Sàn nào cho giao dịch Bitcoin có trụ sở ở VN?

vntrading

Active Member
268
84
Thấy Bitcoin đang hot và cũng muốn nghiên cứu trade thử, bác nào biết broker thì share nhé.

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Thấy Bitcoin đang hot và cũng muốn nghiên cứu trade thử, bác nào biết broker thì share nhé.
Bitcoin dạng CFD thì kiếm mấy sàn có đại diện ở VN như Think hoặc FxPrimus. Lưu ý coi giấy phép có thuộc các tổ chức uy tín không nhé

Mà bác có ở bên PC gì gì đó đi điều tra không đó hehe

Có trụ sở ở VN bác
Có trụ sở ở Việt Nam hay không mình cũng đâu làm gì được nó ạ. Cứ lựa sàn nào uy tín đang cho giao dịch là được. Mà sàn mở trụ sở ở VN 10 thằng thì hết 8 thằng nhảy vào vì miếng bánh béo ngậy, lợi dụng phần đông người dân thiếu thông tin về lĩnh vực này nhầm đầu cơ trục lợi, sức mấy mà uy tín. Với hiện e thấy trade coin không khác gì trade bình thường cả, cứ thế mà phang thôi.

Ok bác, thank bác, sẽ tham khảo. Tại có mấy sàn như hotforex có trụ sở VN vẫn cho trade coin mà nghe nói có hỗ trợ nạp tiền việt nữa. Muốn tìm thêm một số broker để tham khảo.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,885 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên