1. [Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy

[Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy
    20/08/2019
    32,605 lượt xem
    Bác làm ơn cho em xin Indicator tự động hiển thị phiên giao dịch như trong hình của bác với, Em cám ơn nhiều ạ

2. indicator kim cương ấy có repaint ko bác

3. bộ ema xác định trend dễ hơn. anh em add vào cho dễ nhìn.
    vào lệnh khi nến đã thoát khỏi đường ema lớn nhất

Các file đính kèm:

mrcloud214 bài này.
    Chỉnh sửa cuối: 20/02/2020
  4. Còn ai theo bộ indi này không ta : ))
    ai.pinimg.com_originals_03_36_4b_03364be5db4da32f03fa4f0cebc38ea9.

TDTrungTrương Nhật bài này.
  5. Bác thớt bỏ bê ae quá nên chắc rơi rụng hết rồi. :D:D:D

6. Mình vẫn còn sử dụng nhé. :D, kết hợp xem nến M5 và M15 nữa thì tỉ lệ cũng ổn. :).

mrcloud214 bài này.
  7. e vẫn sử dụng nhưng chưa luyện lên tới thượng thừa đc :)). Đang cố luyện tiếp. có những đoạn waddah cắt lên nhưng ngay sau đó lại giảm luôn khiến thua. e chưa lọc được những đoạn nhiễu thế. bác thớt có cao kiến nào k

mrcloud214 bài này.
  8. :D dạo này đầu năm cũng nhiều việc cụ ạ, không có nhiều thời gian nên ngày chỉ đc dăm ba lệnh kiếm bữa bia thôi

Hehe, rất mừng là vẫn có ng theo pp này. Nhìn chung là không giàu nhanh đc, nhưng ổn định đc :v

Mình chỉ cho cách này nhé. B sử dụng phiên bản đầu tiên của mình ở trang 1 ấy, sau đó bỏ đường MA có sẵn đi, thay vào đó là MA 9 và MA18.
    Setup vào lệnh thì vẫn là xác định xu hướng nhờ 2 dây MA, chờ nến hồi về MA 18, xuất hiện đủ các điều kiện Stoch, Waddah thì vào lệnh. Ưu tiên mô hình Bullish(Bearish) + Morning (Evening) Star. Chúc b may mắn :D

MinhQuang88, Think Big and vĩnh0902 bài này.
  9. mãi yêu. để e thử

10. mình mới test thử nhưng vẫn thấy tỉ lệ không ổn lắm, bạn cho mình xin indi dây ma với

11. Thay vì nói không ổn, b nên screenshot lại các điểm vào lệnh và phân tích xem đã đúng và đủ yêu cầu như mình đưa ra chưa. B có thể up các điểm vào lệnh của mình lên đây, để m.ng cùng thảo luận nhé :D
    upload_2020-3-10_8-34-55.

MinhQuang88 bài này.
  12. Mình sử dụng vẫn khá ổn :D

Chỉnh sửa cuối: 10/03/2020
  13. AJ nay đẹp quá nhỉ ae. Mình tranh thủ ngồi 1h cũng đc 4 lệnh r :D
    upload_2020-3-11_17-55-41.

14. À, dành cho ai thắc mắc tại sao mình chọn MA 9 vs MA 18 thì tình cờ mình đọc được bài này: https://www.thatsucks.com/full-review-of-the-floor-trader-strategy/
    và sau khi xem và backtest thì mình chỉ chọn giao dịch theo L1 như trong bài. Tất nhiên mình vẫn dựa vào stoch, woodie (hoặc Waddah) để xác nhận tín hiệu.

duynguyenMT4 bài này.
  15. hehee mãi mới thấy bác chủ thớt =)) bác giờ bỏ quạt ma với waddah rồi mà thay bằng ema9 và 18 rồi ư. Với cho em hỏi chút kháng cự hỗ trợ kia là bác dùng indi nào đó

16. Indi này nhé.
    Dây MA vs quạt vẫn cùng 1 công dụng là xác định trend :D. Ai thích màu mè thì dùng quạt MA, còn ai thích đơn điệu thì dùng 2 dây MA như mình hiện tại.
    Còn vs BK Woodie hoặc Waddah thì mình thấy chỉ cần 1 trong 2 là đủ điều kiện rồi, không cần thiết xuất hiện cả 2 indi này trên màn hình. Như hiện tại nhìn chart thoáng hơn mà :v

Các file đính kèm:

• SR.mq4
      Kích thước:
      3.3 KB
      Đọc:
      13
  17. em vẫn theo bộ này từ đầu mà sao bác ẩn dật ghê vậy :( nhớ ghiaaa =)))) mà bộ mới này để em test thử theo chân người kiếm tiền đều :3 mà bác dạo này tăng thêm mấy cặp kia tiền kia ổn không

18. Có ẩn đâu, vì mọi thứ mình share hết r mà, k thấy ai đưa lệnh lên trao đổi. Mỗi mình mình đưa lệnh lên nhìn thread mãi cũng chán :v
    Nay update bộ Indi thêm 1 chút nên quay lại chia sẻ cho m.ng thôi :D

19. vẫn còn em luôn chiến theo bác nè há há cơ mà nhìn cái màn hình giờ nó đỡ rối hẳn để em test luôn phiên mỹ

20. Tránh tin ra nhé :v, nay 19h30 vs 21h30 có tin 3 đầu bò.
    Bên trên mình thấy bác Minh Quang cũng vẫn đang chiến theo pp này và ổn định đó. Giờ chỉ cần m.ng screenshot lại các điểm vào lệnh, r trao đổi và thảo luận thì thread mới xôm lên và đúc rút ra nhiều kn đc :D

Bình luận mới nhất

• Steven54 trong Hệ thống giao dịch 7,191 Xem / 43 Trả lời
  • Steven54 trong Hệ thống giao dịch 5,343 Xem / 76 Trả lời
  • ho ngoc nhi trong Sách - Tài liệu 4,768 Xem / 64 Trả lời
  • Taind trong Sách - Tài liệu 1,880 Xem / 13 Trả lời
  • AnhDang9191 trong Sách - Tài liệu 56,860 Xem / 452 Trả lời
  • AnhToa trong Trao Đổi về Broker 176 Xem / 5 Trả lời
  • Phuongnguyen.ht trong Chuyện bên lề 8,466 Xem / 13 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro