1. [Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy

[Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy
    20/08/2019
    18,309 lượt xem
    có line dowloat ko bạn

2. mn có lệnh pp này up lên cho vui

anhnguyen14vĩnh0902 bài này.
  3. Nhìn số lượt tải indi cũng khá nhiều mà không thấy ai tương tác để lại các lệnh đã vào nhỉ? M.ng có thể up các lệnh demo của mình để cùng thảo luận và rút ra kinh nghiệm. upload_2019-8-26_13-34-43.

Huan2051, Ngo Hoang and vĩnh0902 bài này.

4. sáng nay thị trường hơi xấu mk thấy it cơ hội vào lệnh quá.EU nhảy như ngựa :D:D vào đk 4 lệnh win 3 llost 1 cơ mà quên chụp góp vui ae

anhnguyen14 bài này.
  5. Chúc mọi người trade thành công
    Các bác cho em hỏi là mình có quan tâm đến màu sắc của thanh waddah không? Hay là nó cứ vượt là được? Em cảm ơn.

6. Xanh vượt đánh lên, đỏ vượt đánh xuống..bác nên nhìn xu hướng đánh thì tỷ lệ win cao hơn..mình van đang test thêm ^^

nguyenquangvinh2430 bài này.
  7. 1 lệnh DEMO test khi side way - Wadahh lực tăng yếu đi do chạm cản - Stoch xu hướng xuống qua 80.
    PUT lúc 16:58 PM

EU-17.

Huan2051 bài này.
  8. Screenshot (95).
    Có em vẫn đang chạy thử nghiệm đây Bác đừng lo :D.Hôm nay đi làm về muộn nên chỉ vào đc 1 lệnh đáp ứng gần đủ các tiêu chí.Mà lại quên kẻ cái đường dọc bên MT4 nên em chú thích bằng tay như hình.Lệnh này em vào sớm 1 nến,nếu chờ đủ tín hiệu vào vẫn win.Chúc các ae tuần mới thành công,em thì vẫn chạy thử nghiệm demo thôi vì còn gà :D

9. T cũng đang dùng pp này, có dùng thêm indi stoch cross, cài đặt
    K OBOS để fail
    D OBOS để fail
    kd cross để true
    cứ cắt nhau là có chuông, cho anh em nào lười ngồi nhìn nến :D

Các file đính kèm:

10. Mình đang tải indi đây. Sẽ test. Cảm ơn thớt.

11. Vẫn phải chờ nến cắt ema 21 à bạn.

Các file đính kèm:

12. trong input, b de K OBOS D OBOS la true

Các file đính kèm:

jackcz bài này.
  13. mt4 sàn nào vậy a

14. t dùng EMA fast 2 slow 3
    đợi tín hiệu EMA cắt nhau, stoch cắt
    các điều kiện còn lại giống như trên
    vào lệnh 2m
    ae tham khảo xem ok không

Các file đính kèm:

le huu doanNgo Hoang bài này.
  15. lỗi này b vào Tool->Option r tick chọn như sau nhé. upload_2019-8-27_15-2-7.
    Thêm indi này vào thì chiến lược này sẽ thành 1 biến thể của Trend is Friend :D
    Nhưng như mình đã nói ban đầu, việc dùng mắt quan sát chart sẽ giúp bạn nhận định thị trường tốt hơn là trông chờ vào alert của indi.
    Chỉ cần không cố gắng chống lại xu hướng thì bạn sẽ luôn an toàn

Nguyen Hoanh bài này.
  16. hotforex bạn ah :)

mk1993dn bài này.
  17. Ae test thế nào rồi.. Tình khi wada chạy quá 3 cây thì nên đợi nó xuống thấp rồi cắt lại vào lệnh hay tnao..hnay test cắt ma 21 mà toàn vào đoạn slideway nên chết lệnh liên tục .

18. mình thấy phương pháp của bạn Trương Duy kết hợp với phương pháp này khá hay đó, đợi tín hiệu alert + nhìn stoch cắt + nhìn xu hướng + RS, RN đánh 2 phút cũng chuẩn á

19. Lệnh 2 hôm nay của mình.
    Hôm 27/08/2019 Win 1 Loss 1 ( không có time nên trade 2 lệnh rồi nghỉ )
    Hôm nay 28/08/2019 Win 5 Loss 0.
    28008219 Lenh 1. 28082019 lenh 2. 28082019 lenh 3. Litte 27082019 lenh 1 - 2.

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 28/08/2019
    vĩnh0902 bài này.
  20. bác có thể chia sẻ tiêu chí vào lệnh cua bac đk k ạ . e thấy mấy lệnh bác vào k giống với quy tắc của tác giả. cách đọc waddah của bác ntn a. e thấy waddah đỏ bác vẫn call nhưng win :)

Bình luận mới nhất

• Hung Phi Le trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 20,436 Xem / 332 Trả lời
  • Hung Phi Le trong Chuyện bên lề 2,397 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Chuyện bên lề 1,719 Xem / 70 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 21,851 Xem / 1,353 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    Tickmill