Sàn Pocket option

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi luvias1101, 09/06/2019.

1. Có bác nào đánh BO sàn Pocket Option chưa. Sàn thành lập 2017. Trên tradeviet có ít thông tin quá nhỉ. Cao nhân nào chiến rồi thì tại hạ xin dc thỉnh giáo về mức độ uy tín và thanh khỏan nạp rút nhé.

Chốt Lời Chính Xác 99.69% Với Fibonacci Mở Rộng Và Price Action
    Cách chọn sàn Binary Options phù hợp
    Sóng Elliott | Dùng RSI Để Xác Nhận Sóng Đẩy Trong Sóng Elliott
    Học Price Action | Xác định vùng Supply Demand bằng Price Action
    Học Price Action | Giao Dịch Đảo Chiều Và Đảo Chiều Giả Với Bollinger Bands - Phần 2
    Học Price Action | Mô Hình Inside Bar Chuyên Sâu - Tiếp theo
    Học Price Action | Trade Price Action Chọn Khung Thời Gian Nào Là Tốt Nhất?
    Có Nên Chọn Binary Options Làm Sự Nghiệp Trading?
    Tranvanthanh bài này.
    Đang tải...

[QC] - THÔNG TIN TỪ NHÀ TÀI TRỢ

2. Có phải cụ là ib sàn binary ko. đi đâu cũng có mặt. đừng bảo là Huỳnh Minh Quyền ib sàn đó nhé. lừa khối gà rồi

Tranvanthanhdương quá bài này.
  3. Tôi cũng đang giao dịch.... Sao nhiều người phàn nàn chơi có tiền rồi lại bị chặn tài khoản..... Bạn có biết về vấn đề này cho tôi biết nhé.. Cảm ơn ban bạn

Tranvanthanh bài này.
  4. Mình đang trader sàn iQ option.olymp trader rất tốt. Rút tiền nhanh chóng còn mấy bác cho e biết sàn pocket option nhu thế nào ạ ?mong cộng đồng giúp đỡ

Tranvanthanh bài này.
  5. Mình đang cố gắng đánh giá thông tin sàn này. Tuần vừa rồi đánh OTC thấy nến đi rất là kỳ, cảm nhận có xử lý nến trong đó. Bạn cẩn thận khi đầu tư sàn này.

6. https://record.binary.com/_t-ufgLY4jPi6tyDIijdDK2Nd7ZgqdRLk/1/
    Qua sàn này chơi nè bạn ,hoạt động hơn 10nam rồi olym,iq chỉ mới vài năm nay thôi. được dùng robot , nạp rút tối thiểu 5$ , rút tiền kể cả T7,CN . Bạn nạp vào không trade rút tiền vẫn được không như mấy sàn đểu iq,olym,binomo,blockoption,pocket... bắt trade đủ khối lượng mới cho rút tiền ,không tin nạp 100$ vào rồi rút ra thử là biết .

Bình luận mới nhất

• thk143 trong Thông tin Broker 849 Xem / 1 Trả lời
  • Quanbinh trong Trao Đổi về Broker 144 Xem / 2 Trả lời
  • an..hy trong Sách - Tài liệu 396 Xem / 8 Trả lời
  • Đang tải...

Brokers được cấp phép

GKFXPrime
    OctaFX
    BDSwiss Group
    FXCM
    EightCap
    FBS