Sổ sinh tử Coin 2018, anh em muốn điền tên mình vào đâu?

CryptoGhost

Active Member
40
89
Lò mò lòng vòng long nhong mấy nguồn tin thì lụm được cái file report của group Palm Beach Confidential - chuyên cung cấp report cho khách hàng VIP với giá cắt cổ: phí tham gia 3000-4500 USD / năm.

Đọc nát mắt thì thấy được 2 trang giấy sinh tử có vẻ dễ nuốt hơn nên xách lên share liền với anh em:

Hai trang này gồm có 3 phần:
  1. Đầu tiên là phần khuyến nghị mua cổ phiếu cua Net 1 (UEPS). Anh em nào chơi cổ phiếu quốc tế thì tham khảo thêm thông tin.
  2. Danh sách mã cổ phiếu khuyến nghị trong 2018
  3. Danh sách coin khuyến nghị trong 2018
Anh em lưu ý cột "ACTION". Đây là hành động khuyến nghị của nhóm này dành cho khách hàng VIP của họ.

Mình có kiểm tra một vài coin trong list thì logic khá hợp lý chứ không phải phán bừa. Ví dụ: XRP & XLM là chỉ HOLD chứ không có Buy up to xx$.

Tính đưa 2 tờ khai này vào chủ đề coin 2018 nhưng sợ nhiều anh em bị miss thông tin nên tách ra chủ đề riêng luôn.

Còn thận hay gan gì bán được thì mạnh tay để cuối năm xây nhà 6 tấm đi anh em.

Happy & Safe trading !
CryptoGhost

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Ví dụ mình bán 1 quả thận sau đó mình có tiền mua lại lắp vào thì chức năng nó tốt được bao nhiêu % vậy các bác, ai có kinh nghiệm rồi cho lời khuyên.

:D:D:D
Một con cá mập trong 1 bầy mập đây mà.
Khôn lắm.
Ôm từ cuối 2016 xong dùng uy tín/truyền thông thả thính đầu tư cho dân tình lao vào đớp, làm quả tỷ suất lợi nhuận quá đậm đà.
Nhưng mà cẩn thận. Mập ôm rồi nhá hàng ôm ngay sau đó thì còn cân nhắc theo dc, chứ những con nó ôm mịa 2 năm rồi, đứng dưới đất ngó lên giời bảo 'mấy thằng ở trên nghe tao đu cột tiếp đi, còn tao đủ rồi, ko đu thêm nữa, nhìn chúng mày đu cao mừng cho chúng mày thôi' thì cứ dè chừng.
Có mấy quả alts nó mới vào xem ra chơi dc, nhưng đu gần ngang giá hoặc thấp hơn giá nó mua thôi. Tiền nó đẩy vào sll, tự phải có trách nhiệm bơm/thổi, mình dựa hơi, đớp tí gió thôi :D:D:D

:D:D:D
Một con cá mập trong 1 bầy mập đây mà.
Khôn lắm.
Ôm từ cuối 2016 xong dùng uy tín/truyền thông thả thính đầu tư cho dân tình lao vào đớp, làm quả tỷ suất lợi nhuận quá đậm đà.
Nhưng mà cẩn thận. Mập ôm rồi nhá hàng ôm ngay sau đó thì còn cân nhắc theo dc, chứ những con nó ôm mịa 2 năm rồi, đứng dưới đất ngó lên giời bảo 'mấy thằng ở trên nghe tao đu cột tiếp đi, còn tao đủ rồi, ko đu thêm nữa, nhìn chúng mày đu cao mừng cho chúng mày thôi' thì cứ dè chừng.
Có mấy quả alts nó mới vào xem ra chơi dc, nhưng đu gần ngang giá hoặc thấp hơn giá nó mua thôi. Tiền nó đẩy vào sll, tự phải có trách nhiệm bơm/thổi, mình dựa hơi, đớp tí gió thôi :D:D:D
bác bis Q có vẻ am hiểu thị trường, cho mình hỏi đu đỉnh eth , giờ ráng hold chờ lên tí huề vốn hay cắt lỗ hiện tại hả bác ? :(

thông tin cũng rất cần đa chiều như kiểu vầy, tks bác chủ topic

bác bis Q có vẻ am hiểu thị trường, cho mình hỏi đu đỉnh eth , giờ ráng hold chờ lên tí huề vốn hay cắt lỗ hiện tại hả bác ? :(
Theo ý kiến em thì nên cắt. ETh khả năng còn xuống nữa, bác có thể vào lại nếu muốn. ETH bay trong năm qua là nhờ ICO nhiều, năm nay ICO bị cấm và thắt chặt rất nhiều rồi, ngoài ra dân tình cũng không còn ham hố mấy coin ICO nữa. Qua rồi cái thời mua là thắng x2 x3 tài khoản :D

Ví dụ mình bán 1 quả thận sau đó mình có tiền mua lại lắp vào thì chức năng nó tốt được bao nhiêu % vậy các bác, ai có kinh nghiệm rồi cho lời khuyên.
Lợi ích là lúc còn 2 quả ngon lành tuần 3 cái, lúc còn 1 quả - 1 cái nguyên cả tuần đó bác!:))

Theo ý kiến em thì nên cắt. ETh khả năng còn xuống nữa, bác có thể vào lại nếu muốn. ETH bay trong năm qua là nhờ ICO nhiều, năm nay ICO bị cấm và thắt chặt rất nhiều rồi, ngoài ra dân tình cũng không còn ham hố mấy coin ICO nữa. Qua rồi cái thời mua là thắng x2 x3 tài khoản :D
ok thanks ý kiến chi tiết của bác, thêm 1 động lực để quyết định hướng kế tiếp !

Bác hỏi khó quá, bán rồi mua lại thì mình chịu, chứ bán 1 quả xong chưa lâu, bán nốt quả còn lại lấy tiền mua mì gói, trả tiền nhà trọ thì mình có chút kinh nghiệm

WAX - khuyên mua từ 08/1 với giá 0,18, giờ nó về 0,13 có mua ko các bác?
Bọn WAX đó có mua ko :D:D:D
Mua nhiều thì ừ ôm theo chúng nó, lỡ thua mình mất 1 nó mất 1.000 lần hơn ý cũng là điều an ủi :D:D:D
Mình thì ko theo đâu, thị trường đang có mùi khét, mua lên dễ vào cửa tử :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 377 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,428 Xem / 1,065 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 65 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 507 Xem / 21 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên