Sàn Utdmarket không cho rút tiền

4
6
Trước khi rời khỏi thị trường này xin phép a e đăng đàn về cái sàn đã khiến tôi mất hết vốn liếng tiền mồ hôi nước mắt, tiền vay mượn được. Nghe tên sàn chắc a e lạ hoắc, sàn có trụ sở văn phòng ở 203 nguyễn huy tưởng toà imperia garden tầng 4. Sàn vừa vào deposit a e đã có thể giao dịch được luôn và chỉ đến khi rút tiền thì a e sẽ nhận được thông báo là hồ sơ chưa up và 1 lý do rất chó nữa là vì chưa đủ khối lượng giao dịch nên a e sẽ ko rút được tiền của mình, tui vẫn còn đoạn ghi âm lời của thằng kỹ thuật viên bên séc nói với tôi, tất cả lý do là vì nếu tôi rút tiền ra và ko giao dịch gì đồng nghĩa là tụi nó cũng ko được gì cả, t vì ngu dại nghe theo lời nó bảo sẽ hỗ trợ t giao dịch 1 chút là đủ khối lượng thôi, nó bảo tôi vào vài cặp tiền và bảo xu hướng nó vậy đến khi số âm vượt quá tk của tôi thì nó bảo tôi nạp thêm tiền vào chống cháy, lúc đó ko còn tiền nạp nữa vậy là tk của t ra đi, nó làm 1 câu xanh rờn a hỗ trợ e như vậy e ko theo thì tk e cháy thôi. Đồng tiền mồ hôi nước mắt tích cóp cả năm giờ bay mất thật là đau xót nhưng t cũng quyết định là sẽ làm lại, lao động kiếm lại từng đồng nhưng đêm về có giấc ngủ ngon chứ không mất thời gian chạy theo đòi tiền bọn mất dạy ý được nữa. Chỉ muốn đăng lên đây cho ai có bị chúng nó trèo kéo vào sàn mà muốn tìm hiểu thông tin sẽ đọc được bài này mà tránh xa không bị như tôi. Chúc các bạn đầu tư thành công.

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
thnak bạn cũngg mới nghe nó hỏi thăm ,dc thằng kinh doanh thì tư vấn tốt còn sau đó đến mảng kỹ thuật thì toàn muốn mình gd nhiều thôi sau đó là thàng ốm ra gió ae hiểu rồi chứ ,nên mình chỉ nghe thôi đợi nó chỉ xem có chiêu phân tích gì hay ko,nói thật e vùa mới dc rút từ sàn doupcapital có 250$ mà gần 2 tuần mừng quá.nói thật mây ssàn CFD này hình như chưa thằng nào rút nhanh thì phải .

Rút tiền mà nửa tháng thì dẹp.nửa tháng trời ng ta dùng tiền đó đàm được biết bao nhiu việc.

Đúng đấy tôi đây là nạn nhân trực tiếp của cái sàn khốn nạn utd market mà biểu tượng của chúng là dải lụa màu xanh lá cây, chiêu thức của chúng nó rất đúng như lời a Thế Trung chia sẻ, chúng nó luôn lái mình vào những cổ phiếu xấu để tk mình âm rồi bắt mình nạp thêm tiền .Nếu k thì cháy tk mà nạp vào thì cũng vẫn mất hết như trường hợp của mình đây là một ví dụ cụ thể , người thực việc thực chứ không bôi nhọ nói xấu sàn nào cả . Chúng nó đem bonus ra lừa trader các a e ạ , chúng nó gửi Mail cho mình là đc sử dụng tương tự như vốn nhưng thực tế không hề đc sử dụng chỉ chạm nhẹ vào bonus là cháy ngay tk. Mình bị chúng nó ôm trọn cả 10.000$ của mình ăn sống nuốt tươi của mình, giờ mình gửi số dt của mình lên đây để có trader nào âm hiểu thì tư vấn giúp mình hoặc giới thiệu luật sư giúp mình 0977811707.Xin cảm ơn vì đã đọc những dòng tâm sự này của mình

Đúng đấy tôi đây là nạn nhân trực tiếp của cái sàn khốn nạn utd market mà biểu tượng của chúng là dải lụa màu xanh lá cây, chiêu thức của chúng nó rất đúng như lời a Thế Trung chia sẻ, chúng nó luôn lái mình vào những cổ phiếu xấu để tk mình âm rồi bắt mình nạp thêm tiền .Nếu k thì cháy tk mà nạp vào thì cũng vẫn mất hết như trường hợp của mình đây là một ví dụ cụ thể , người thực việc thực chứ không bôi nhọ nói xấu sàn nào cả . Chúng nó đem bonus ra lừa trader các a e ạ , chúng nó gửi Mail cho mình là đc sử dụng tương tự như vốn nhưng thực tế không hề đc sử dụng chỉ chạm nhẹ vào bonus là cháy ngay tk. Mình bị chúng nó ôm trọn cả 10.000$ của mình ăn sống nuốt tươi của mình, giờ mình gửi số dt của mình lên đây để có trader nào âm hiểu thì tư vấn giúp mình hoặc giới thiệu luật sư giúp mình 0977811707.Xin cảm ơn vì đã đọc những dòng tâm sự này của mình
Bác mà được gọi là trader à? Là trader thì phải có kiến thức chứ. 10k$ chứ có phải lá đâu mà nghe người ta nói gì cũng theo. Em rất buồn cho bác. Nhưng bài học đắt giá quá.

tôi cùng bị dính phốt ở sàn lapip trụ sở ở tầng 5,tòa nhà Milk,khu Trung kính,Cầu giấy,HN.mọi người nhớ tránh xa nhé.<tóm lại tự nhiên có số ĐT lạ hoắc gọi tư vấn về tài chính..v...v,thỉ tránh xa nhé>

tôi cùng bị dính phốt ở sàn lapip trụ sở ở tầng 5,tòa nhà Milk,khu Trung kính,Cầu giấy,HN.mọi người nhớ tránh xa nhé.<tóm lại tự nhiên có số ĐT lạ hoắc gọi tư vấn về tài chính..v...v,thỉ tránh xa nhé>
Lại nhầm to rồi bác. Bác trade sàn nào thì phải lên mạng tìm hiểu trước. Cứ nạp tiền vào 3 cái sàn linh tinh rồi đổ tội cho sđt lạ :V

Bài post của bác đề nghị 30% để lấy lại tiền: https://traderviet.org/threads/lat-...-chung-khoan-quoc-te.29960/page-2#post-336936
Với tôi: Utdmarket.com ,tôi nghĩ là 99.99% scam lừa đảo,lý do là vì:
- Site này thành lập tháng 03/2019 - chưa được thôi nôi, host dùng của Amazon, hài nhất: sàn giao dịch mà IU homepage lại dùng wordpress -> vãi loz
- Rank traffic 100% từ VN ?!???!?
- Không thấy giấy phép ?!?
- Số đt trên site có thể số toilet công cộng nào đó bên Anh ?!?
Tôi không hiểu các bác tại sao dễ tin như vậy??
- Về nguyên tắc, công bằng mà nói bonus không dễ ăn,vì sàn nào cũng đều có quy định số slot (hoặc khác) mới được rút tiền về,bác nắm thông tin đó chưa? Nên tốt nhất không dùng bonus ( tôi không bao giờ để ý đến nó)
- Bác lại nghe lời trade (bác có thể không nghe) để rồi cháy. Nếu ở trên, lúc mà bác yêu cầu rút,nó bảo "anh rút về vậy tụi em đâu được gì" - lúc này bác đừng trade nữa.. "Bố mày Yêu cầu rút vốn về" giữ nguyên số dư đó,nếu không cho rút lên thẳng VP tụi nó - lúc này,tôi e bác muốn rút chỉ được rút vốn mà thôi,vì lợi nhuận bác còn phụ thuộc vào điều kiện bonus của nó..
Và bác không dứt khoát để rồi tiếp tục trade -> cháy!! Bác lấy gì chứng minh là những cú trade đó là do sàn chơi xấu?!? Bác hiểu ý tôi không?

Nếu tiền còn nguyên mà bọn cẩu này không cho rút - nhưng bác *** nghe lời thằng nào hết, để nguyên số dư ấy, lúc đó sẽ lấy lại được...
*** hiểu các bác mò ở đâu ra mất site này hay thật, ai gọi vẽ cái bánh thật ngon, thì nên ngắn gọn: "Cút"... Bất kể là sàn bác chơi lâu năm, có gọi tư vấn cũng: "Biến,để bố làm việc"
Trường hợp của bác không giống topic bên kia!!
Họ lừa đảo cũng tinh vi đấy,không phải kểu cướp..căng cho bác! Chia buồn các bác!
P/s: Nếu mà thấy ấm ức quá,thì 50% cho a/e ngoài đó đi, HN đi 1 vòng 100 quân còn có mà...kkkk...tôi ở HCM bác ợi!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bao nhiêu thế hệ trây đơ việt post lên cách check sàn rồi mà các bác vẫn đâm đầu vào.

Trước khi rời khỏi thị trường này xin phép a e đăng đàn về cái sàn đã khiến tôi mất hết vốn liếng tiền mồ hôi nước mắt, tiền vay mượn được. Nghe tên sàn chắc a e lạ hoắc, sàn có trụ sở văn phòng ở 203 nguyễn huy tưởng toà imperia garden tầng 4. Sàn vừa vào deposit a e đã có thể giao dịch được luôn và chỉ đến khi rút tiền thì a e sẽ nhận được thông báo là hồ sơ chưa up và 1 lý do rất chó nữa là vì chưa đủ khối lượng giao dịch nên a e sẽ ko rút được tiền của mình, tui vẫn còn đoạn ghi âm lời của thằng kỹ thuật viên bên séc nói với tôi, tất cả lý do là vì nếu tôi rút tiền ra và ko giao dịch gì đồng nghĩa là tụi nó cũng ko được gì cả, t vì ngu dại nghe theo lời nó bảo sẽ hỗ trợ t giao dịch 1 chút là đủ khối lượng thôi, nó bảo tôi vào vài cặp tiền và bảo xu hướng nó vậy đến khi số âm vượt quá tk của tôi thì nó bảo tôi nạp thêm tiền vào chống cháy, lúc đó ko còn tiền nạp nữa vậy là tk của t ra đi, nó làm 1 câu xanh rờn a hỗ trợ e như vậy e ko theo thì tk e cháy thôi. Đồng tiền mồ hôi nước mắt tích cóp cả năm giờ bay mất thật là đau xót nhưng t cũng quyết định là sẽ làm lại, lao động kiếm lại từng đồng nhưng đêm về có giấc ngủ ngon chứ không mất thời gian chạy theo đòi tiền bọn mất dạy ý được nữa. Chỉ muốn đăng lên đây cho ai có bị chúng nó trèo kéo vào sàn mà muốn tìm hiểu thông tin sẽ đọc được bài này mà tránh xa không bị như tôi. Chúc các bạn đầu tư thành công.
B ơi . Mình đang trong hoàn cảnh giống b. B cho mình số để m ll với b nhé

sàn này có thằng kĩ thuật bên Séc tên Vincent ngu bỏ mẹ, tư vấn tôi 2 lệnh mất 100% vốn 5000$ + bonus 50%. Chắc là mở ra đi lừa!

Theo kinh nghiệm của mình thì các bạn nên tránh mấy san cổng thanh toán nghèo nàn ra, utdmarket hay igfinvest theo mình nhìn thì có vấn đề,lèo tèo có mấy cái kênh nạp rút, broker chuẩn họ không có thời gian tư vấn khách giao dịch đau, mà chỉ thông qua đạo tạo trực tuyến hoặc hoi thao. trước khi giao dịch cần phải hỏi google, đừng tin bố con thằng nào,đa cấp dụ dỗ lừa đảo.

Các loại sàn sau ko nên chơi: có trụ sở tại Việt Nam, đăng ký trụ sở tại các hòn đảo thiên đường thuế, có mức đòn bẩy trên 500.. Có đội ngũ IB đông đảo chào mời theo nhóm đội..
Chọn sàn sai thì tỷ lệ thua của bạn đã rất cao rồi chứ chưa cần giao dịch.

ECN Icmarkets, mọi thứ đều tốt nhất để phát triển nghiệp Trader.
Nếu qua link mình back lại 1,5-2 đô com/ lots

Sms/ call/ telegram: 091 ba sáu năm 62 tám tám

Bọn sàn dô zăn hoá này là sàn ảo của bọn lưu manh mà.Bởi vì ảo nên bon chúng mua data dữ liệu khách hàng rồi inbox vùng kín riêng chớ hong có công khai trên mạng xã hội....Nên nhiều người bị lừa bởi trò mua cổ phiếu HOT của bon chúng lắm,mình cũng bị gạ kèo vài lần nhưng sao ăn mình được.Tức cái là bon bán dữ liệu của mình cho chúng thật là bọn khốn nạn,quân ăn cắp đáng chết....

thnak bạn cũngg mới nghe nó hỏi thăm ,dc thằng kinh doanh thì tư vấn tốt còn sau đó đến mảng kỹ thuật thì toàn muốn mình gd nhiều thôi sau đó là thàng ốm ra gió ae hiểu rồi chứ ,nên mình chỉ nghe thôi đợi nó chỉ xem có chiêu phân tích gì hay ko,nói thật e vùa mới dc rút từ sàn doupcapital có 250$ mà gần 2 tuần mừng quá.nói thật mây ssàn CFD này hình như chưa thằng nào rút nhanh thì phải .
Vẫn nhiều sàn cho rút T7 và CN mà bạn. Sau 5 đến 10p tiền về tk ngân hàng. Bạn vào đây xem chi tiết:
.
- Chính sách nạp rút của sàn
.
- Các Điều khoản Hợp đồng

Vẫn nhiều sàn cho rút T7 và CN mà bạn. Sau 5 đến 10p tiền về tk ngân hàng. Bạn vào đây xem chi tiết:
.
- Chính sách nạp rút của sàn
.
- Các Điều khoản Hợp đồng
Bọn sàn dô zăn hoá này là sàn ảo của bọn lưu manh mà.Bởi vì ảo nên bon chúng mua data dữ liệu khách hàng rồi inbox vùng kín riêng chớ hong có công khai trên mạng xã hội....Nên nhiều người bị lừa bởi trò mua cổ phiếu HOT của bon chúng lắm,mình cũng bị gạ kèo vài lần nhưng sao ăn mình được.Tức cái là bon bán dữ liệu của mình cho chúng thật là bọn khốn nạn,quân ăn cắp đáng chết....
Các bác thích bơi lạc đàn thì đành chịu làm công việc chuột bạch thôi mà

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,082 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,289 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 353 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,327 Xem / 84 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên