Scalping bắt đỉnh/đáy bằng THV MOD và EAX

caÍ H D N cột bên trái ngoài cùng là gì v bác ?

bác ơi sao bác làm được file Sang Scalping.set vậy ...có clip hoặc web nào dạy làm bắn cho mình với ..thanks bác

bác ơi sao bác làm được file Sang Scalping.set vậy ...có clip hoặc web nào dạy làm bắn cho mình với ..thanks bác
Bac thiết lập tất cả thông số của dashboard theo nhu cầu của mình, sau đó chọn nút Save. Nó sẽ lưu tất cả thiết lập đó dưới dạng file *.set

Không có chén thánh bác ạ. Nó chỉ là cách tìm kiếm điểm vào và quản lý lệnh một cách trực quan, dễ nhìn, dễ hiểu.

sẽ test thử pp của bác , nhưng không biết là có thể áp dụng eax được với pp khác không nhỉ bác

Không có chén thánh bác ạ. Nó chỉ là cách tìm kiếm điểm vào và quản lý lệnh một cách trực quan, dễ nhìn, dễ hiểu.
bác có thể hướng dẫn e làm 1 cái file giống cái " sang scapling.set " nhưng là với indi khác được k vậy .có phải là lập trình ea không bác

bác có thể hướng dẫn e làm 1 cái file giống cái " sang scapling.set " nhưng là với indi khác được k vậy .có phải là lập trình ea không bác
file.set đó là thiết lập cho dashboard. Nếu muốn thêm indicator khác thì chỉ cần tìm indicator được lập trình cho dasboard trên forèactory có nhiều. Nếu muốn code em có thể gởi cho bác file mẫu, nói chung khá đơn giản nếu biết về lập trình.

Bác cho e hỏi, bác dùng đường MA bao nhiêu vậy
Bản MA em code riêng kết hợp giữa HULL MA và T3
sẽ test thử pp của bác , nhưng không biết là có thể áp dụng eax được với pp khác không nhỉ bác
Dasboard là thể xác, Pin là linh hồn vậy nên muốn phương pháp nào hãy gắn cho nó lih hồn mới. Nói vậy chứ bác tìm bộ Pin khác phù hợp với mình gắn vào là chạy thôi.

EAX bác nhé. File đính kèm ở đầu bài là bản mới nhất đấy.
Bác nhớ trên MT4 vào Tools -> Options -> Expert Advisor sau đó tick vào ô "Allow DLL imports".

Khi có 2 ô pin xác nhận thì mình vào chart check xem có thể setup lệnh đúng ko bác Sang?

Cái này dùng hỗ trợ vào lệnh thôi hả bác,chưa để chạy auto được,hay mình chỉnh lên khung H1,H4 tỉ lệ sẽ win sẽ cao hơn chăng ???

Cái này dùng hỗ trợ vào lệnh thôi hả bác,chưa để chạy auto được,hay mình chỉnh lên khung H1,H4 tỉ lệ sẽ win sẽ cao hơn chăng ???
Pin không được thiết kế để chạy auto bác nhé. Em dùng chỉ để giảm bớt việc mở chart. Thay vì liên tục mở những chart để theo dõi, ở đây em chỉ mở khi dasboard báo tín hiệu. Vào xem thấy đẹp thit vào không đẹp đi ra.

Pin không được thiết kế để chạy auto bác nhé. Em dùng chỉ để giảm bớt việc mở chart. Thay vì liên tục mở những chart để theo dõi, ở đây em chỉ mở khi dasboard báo tín hiệu. Vào xem thấy đẹp thit vào không đẹp đi ra.
Khi đủ đkien có tự động báo không bác nhỉ hay phải mở ra ngắm vậy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên