SOS - HELP !!!

Tụi này vẽ đơn giản ra như kiểu nhập lệnh 1 dòng vô excel rồi nắm con chuột kéo xuống một phát 365 ngày dễ dàng ăn đều đều 1% mỗi ngày vậy đó, đã vậy còn lãi suất kép nữa chứ :D

Hên thì thực hiện được 6 tháng, còn xui thì như một trò chơi. 1% của $1000 với 1% của $10.000 tụi nó vẽ y như nhau vậy.

Coi cái hình tụi Fintech Group nó "vẽ" hồi dụ mình nè:

View attachment 13463
Nhìn file thấy quen quen, y như tụi ngân hàng gửi cho mình khi vay trả góp theo tháng :)

ĐÓNG HẾT TẤT CẢ CÁC LỆNH
TK CÒN 6K KẾT HỢP LÃII KÉP 20% THÁNG, SAU 1 NĂM THU HỒI VỐN
[Broken External Image]:http://www.upsieutoc.com/image/qRNjrD
100-png.13419
Hổng biết đồng chí này đã nạp 10K vào giao dịch chưa và được mấy năm rồi? Kế hoạch gì mà chỉ vẽ điểm đích? :D:D:D

Đề nghị Ad delete hết tất cả các còm (kể cả còm này luôn) không liên quan đến nội dung của thớt đi.

Xin cảm ơn.

chào bạn,

Bây giờ mới online để thấy case của bạn.
Mình chỉ có thể gợi ý như thế này

1- Đừng kiếm những ông A giới thiệu ông B, ông C sẽ giúp mình. Rắc rối mình làm thì mình xử lý.

2- bạn đã hedge lại rồi thì cứ giữ vậy ( 1 đống lệnh Sell phía trên, 1 Buy cover bên dưới)

Vì trên H4 GJ đang pullback, khã năng nến 8hPM là nến insidebar, các nến sau sẽ vượt lên đỉnh cũ. Mình đề nghị thế này:
a) cứ giữ lệnh buy.
b) dời TP lệnh sell về Entry , lời 1,2 USD là thoát. lệnh
c) TP lệnh buy tại TP Sell cuối và chờ đợi.

Hy vọng.

Sau khi thoát ra , bạn nên tìm hiểu về rủi ro và SL, cầm tk 50.000USD mà đánh vậy không ổn.

Good luck,

Screenshot_2017-05-16-21-00-30-033_net.metaquotes.metatrader4.png
Các bác định dùng dây tơ hồng bắt mạch chữa bệnh kiểu Tôn Ngộ Không à?

Đã đến tầm này còn giấu Size, Equity với điểm Entry vào lệnh để làm cái gì mà không post 1 tấm hình?
- Phải biết điểm vào lệnh để biết tháo bên nào trước
- Biết margin còn bao nhiêu để biết khi tháo 1 bên chịu được tối đa bao pips

Không quá nhiều thì chấp nhận cắt em nó trong đau đớn, nỗi đau sẽ giúp nhớ lâu.
Đó, đoán xem

Chỉnh sửa lần cuối:
TK tiền tươi thóc thật của người ta cả tỷ bạc sắp cháy, người ta mở thớt kêu cứu mà các bác cứ spam là sao nhỉ?

Các bác không có lòng tự trọng à?
Giờ nhờ phúc đức ba đời bác ấy thôi chứ chart GJ thế này pro nào dám vỗ ngực xưng tên chứ. Đã pro thì 48k đối với họ chỉ là muỗi thôi nhưng vì 48k xuất đầu lộ diện thì chắc ko đành, lùa gà thì dc thì huề vốn ko thì chủ topic chịu đường nào thua thiệt cũng về chủ topic . Nếu chỉ topic qua nạn này nên làm công đức nhiều vào nhé.

Nhận định chủ quan thì GJ về 142.xxx. Chúc chủ topic qua gia đoạn này.

Không biết chủ thớt đã chọn được cách giải quyết chưa, nếu còn rối thì vác máy đi cf đi, nhờ những anh em tin tưởng ngồi nghiên cứu trên chart để tìm điểm thống nhất cắt SL, em thấy nói không khó quá. Nếu cần em thì hú ha.

Qua biến động của ngày hôm qua. Thì chúc mừng thớt.
Tôi nhận định GJ sẽ quay về vùng 142.xxx Bạn nên đưa ra 1 kế hoạch trong giai đoạn này đi nhé.

Không thấy thớt update nữa nhỉ?

Em thử giải cứ TK thớt xem thế nào nhé:

Login: 2017079504
Pass: Trandavid
Server: 74.217.227.33:443

Em sẽ đưa TK này từ 6k lên 60k trong vòng... một năm!

Bác Trandavid lặn đâu mất tăm từ page 2 rồi không biết tình hình giờ này ra sao mà mọi người vào bày vẽ khí thế vậy?
Thớt phải vào xác nhận cũng như cập nhật tình hình mới thảo luận tiếp dc chứ nhỉ.

Chào các bạn ,
Dù tài khoản có thế nào , thì mình cũng xin có lời cảm ơn trân thành tới toàn thể anh em TraderViet dã giúp dõ mình trong lúc khó khăn .
Chúc các bạn nhiều may mắn.
TOPIC KET THUC.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 305 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,993 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên