1. [Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy

[Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy
    20/08/2019
    23,390 lượt xem
    Chia sẻ cứu anh em đi bác ơi.. hic hic

2. Bác nói đúng quá, mình cũng vậy có là cứ chia sẻ. Nhưng mà do Billy nó nhiều cách đánh quá, chắc phải lập thêm một topic. Như ví dụ này là điểm mình vào cách đây vài phút. Ngoài các nguyên tắc vốn có, mình thêm Volume Pressure, a2, treding để lọc thêm.:D upload_2019-12-3_2-38-35.

Các file đính kèm:

3. Bác Minh Quang Làm ơn share bộ indi của bác giúp anh em với ạ. Cảm ơn bác nhiều

4. Bác thêm vài cái này vào trong Chart đã có của bác kể từ khi có dải băng nhé, mấy chỉ báo kia căn bản mình cũng không sử dụng, vì mình dùng nó để đánh đảo chiều nên không thích hợp cho đánh thuận trend, template của mình hơi rườm rà nên bác thêm mấy cái chỉ báo này là đủ dùng rồi. Riêng chỉ báo Bull sell Volume bác chỉnh lại như hình nó sẽ ra nhé, mình cũng tranh thủ vào hai điểm này theo Billy, kết thúc lệnh 5 phút. Khi nào có chủ đề này mình sẽ giải thích rõ hơn vì mình không biết bắt đầu từ đâu.:D upload_2019-12-3_23-7-37. upload_2019-12-3_23-4-13.

Các file đính kèm:

tam pham van bài này.
  5. Còn bác nào sống chết với bộ Indi này như em không :v

6. Còn mình nè bác :)))

7. Chèn File Wadda vào MT4 ntn vậy bạn. Mình đã đưa file vào MQL5 trong MT4 rồi nhưng khởi động lại thì vào công cụ lại không thấy đâu.

8. Pro cho mình hỏi " Stoch mà OB, OS thì sẽ bỏ, chờ tín hiệu tiếp theo " có phải là quá bán quá mua ko ạ

9. Cho mình xin indi KDJ với bạn ơi

10. Ae lụi hết rùi hả kaka

11. Đúng rồi bạn.
    Đây nhé bạn

Các file đính kèm:

• KDJ.mq4
      Kích thước:
      3 KB
      Đọc:
      2
    QUAYDAU bài này.
  12. Cảm ơn bạn nhé

13. Stock OB ,,,Os là gì các bạn.

14. Quá mua quá bán

15. em vẫn theo pp này nhé và vẫn đều đều hàng ngày 2 ly cafe :D

16. 2 ly Starbucks à bác :D:D

17. cố lắm mới chỉ được 2 ly cafe bụi thôi bác với cả dịp lễ đói rồi nến giật kinh khủng khiếp :(

18. CC này sử dụng ntn bạn?

19. Bạn cho Mình xin Công Cụ có hình bái quái nhé.

20. Các bác cho mình hỏi, s minh cài cái indi CCI mà noa chỉ hiển thị cài đường thôi, k vcos mây cái nến bên trong ạ

Bình luận mới nhất

• No SL Trading trong Chuyện bên lề 2,373 Xem / 8 Trả lời
  • Phonglangtb trong Sách - Tài liệu 90,829 Xem / 1,063 Trả lời
  • Alfresso trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 32,632 Xem / 202 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    OlympTrade
    OctaFX