Show con EA của mình (Martingale)

kissmez

Active Member
858
444
Hiện mình đang test trên TK Real con EA này, show thử các bác nhận xét giúp mình với nhé. Cũng đang k rõ là trên cái Backtest này nó có cùng đòn bẩy với TK đang mở không nữa hay là nó dùng 1:1 nhỉ? Có ai biết chỉnh cái này để test chính xác hơn không?

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Từ lúc back test con EA breakout từ $100 lên $13 million trong 1 năm là tôi cạch luôn backtest rồi bác thớt ạ.

Từ lúc back test con EA breakout từ $100 lên $13 million trong 1 năm là tôi cạch luôn backtest rồi bác thớt ạ.
Backtest có lỗi ntn vậy bác? Thì hiện tại mình thấy ai cũng backtest nhiều. Bác chia sẻ vấn đề của bác mình rút KN được không?

Backtest hồi trước thì hot chứ hiện nay chỉ có mấy web bán EA mới dùng. Nó như 1 bài kiểm tra dễ nhất dành cho robot vậy, bác muốn chính xác cao thì mở demo của sàn ngon lên mà treo.

Backtest hồi trước thì hot chứ hiện nay chỉ có mấy web bán EA mới dùng. Nó như 1 bài kiểm tra dễ nhất dành cho robot vậy, bác muốn chính xác cao thì mở demo của sàn ngon lên mà treo.
À. Bác làm mình hoảng, tất nhiên là backtest k thể nào chính xác 100% rồi, chỉ là chạy số liệu dựa trên history + xem nó hoạt động trơn tru không thôi ấy. Hiện mình cũng đang chạy TK real 200$ thử rồi. đang xem nó có như kỳ vọng không bác ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,390 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,052 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 147 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên