Scalping bắt đỉnh/đáy bằng THV MOD và EAX

mình chạy thử auto thấy âm ghê quá..haz ..phải công nhận là hay tuyệt ..mong hoàn chỉnh sơm sớm..thanks bác ThanhSang rất nhiều,,,

Đính kèm

176.5 KB · Xem: 4
a ơi, cái chỉ số heiken-aishi smoothed direction trong dasboard phía bên CCi là gì vậy ạ,
Nó hiển thị cho bạn biết hieken hiện tại ở khung M1,M5,M15 là màu gì. Xanh bull bar, tím bear bar.
a ơi nếu em mún test ở khung tg m5 thì e setting trong timframe trong sang scaplping là m5 thay cho m15 phải k a
Đúng. Muốn chỉnh khung tg nào thì đổi trong files đó. 1=1M, 15=15M, 60=1H.

mình chạy thử auto thấy âm ghê quá..haz ..phải công nhận là hay tuyệt ..mong hoàn chỉnh sơm sớm..thanks bác ThanhSang rất nhiều,,,
Nó chỉ hoạt động tốt cho việc theo dõi chứ không được thiết lập tối ưu để chạy auto. Và cũng không có máy in tiền nào trên FX cả, tất cả kiếm lợi nhuận kiếm được đều do bàn tay và khối óc tìm ra.

bác cho e hỏi là sao e chưa có phần indicator và pin như vậy là bật pin1 và 2 rồi ạ ?

bạn chỉ giúp với
mình cài ntn đã đúng chưa bạn? sao cái mặt cười không xanh nhỉ?

bác giải thích hộ cái pin kia khi nào bật ? dấu X ở dưới pin thể hiện gì ạ ?
Và cột bên trái ngoài cùng có H D N là cái gì v ạ ?
Thanks bác.

Chỉnh sửa lần cuối:
bác cho e hỏi là thay thông số trong mục indicator sang này luôn ạ ? vậy thì sang bên kia tín hiệu có chấp nhận k ?
ví dụ e thay adx về 10 thì vẫn ổn chứ ạ ?
Những tín thông số trong indicator là để các bác thiết lập theo phong cách của mình. Bên dashboard vẫn nhận bình thường ạ. Chỉ có pin=1 nếu bác thay đổi số khác thì pin sẽ hiện ở số khác, nó biểu thị cho vị trí của pin trên dábaord.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên