[Share] Bộ indi BO của tôi. Dễ chơi dễ cháy

Bác nói chuẩn quá rồi, chỉ cần cái đó BK Supply and Demand cũng quá đủ, thêm cái BR Barry chỉ để nó báo lúc mình đánh nhiều cặp (mình đánh tầm 3 cặp). Cảm ơn Bác chủ thớt. :D

Bác nói chuẩn quá rồi, chỉ cần cái đó BK Supply and Demand cũng quá đủ, thêm cái BR Barry chỉ để nó báo lúc mình đánh nhiều cặp (mình đánh tầm 3 cặp). Cảm ơn Bác chủ thớt. :D
Nếu bđánh thuần thục được Billy K thì ngon đó, tỷ lệ win của ông đó là 100% lận cơ mà :D. Vào tay mình thì nó cứ lẹt đẹt, vì sau khi vào lệnh xong ngồi nhìn lại mới thấy không tuân thủ quy tắc :v

Okie bác để em train theo pp này kiếm cơm :3 có như thế nào em sẽ phản hồi ngay
Oki. Cần thiết b cứ đánh dấu điểm vào lệnh rồi up lên đây, sẽ có các ae khác hoặc mình onl mình hỗ trợ cho :D
Mình cũng vừa làm 3 lệnh cafe buổi chiều, quy tắc vẫn như những gì mình đã share. Chúc b may mắn ;)

Nếu bđánh thuần thục được Billy K thì ngon đó, tỷ lệ win của ông đó là 100% lận cơ mà :D. Vào tay mình thì nó cứ lẹt đẹt, vì sau khi vào lệnh xong ngồi nhìn lại mới thấy không tuân thủ quy tắc :v

Oki. Cần thiết b cứ đánh dấu điểm vào lệnh rồi up lên đây, sẽ có các ae khác hoặc mình onl mình hỗ trợ cho :D
Mình cũng vừa làm 3 lệnh cafe buổi chiều, quy tắc vẫn như những gì mình đã share. Chúc b may mắn ;)

View attachment 120009
bác thớt có ở HN không? e đang tu luyện theo phương pháp của bác. sẽ cập nhật kết quả và cảm nhận riêng để ae nào hợp với phương pháp này có thể chiến.
Cảm ơn bác thớt vì đã share bộ indi này nhé

Mình có dịch lại toàn bộ bản gốc của tác giả (#34 trang) và cũng có theo dõi từ diễn đàn BOE, nhưng nhìn chung vẫn chưa đủ tự tin và kết quả thì vẫn còn cùi quá. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình có dịch lại toàn bộ bản gốc của tác giả (#34 trang) và cũng có theo dõi từ diễn đàn BOE, nhưng nhìn chung vẫn chưa đủ tự tin và kết quả thì vẫn còn cùi quá. :D
Nếu vẫn mông lung thì đọc thêm thread này của baryster. Đơn giản và dễ áp dụng hơn đó :v
http://www.binaryoptionsedge.com/to...s-strategy/?hl=+patience,++discipline,++focus
Mình giờ vẫn đánh kết hợp cả pp của mình lẫn của BK :v

bác thớt có ở HN không? e đang tu luyện theo phương pháp của bác. sẽ cập nhật kết quả và cảm nhận riêng để ae nào hợp với phương pháp này có thể chiến.
Cảm ơn bác thớt vì đã share bộ indi này nhé
Chúc b may mắn, có lệnh cứ up lên đây ae cùng trao đổi và thảo luận :D

Nếu vẫn mông lung thì đọc thêm thread này của baryster. Đơn giản và dễ áp dụng hơn đó :v
http://www.binaryoptionsedge.com/topic/5205-some-easy-lines-for-billykays-patience-discipline-focus-strategy/?hl=+patience,++discipline,++focus
Mình giờ vẫn đánh kết hợp cả pp của mình lẫn của BK :v
Mình đã đọc qua, đúng là có cách nhìn mới khác hẳn, dễ dàng hơn bản gốc. Đặc biệt là chiến thuật phân kỳ ẩn mình rất thích thú. Sẽ test thêm, cảm ơn bạn chủ thớt. :d

Mình đã đọc qua, đúng là có cách nhìn mới khác hẳn, dễ dàng hơn bản gốc. Đặc biệt là chiến thuật phân kỳ ẩn mình rất thích thú. Sẽ test thêm, cảm ơn bạn chủ thớt. :d
Không biết bạn chủ thớt có tk tên BoE ko? Mình thấy thêm được tác giả có thay đổi và thêm vào indi này thấy show rất chuẩn.
Screenshot_20191101-130152_Samsung Internet.jpg
Screenshot_20191101-130027_Samsung Internet.jpg

Đính kèm

• Better 4X4 Retracment.ex4
    12.3 KB · Xem: 27
  • Nuova cartella.zip
    266.6 KB · Xem: 24
m.ng test indi đến đâu rồi nhỉ?
cùng đưa các lệnh đã vào lên đây để cùng thảo luận nào.

Lệnh thứ 3, bác vào chỗ nào vậy? Thanks.
Lệnh đó vào vì nó breakout Ma 50, đồng thời dây CCI cũng cắt qua đường 0. Điểm trừ duy nhất của lệnh đó là thanh đường 0 của CCI chưa chuyển màu. Lệnh ngay sau đó là đẹp và chuẩn luôn.
Các lệnh mình vào đều ngay sau điểm đánh dấu

Em đang test thêm tỉ lệ là 7/10 bác ạ cơ mà khung giờ em thấy như bác chia sẻ 14h-17h là ổn nhất các khung khác toàn 5/5 hoặc thấp hơn à

Em đang test thêm tỉ lệ là 7/10 bác ạ cơ mà khung giờ em thấy như bác chia sẻ 14h-17h là ổn nhất các khung khác toàn 5/5 hoặc thấp hơn à
Đơn giản là phiên Á nến dao động yếu, ít có trend. Phiên này mà có trend nến đều thì cũng đáng bỏ thời gian ngồi canh lệnh đó.
Phiên Mỹ thì khỏi nói, nến co giật liên tục, chạy loạn hết cả lên kèm theo đó là nhiều tin xuất hiện ở khung này.
Nên giao dịch phiên Âu và kết thúc trước khi phiên Mỹ mở cửa. 14h-19h (mình để khung 17h là vì giờ đó mình tan làm ở cty nên xách đít đi về rồi :v)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đơn giản là phiên Á nến dao động yếu, ít có trend. Phiên này mà có trend nến đều thì cũng đáng bỏ thời gian ngồi canh lệnh đó.
Phiên Mỹ thì khỏi nói, nến co giật liên tục, chạy loạn hết cả lên kèm theo đó là nhiều tin xuất hiện ở khung này.
Nên giao dịch phiên Âu. 14h-19h (mình để khung 17h là vì giờ đó mình tan làm ở cty nên xách đít đi về rồi :v)
theo em mỗi ngày chỉ 3 tiếng trade thôi chứ ngồi lâu lại nghiện vào lệnh không kiểm soát được nên em chỉ trade khung 14-17 thôi tối đi vòng vòng cho thoải mái tâm lý mai chiến tiếp đó mà :D

theo em mỗi ngày chỉ 3 tiếng trade thôi chứ ngồi lâu lại nghiện vào lệnh không kiểm soát được nên em chỉ trade khung 14-17 thôi tối đi vòng vòng cho thoải mái tâm lý mai chiến tiếp đó mà :D
Đúng rồi, khung đó ngày nào cũng đc tối thiểu là 3-5 lệnh đủ bữa Beer chiều r mà. Ông nào mà nhanh tay nhanh mắt canh nhiều cặp thì đc nhiều hơn, chứ mình chỉ đánh 1 cặp có trend đẹp thôi :v
Chơi về lâu về dài, ổn định lợi nhuận chứ cố ăn thua sống chết vs nó toang ngay.
Tỷ lệ 7/10 rồi, cố gắng cải thiện lên 8-9/10 là đẹp :v

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 263 Xem / 15 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 157 Xem / 20 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 19 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,644 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,933 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên