1. Sử dụng Bollinger Bands để giao dịch Binary Options với chiến lược Hubba Hubba

Sử dụng Bollinger Bands để giao dịch Binary Options với chiến lược Hubba Hubba
    18/08/2017
    29,970 lượt xem
    ono

2. ono
  3. 1,598
    5,887
    Bạn set ở tab Levels nhé, không phải Inputs.

wifipci bài này.
  4. cái này theo lý thuyết trên thì đang tiến đến các đường kháng cự là 1, 2 là có 2 nến vc vượt qua nên theo dõi tiếp theo kinh nghiệm em là vậy

5. a ono ơi a có face không a chỉ e với e thua với thị trường này hết 100$ rồi hichic

6. Namnam

Namnam

46
    25
    Đây là một trường hợp đính kèm nguyên văn của Hubba hubba
    "Last trade for me. Busy but good day. 3/3 ITM.
    This trade, alert candle meet all criteria EXCEPT the VC was at 7 and STC was just about to reach 90 mark.
    But i like the candle size and plus the fact it was just under the 50 SMA is good enough for me to make an entry.
    While STC and VC did not fully meet the entering requirements, 50 SMA does it for me with the candle size."

p/s: mọi người có thể xem ở phần backup lưu trữ server của google bài viết này của hubba hubba, rất đầy đủ các ví dụ và hình ảnh minh họa

GU18Nov3Chart_zps921b0fa6.

7. Có còn ai đang theo phương pháp này của Hubba không ạ? Em đọc cái này từ cách đây lâu rồi. Nhưng sau đó lười vì quá dài. Nhưng sau đó quay trở lại em lại đang huề vốn :mad::mad::mad::mad:. Thật sự để trade cái kia Hubba thì phải hiểu rõ cái này đã.

8. :(:(:(:(:(:(:(

Chỉnh sửa cuối: 09/10/2018
    luongpy bài này.
  9. Bác ono cho em hỏi. Em giao dịch trên IQoption, làm cách nào để dùng app Mt4 để giao dịch trên IQ option vậy bác

10. Bộ indi này có cài được trên MT5 k bác ?

11. bác có link khong ạ, cho minh xin cai link voi, bac co dang giao dich bo khong cho em xin cai fabook luôn ạ

12. Cảm ơn bác:))) thật sự là nhìn mấy ví dụ em lại tích thêm kinh nghiệm về những điểm vào lệnh pa, có rất nhiều điểm chung vs điểm nhập trên pa, tất nhin là k có indi nào

13. Có ai giúp e với. Lm thế nào để 2 indicor chồng lên nhau. Vị dụ stock luồng với charts là 1 ạ. Giúp e với.r cảm oen

14. A ơi. Giúp e với. Lm sao để 2 cai indi thành lại 1 vậy.e cảm ơn nhiều nhiều

15. bạn tải file download ở cuối bài viết của ono rồi vào mt4 load teamplate nha.

phan phuoc bài này.
  16. cho e hỏi nến VC là gì ạ. tkankiu a

17. Đầu tiên bạn mở 1 indi lên (ví dụ bạn mở in VC trước), sau đó bạn đến indi STC, rồi nhấp chuột trái và giữ nguyên, sau đó kéo thả vào indi VC đang ở bên MT4 INdiVC. STCIndi.

Các file đính kèm:

FXVN 2612phan phuoc bài này.
  18. PP này áp dụng trên IQ option thì cần dùng chỉ báo gì bác ơi?

19. có pro nào hướng dẫn chi tiết cách tránh waterfall không trên 25% tức là cây nến vc dài hay ngắn ạ

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
BDSwiss Group
Infinox Capital Ltd.
FXCM
EightCap
SMInvest
FBS
AETOS