SỰ THẬT về trung tâm DAOTAOFOREX của TQM

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Các bạn muốn tìm hiểu kỹ hơn ve Price Action thì hãy đợi mình khoảng 1 tháng nhé! mình đang hoàn thiện bộ tài liệu về phương pháp này và một số phương pháp khác. Mình tin sẽ giúp ích cho các bạn rất nhiều vì đây sẽ là công trình sau hơn 6 năm thua lỗ, học hỏi (cả trong nước và nước ngoài), (và cả kinh nghiệm bị lừa gạt của mình nữa :) ). Nếu các bạn muốn có bộ tài liệu này thì hãy đăng ký trước. lúc nào mình viết xong và đăng ký bản quyền xong sẽ share cho các bạn. Vậy nhé!
bác xong tài liệu chưa chia sẻ e học hỏi nhé : mail : [email protected].
thanks vì sự tâm huyết.

chào các bạn,
Tôi là Cao Minh Tuấn, tác giả của bộ tài liệu mà các bạn đang share. Các bạn thích nó tôi cũng rất vui nhưng mong các bạn tôn trọng quyền tác giả của tôi. Đừng chia sẻ rầm rộ hoặc mua bán nó. Như vậy tôi rất đau lòng, dù gì nó cũng là tâm huyết của tôi trong 1 thời gian dài.
Cảm ơn các bạn, chúc các bạn thành công.
Bác có thể bán cho em 1 bộ đc k ?

Các bạn muốn tìm hiểu kỹ hơn ve Price Action thì hãy đợi mình khoảng 1 tháng nhé! mình đang hoàn thiện bộ tài liệu về phương pháp này và một số phương pháp khác. Mình tin sẽ giúp ích cho các bạn rất nhiều vì đây sẽ là công trình sau hơn 6 năm thua lỗ, học hỏi (cả trong nước và nước ngoài), (và cả kinh nghiệm bị lừa gạt của mình nữa :) ). Nếu các bạn muốn có bộ tài liệu này thì hãy đăng ký trước. lúc nào mình viết xong và đăng ký bản quyền xong sẽ share cho các bạn. Vậy nhé!
Alo bác, bác hoàn thành xong bộ tài liệu chưa? Nếu rồi thì gửi sang mail [email protected] 1 bản giúp em nhé, còn nếu bán thì cho em xin 1 cái giá mềm chút vì còn là sinh viên

đưa emial đây tôi gửi bộ sách tôi mua 2tr5 tặng cho bác, đọc đi rồi quay lai đây cảm ơn tôi, tôi chắc chắn đọc qua lần 1 chưa hiểu cái éo gì, đọc lại lần 2 sẽ hiểu được chút chút, đọc qua lại lần 3 thì mới vỡ lẻ ra thế *** nào nó hay thế, trong này gồm 2 bộ tôi nghiền nó gần 3 tháng đọc đi đọc lại mới xong, chỉ có price action không có gì hơn, nhưng sẽ có nhiều cái hay để bạn học, tặng bạn luôn, tôi mua nó 2tr5 cách đây 6 tháng trước. khi học được thì nên cảm ơn tác giả cuốn sách, ít tiền như bảo đảm chất
Bác ơi. Chia sẻ cho em cuốn sách đó em tham khảo với ạ. [email protected]
Cảm ơn bác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,192 Xem / 71 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,992 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 195 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 123 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên