[Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy

Em nghĩ đây là lệnh mà ta nên all in :)))))
Phú bà, xin hãy bao nuôi tôi

Đính kèm

84.9 KB · Xem: 6
mình ko trade hệ thống này, nhưng nhìn hình mình thấy điểm vào lệnh hơi rủi ro để all in
à em nói vậy chứ có dám all in đâu với các chỉ báo của hệ thống này em đang theo nó báo đều ổn ý nên em nói thế cho thêm tự tin! bác có thể chia sẻ hệ thống của bác ở đây được không cho anh em giao lưu và học tập vì em trade full time thất nghiệp vì dịch rồi :(

à em nói vậy chứ có dám all in đâu với các chỉ báo của hệ thống này em đang theo nó báo đều ổn ý nên em nói thế cho thêm tự tin! bác có thể chia sẻ hệ thống của bác ở đây được không cho anh em giao lưu và học tập vì em trade full time thất nghiệp vì dịch rồi :(
mình từng chia sẽ trên diễn đàn này rồi, có điều mình nghĩ hệ thống trong bài này rất hay. Bạn nên theo dõi và rèn luyện thôi, tự cảm nhận pp mới là ổn nhất. Mình cháy nhiều và cũng theo nhiều pp nên rõ điểm này :D

mình từng chia sẽ trên diễn đàn này rồi, có điều mình nghĩ hệ thống trong bài này rất hay. Bạn nên theo dõi và rèn luyện thôi, tự cảm nhận pp mới là ổn nhất. Mình cháy nhiều và cũng theo nhiều pp nên rõ điểm này :D
em thì em theo pp này từ năm 2019 tới nay luôn nhưng có những cái chia sẻ bổ sung lẫn nhau xây dựng 1 pp kiếm cafe mỗi ngày cũng hay chứ ạ

em thì em theo pp này từ năm 2019 tới nay luôn nhưng có những cái chia sẻ bổ sung lẫn nhau xây dựng 1 pp kiếm cafe mỗi ngày cũng hay chứ ạ
vậy bác tiếp tục theo pp này đi. Bác tự kiểm nghiệm mới có kết quả nhất, giờ bác có theo pp nào cũng thua lỗ thôi. Tự kiểm nghiệm là đúng đắn nhất rồi.
Mình ko biết sau này thế nào, chứ mình cũng ko dự định gắn bó lâu dài với BO. Quá khó khăn để có lợi nhuận, mà lúc có lợi nhuận lại quá khó khăn để rút :D

vậy bác tiếp tục theo pp này đi. Bác tự kiểm nghiệm mới có kết quả nhất, giờ bác có theo pp nào cũng thua lỗ thôi. Tự kiểm nghiệm là đúng đắn nhất rồi.
Mình ko biết sau này thế nào, chứ mình cũng ko dự định gắn bó lâu dài với BO. Quá khó khăn để có lợi nhuận, mà lúc có lợi nhuận lại quá khó khăn để rút :D
à vâng em vẫn theo nó mà chắc bác trade cả FX nữa chứ

à vâng em vẫn theo nó mà chắc bác trade cả FX nữa chứ
Hiện tại vẫn BO thôi, nhưng đang học FX nữa. Nên xác định BO là tạm thời à. Chúc bác sớm cảm nhận được ý tưởng của chủ topic nhá. Mình nghĩ đây là 1 pp đơn giãn mà hiệu quả cao. Cần thời gian cảm nhận, và quản lý cảm xúc là ngon

Hiện tại vẫn BO thôi, nhưng đang học FX nữa. Nên xác định BO là tạm thời à. Chúc bác sớm cảm nhận được ý tưởng của chủ topic nhá. Mình nghĩ đây là 1 pp đơn giãn mà hiệu quả cao. Cần thời gian cảm nhận, và quản lý cảm xúc là ngon
cảm ơn bác vì em nghĩ rất nhiều cao nhân theo pp này khá oke chẳng qua người ta không lộ diện ở trên này á. Chúc bác lãi đều tay nhé

lệnh này sai ở đâu vậy các bác
View attachment 139046
bác này cũng bị giống e rồi. như bác thớt nói vấn đề là độ dài của nến đó = 5 hoặc 6 nến trc + lại nó bị hết lực. bác thử thêm BB vào xem khoảng cách từ nến đó đến BB còn đủ để đi 3 nến sau hay k. mà e thấy con trend này bị lởm khởm ngay từ đầu. e giờ bỏ mấy con trend lởm khởm rồi. như khung thời gian chiều nay EJ trend ngon các bác ấy ăn toàn 4 5 phát lận rồi.nhớ kết hợp xem M5 M15 nữa xem sao nhé bác

lệnh này sai ở đâu vậy các bác
View attachment 139046
Nếu bác để ý kỹ tại mức này vẫn còn down trend, có thể là mức Fibo 61.8 hay 50 bác dùng thước kẻ xem do mình không ngồi máy. Tại các mức này thường nó sẽ setup mô hình để tiếp tục đi xuống tiếp, bằng chứng là sau đó vài cây nó setup mô hình sao hôm và đi xuống một đoạn nhỏ, mình rất thích các mô hình tại các mức này để giao dịch, (cũng nên xem đa khung thời gian để biết giá như thế nào tại các khung lớn như M5, M15). Đồng thời bên phần giao diện giao dịch mình bật thêm mây Ichimoku để có thêm cái nhìn rõ hơn. :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên