Sky Mining : 88 triệu đô la ra đi nhẹ nhàng cùng nhà lãnh đạo?

200 nhà đầu tư người nhiều nhất tầm hơn 1 tỷ thì tổng cũng chỉ khoảng 200 tỷ nhiều nhất.
Con số 88 triệu đô mình nghĩ là tính theo giá trị coin ở 1 thời điểm nào đó khi giá còn cao chứ không phải giá trị vốn đầu tư ban đầu. Báo chí nó hay lấy số cao nhất để giật tít

Thôi chia buồn cùng 1 lứa gà mới, BTC thực ra nó mới bùng nổ nên cũng phải có gà luộc chứ nhỉ. Mình thấy cái j bùng nổ mà chả có gà luộc. Việt Nam mình dù sao món gà luộc vẫn là món ngon và thông dụng

Em vẫn nhớ câu đầu tiên em đọc được khi học môn Kinh tế học, và nhớ tới tận bây giờ: There is no such thing as a free lunch.
Chẳng ai sẽ cho không bạn một cái gì cả, trừ gia đình bạn :D
Không có bữa trưa miễn phí nhé bác ^^

Những kẻ lừa đảo họ không cần nghĩ đến kiếp sau,chỉ cần kiếp này thui là đủ rùi,giờ chốn sang nước ngoài mang theo ngàn tỷ trong đầu nhẹ nhàng mà đi,ai mà kiểm sót nổi.khổ thân cho người thật thà,tham lam,

Đầu tư trâu đào, cơ sở hạ tầng gần 2 tỷ đào cật lực mấy ngày mới được có bấy nhiêu, hơn 2 năm mới hoàn vốn, mấy bác ở Xì Kai đào sao mà hay thật.

Những kẻ lừa đảo họ không cần nghĩ đến kiếp sau,chỉ cần kiếp này thui là đủ rùi,giờ chốn sang nước ngoài mang theo ngàn tỷ trong đầu nhẹ nhàng mà đi,ai mà kiểm sót nổi.khổ thân cho người thật thà,tham lam,
Có nhẹ nhàng không bác? Hay sát thủ nó qua nó tìm? Chỉ trừ khi cách ly với cộng đồng người Việt, mai danh ẩn tích, thay đổi dung nhan, chứ không rồi 1 ngày nào đó cũng có người tìm đến, cho 1 phát đạn xuyên tim như kiểu James Bond đi khử người vậy đó hehe. Sống sao để ra đường không phải ngó trước ngó sau mới được

Có nhẹ nhàng không bác? Hay sát thủ nó qua nó tìm? Chỉ trừ khi cách ly với cộng đồng người Việt, mai danh ẩn tích, thay đổi dung nhan, chứ không rồi 1 ngày nào đó cũng có người tìm đến, cho 1 phát đạn xuyên tim như kiểu James Bond đi khử người vậy đó hehe. Sống sao để ra đường không phải ngó trước ngó sau mới được
Nó cũng sợ cảnh đấy lên lão ta mới phải up cái video chữa bệnh, hứa sẽ về mong mọi người rút đơn kiện để câu giờ, hòng tính kế tiêu tiền và lẩn trốn. Lừa của ít người tiền nhiều thì mới lo hơn, chứ lừa nhiều người mỗi người một ít thì chả ai cố gắng đuổi cùng giết tận để đòi lại đâu. Cha chung không ai khóc, nợ chung chả ai lo.

Mình không bênh ông Tâm nhưng trách nhiệm này không thể 1 mình ông Tâm gánh hết, những thông tin tiền tỉ cho là ông Tâm rút ra đều từ các thành viên cao cấp. Chính những leaders này đã đóng vai trò quan trọng và trực tiếp trong tuyển người, nhiều nạn nhân không biết đến ông Tâm chỉ biết đến các leader của họ, và các leader cũng ăn đậm. Bây giờ mọi tội lỗi đổ hết cho ông Tâm và họ rủ bỏ hết trách nhiệm. Chỉ mong công an vào cuộc làm rõ số tiền nhà đầu tư nộp vào được dùng vào đâu chi trả cho ai, chắc sẽ có nhiều người đang lo

mời bác sang nhà tôi chơi vào buổi trưa 1 ngày nào đó, tôi sẽ đãi bác món mỳ tôm trứng hoàn toàn free :cool: Qua đó, tôi có thể chứng minh bữa trưa miễn phí hoàn toàn có thật =))
Bác cho tôi ăn mì tôm trứng free không hề miễn phí nhé bác. Công tôi qua nhà bác công tôi ăn, xong việc là để bác chứng minh với tôi là bữa trưa của bác cho tôi ăn miễn phí. ^^ đó nhiều chi phí trong cái miễn phí đó lắm đó là tôi chưa liệt kê hết^^

Bác cho tôi ăn mì tôm trứng free không hề miễn phí nhé bác. Công tôi qua nhà bác công tôi ăn, xong việc là để bác chứng minh với tôi là bữa trưa của bác cho tôi ăn miễn phí. ^^ đó nhiều chi phí trong cái miễn phí đó lắm đó là tôi chưa liệt kê hết^^
ship cho bác xuất cơm rang có tính bữa truea miễn phí kg?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 877 Xem / 62 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 108 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 17 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,967 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 227 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên