Signal lợi nhuận hơn 1000% trong 4 tháng trên mql5

Bác này trước có singal: Money never sleep thì phải? Lúc tháng 5 có tới 50 sub, khá là ngon, nhưng duy trì phong độ không tốt đến cuối tháng 6 còn lại có 6 sub, coi như hỏng cái signal này.

Hiện nay bác này có 2 tín hiệu trên mql5 đang khá tốt, tăng trưởng cao vì với tk có khoảng 100 đô mà bác phang tới 0,1 lot thì khá nặng tay, do vậy DD lên tới 30% là vẫn còn nhỏ với kiểu đi lệnh như vậy.
Tuy nhiên em ủng hộ bác cách làm tín hiệu bán cho anh em, chứ không đi dậy dỗ chém gió lấy tiền trăm, tiền ngàn đô của học viên, em chỉ thấy số vol của bác hơi to so với số vốn, chúc bác thành công!

thế mà bác lừa anh em bảo có stop loss đàng hoàng, DD70% thì cháy cmnr, SL của bác chắc bằng số vốn.

2 tk này DD lên 60 và 70 rồi, khó mà phát triển lên tiếp được!
không gì là không thể, ai bảo lên 70% thì sau này không có thể lên 100%, thấy không có SL và vốn đầu tư ít là nghi rồi, bác đừng lên tiếng bênh vực bác chủ topic hại anh em như thế, bác chủ topic đúng là không có tâm, dù có sống sót sau DD70% này thì sau này sớm muộn gì cũng cháy với cách trade như vậy

không gì là không thể, ai bảo lên 70% thì sau này không có thể lên 100%, thấy không có SL và vốn đầu tư ít là nghi rồi, bác đừng lên tiếng bênh vực bác chủ topic hại anh em như thế, bác chủ topic đúng là không có tâm, dù có sống sót sau DD70% này thì sau này sớm muộn gì cũng cháy với cách trade như vậy

Ơ cái bác này, em có bênh đâu nhỉ ? Em cũng không dám dìm hàng ai cả, em viết là DD tức là DrawDown đã lên 60-70% như vậy là khả năng cháy TK là rất cao, khó phát triển tiếp tức là sẽ khó có người tiếp tục sub, bác à! No SL là khó bền vững lắm, lợi nhuận cao nhưng rủi ro lớn, mà cái fx này phải ngựa chạy đường dài, em thích bác đó vì dám đưa lên mql5 để làm ăn lớn, em đưa lên vài lần nhưng chỉ hơn 1 tháng là DD lại hơn 30%, lại xóa, lại sắp tới làm lại.

Còn đánh bán tín hiệu thì không cần phân biệt tiền lớn hay tiền nhỏ, miễn sao có lịch sử giao dịch đẹp, ít nhất 3 tháng tăng trưởng trên 10% mỗi tháng, DD nên nhỏ hơn 20%, ....

nhìn chung cách trade sao thấy giống như trade tâm lý vậy , kiểu như giá lên cao rồi sẽ xuống , xuống nhiều hay ít ko quan trọng , quan trọng là có xuống hay ko , lệnh âm hay dương =))
đùa chứ nhìn kỹ thì hình như là có trade theo tin tức , mà có 1 vài lệnh vào sau cùng nên sức mua bán ko còn hoặc đi ngược nên để tới ngày hôm sau ~.~!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi thấy DD là do chủ signal rút tiền ra ăn tiêu chứ đâu phải bị thị trường móc lại đâu.

Nói chung là đánh trung bình giá 0.1, 0.1, 0.2,0.3 lot gặp kèo EUR/CHF hôm qua ngược sóng nên chết thôi

Kỷ niệm ngày 27/7

Chia buồn cùng chủ thớt, no SL vô cùng lợi hại, mình có cậu bạn đánh từ 500 đô lên gần 15 k mà cũng ra đi!

Đúng là trên trderviet có 1 lời nguyền: những ai show tài khoản của mình đều dẫn đến cháy tài khoản.

Eurchf phá đỉnh của nhiều tháng k rụng ngay là muốn bắn lên tiếp để chạm fibo 23.6 month chart. Để ý EU cũng tương tự, sau khi chạm 23.6 month chart rụng ngay hơn 100 pip. Có mấy tk top signal cũng cháy vì con này. Nếu chỉ sell 1 lệnh 0,1 no sl thì k vấn đề gì chắc do tự tin k break được đỉnh nên nhồi nhiều lệnh. Đánh mục tiêu lợi nhuận cao trên 50% tháng thì DD cao là bình thường vì đánh kiểu này hiếm khi cài sl trừ khi ngược trend mạnh. Muốn DD dưới 20% lợi nhuận tầm 10-20% tháng đã là quá ổn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 99 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên