KHÔNG ! NÓ LÀM GIÁ THẬT SỰ.
Em xin đưa 2 ví dụ trong vô vàn những lệnh mà em bị mất vì làm giá.
Lệnh 1: Em PUT 15m vì có sự đảo ngược. Nhìn vào MT4 có xấu một tí nhưng bên Ichimoku thì đẹp.
Nhưng lại OTM. bên MT4 thậm chí nó là còn nến đỏ vàn thấp hơn hẳn 0.2 pip. Nhưng bên IQ là một nến xanh.
Lệnh 2 em CALL 5m tại đường Sup và cây nến bên MT4 vượt lên trên đường Sup hẳn 0.2 pip. Nhưng bên IQ nến đóng cửa còn dưới cả đường Sup.
Không biết bác nào có bị như em không ? Và không biết là nó làm giá thật hay tại MT4 của em rởm hả các bác.
Các bác cho em ý kiến xem thế nào? Và tư vấn cho em cái sàn nào ngon lành với ạ .
hoàn chỉnh.png

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
nến mỗi sàn khác nhau là bt thua sát nút thì ko nói đc đâu bác ! mình chỉ sợ vào lệnh bị nhảy thôi

chỉ là sự sai khác thôi, sẽ có lúc bên mt4 là thua nhưng IQ thắng đó bác. Nên xài mt4 của XM, đở sai khác 1 tí

Bạn chơi ngày thường hay ngày nghỉ? Làm giá vs lệnh vài ngàn đô chứ làm giá vs lệnh vài $ thì làm giá làm gì hả bạn?

- IQ nó không public nguồn giá nó lấy từ đâu hết.
- Nến của IQ khác với MT4 thì cũng bình thường bác. Bác thử so sánh thêm với MT4 của nhiều sàn khác thử trường hợp của bác xem. Nhiều khi nến MT4 của sàn này cũng khác sàn khác nữa.
- Em từng bị và cũng từng chia sẽ lên đây về trường hợp nến như này rồi. Chiến BO chấp nhận thôi bác, kiếm cơ hội khác vả lại nó :D

Hồi đó t cũng nghĩ nó làm giá nhưng có vài lần thế này... lệnh tui đi sai cmn lun nhưng giây cuối lại giật lại win ....

Nó chả thèm làm đâu bác, lúc mình thua thì cay cú thế thôi, em đầy lần bị thua sát nút cứ nghĩ là nó làm nhưng mà cũng chả kiện được :D chơi thì chấp nhận và kiên nhẫn kèm kỷ luật thôi bác ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên