So sánh các Broker tốt nhất hiện nay

Cai Lol

Member
14
11
Em mới tập tành chơi forex, chưa biết chọn sàn nào. Chờ các bác nhiều kinh nghiệm tư vấn so sánh giúp (có bảng so sánh thì tốt quá ạ). 3 tiêu chí quan trọng nhất đối với em là:
1. Uy tín (đương nhiên rồi, ko nó quỵt tiền thì em tèo)
2. Phí giao dịch
3. Nạp/rút tiền: hỗ trợ các ví điện tử thì tốt (phí giao dịch thấp, chứ chuyển bank transfer mỗi lần phí tầm 50$, sót). Ví điện tử như: Webmoney, Perfect Money, Paypal...

Cảm ơn các bác ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách Giao Dịch Thực Chiến của Trader Chuyên Nghiệp

Bộ sách tổng hợp những phương pháp giao dịch hiệu quả cao của những Trader chuyên nghiệp
  • Like
Reactions: toi
Em mới tập tành chơi forex, chưa biết chọn sàn nào. Chờ các bác nhiều kinh nghiệm tư vấn so sánh giúp (có bảng so sánh thì tốt quá ạ). 3 tiêu chí quan trọng nhất đối với em là:
1. Uy tín (đương nhiên rồi, ko nó quỵt tiền thì em tèo)
2. Phí giao dịch
3. Nạp/rút tiền: hỗ trợ các ví điện tử thì tốt (phí giao dịch thấp, chứ chuyển bank transfer mỗi lần phí tầm 50$, sót). Ví điện tử như: Webmoney, Perfect Money, Paypal...

Cảm ơn các bác ạ
axitrader là 1 lựa chọn không thể bỏ qua

N0.BrokerMin DepositePayment MethodsReviewNotes
1FXPRO
2NATUREFOREX
3FXCM
4FOREX.COM
5HOTFOREX
6EXNESS
7icmarkets
8NordFX
[TBODY] [/TBODY]

Em search toàn ra thằng 1-6, nghe bác nói thằng ICMarkets hỗ trợ qua Paypal và Webmoney nên thấy khá hấp dẫn. Để từ từ em nghiên cứu thêm rồi em reg theo link của bác nhé.
Thanks

newbie thì không nên quá chú trọng đến sàn uy tín, chỉ nên lựa chọn cách thức nạp tiền tối ưu nhất, vì vài năm đầu bác chỉ nạp nạp và nạp tiền mà thôi. Bác lựa sàn nào có hỗ trợ nạp qua NganLuong hay BaoKim hoặc timo mastercard 0%. Ko cần thiết sài 2 loại ví & visa chi rờm rà, tốn phí các kiểu, hãy đơn giản hóa đi.
vd: sàn axitrader, IC, fxtm.

Tìm sàn nào mà có ông nào người việt rút được tiền về có proof thì trade nhé :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 617 Xem / 30 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 217 Xem / 16 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 50 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,735 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,322 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên