sàn the sigma capital nhờ mấy anh mấy chú mấy bác cho em xin ít thông tin ạ

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi minh39, 05/12/2018.

1. minh39

minh39

5
    10
    Dạ số là em dc tư vấn vào sàn the sigma capital về chia cổ tức của mấy công ty gì gì đó.Mọi người cho em hỏi sàn này uy tín không với ạ. Em cám ơn mọi người .Chúc mọi người buổi tối vui vẻ

Lưu
    Nghé 0101Andres bài này.
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    Đang tải...
  2. DuongHuy

3. DuongHuy
  4. 18,306
    107,212
  5. -> Bạn cẩn thận với SIGMA Capital nhé. Tụi nó gọi mình kêu đầu tư bảo đang chia cổ tức giá đang ngon, nào là nộp vô 2000$ sẽ được tặng 50%,... một đứa thì gọi cho mình tư vấn đứa thì ngồi bên nhắc bài cho đứa tư vấn nói theo như vẹt không não vậy. mình thấy vậy bảo đang bận chưa có time nghiên cứu mà nó cứ gọi và nhắn tin hoài mình không trả lời chặn tin nhắn nó thì nó chửi kiểu mất dạy vậy nè cả nhà và còn thay phiên nhau gọi làm phiền liên tục cả ngày đêm. Mọi người coi có mất dạy không? Một tổ chức kinh doanh đàn hoàng thì đâu có thuê bọn mất dạy này làm như vậy? Sigma capital mat day 2. Sigma capital lua dao. Sigma capital lua dao 2. Sigma capital mat day.

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 27/12/2018
  6. Nói thật ! Tụi saler ở việt nam giờ hay lắm toàn nói chuyện như ko phải trường lớp mà ra. Cả bên phía nv bank và nv tư vấn ở các cung ty chung chung. Không biết họ tuyển nv như thế nào ? có bằng cấp ko hay tuyển mấy tay vô học lưu manh !

mylien1985 bài này.
  7. Gặp hạng này, xác định mệt não. Chia buồn với bác.

mylien1985 bài này.
  8. Đúng là con sâu là rồi nồi canh. Nghe đâu nhân viên này mới vào. Sau đó có nhân viên khác gọi đến xin lỗi và nói chuyện khá từ tốn và nhã nhặn bảo đã cho nhân viên này nghỉ việc rồi.

9. Bọn này lừa đảo đó vào rồi không rút tiền ra được đâu

Bình luận mới nhất

• Khuong Duy trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 1,507 Xem / 33 Trả lời
  • baoduyone trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 51,874 Xem / 779 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    OlympTrade
    Tickmill
    AETOS
    FBS
    EightCap
    Capstone
    AxiTrader
    FXCM