[Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy

Tránh tin ra nhé :v, nay 19h30 vs 21h30 có tin 3 đầu bò.
Bên trên mình thấy bác Minh Quang cũng vẫn đang chiến theo pp này và ổn định đó. Giờ chỉ cần m.ng screenshot lại các điểm vào lệnh, r trao đổi và thảo luận thì thread mới xôm lên và đúc rút ra nhiều kn đc :D
chuẩn luôn bác em thấy pp này ổn định ngày kiếm đôi ly cafe được mà nhưng em test theo pp update mới của bác nhìn nó đỡ rối mắt á

Tránh tin ra nhé :v, nay 19h30 vs 21h30 có tin 3 đầu bò.
Bên trên mình thấy bác Minh Quang cũng vẫn đang chiến theo pp này và ổn định đó. Giờ chỉ cần m.ng screenshot lại các điểm vào lệnh, r trao đổi và thảo luận thì thread mới xôm lên và đúc rút ra nhiều kn đc :D
cho em xin ý kiến em đã sai ở đâu bác

Đính kèm

198.4 KB · Xem: 2
B đánh breakout MA à? Chỗ đó chưa hình thành trend xuống mà, dây MA 9 vẫn đang nằm trên MA 18.
tại em thấy stoc vs cci báo hết rồi quên cái MA @@ đu trend thì em ok mà cứ dính breakout kiểu gì cũng lỗi vẫn chưa quen :(( mấy tháng rồi mà vẫn non break out quá

Đây là kết quả giao dịch thường ngày của mình. Như các bạn thấy, chiến thuật này vẫn rất hiệu quả, lệnh mình thua là do phân tích thấy nó không lên, nên quỡn quỡn đánh xuống thế là sấp mặt. Chiến thuật vẫn sử dụng cho kết quả tuyệt vời nhé mọi người. Mình kết hợp nhìn chart bên khung M5, M15, M30 để lọc thêm tín hiệu và hướng chính vẫn là theo chiến thuật này với Billy Kay (tác giả của dải quạt). :D

View attachment 138495Đây là kết quả giao dịch thường ngày của mình. Như các bạn thấy, chiến thuật này vẫn rất hiệu quả, lệnh mình thua là do phân tích thấy nó không lên, nên quỡn quỡn đánh xuống thế là sấp mặt. Chiến thuật vẫn sử dụng cho kết quả tuyệt vời nhé mọi người. Mình kết hợp nhìn chart bên khung M5, M15, M30 để lọc thêm tín hiệu và hướng chính vẫn là theo chiến thuật này với Billy Kay (tác giả của dải quạt). :D
tuyệt vời!!! nay kết quả test theo pp update của bác chủ thớt 7/10 vẫn giữ nguyên tỉ lệ kiếm cafe còn phiên mĩ thực sự em không tham gia nữa vì nó nhiều biến động quá!!!

View attachment 138495Đây là kết quả giao dịch thường ngày của mình. Như các bạn thấy, chiến thuật này vẫn rất hiệu quả, lệnh mình thua là do phân tích thấy nó không lên, nên quỡn quỡn đánh xuống thế là sấp mặt. Chiến thuật vẫn sử dụng cho kết quả tuyệt vời nhé mọi người. Mình kết hợp nhìn chart bên khung M5, M15, M30 để lọc thêm tín hiệu và hướng chính vẫn là theo chiến thuật này với Billy Kay (tác giả của dải quạt). :D
Good đó, nhưng e để ý thấy bác 1 ngày chỉ vào 2 lệnh thôi nhỉ. Có vẻ hơi khiêm tốn so vs số lượng lệnh có đc :D

tuyệt vời!!! nay kết quả test theo pp update của bác chủ thớt 7/10 vẫn giữ nguyên tỉ lệ kiếm cafe còn phiên mĩ thực sự em không tham gia nữa vì nó nhiều biến động quá!!!
Ngon r, đi theo trend là ổn mà. Cơ mà dạo này thằng IQ binary bóp payout toàn 7x, chứ nó mà đc tầm >85% vs tỷ lệ như kia thì 1 ngày cũng ấm mà :v

Ngon r, đi theo trend là ổn mà. Cơ mà dạo này thằng IQ binary bóp payout toàn 7x, chứ nó mà đc tầm >85% vs tỷ lệ như kia thì 1 ngày cũng ấm mà :v
bây giờ nó bóp 7x cơ mà vẫn kiếm được ly cafe mỗi ngày em tính thử pp này sang forex nữa chủ thớt cho ý kiến nè

Vẫn cứ kiên trì đúng nguyên tắc thì quá tốt luôn. :D

Good đó, nhưng e để ý thấy bác 1 ngày chỉ vào 2 lệnh thôi nhỉ. Có vẻ hơi khiêm tốn so vs số lượng lệnh có đc :D
Gần đây mình bận tí nên ít ngó chart, sang tuần mình sẽ đi nhiều hơn. :D, chiến thuật này phải nói rất tuyệt vời luôn đó bác chủ thớt. :D

Đây là những lệnh mình mới vào, chiến thuật này có và Billy Kay cũng có, trend đẹp quá. :D

Đính kèm

4.7 MB · Xem: 2
Ngon luôn, vừa bật máy thì ăn đc 2 lệnh :v
Có nên tắt máy nghỉ luôn k nhỉ : ))

Định mệnh, 3 lệnh luôn rồi ae ạ. Thôi nay thứ 6 nghỉ sớm :v
Vừa bật chart lên ăn luôn 3 lệnh, k mất time chờ. Hên vãi : ))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên