SỰ THẬT về trung tâm DAOTAOFOREX của TQM

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tiếp lời bạn @Thua lỗ FX để nói về TQM để các bạn biết mà né

cái tk đánh từ 50 000 lên 2.5 tr là của việt kiều úc từ năm 2014chứ k phải của nó, cái nhà 99 lê thánh tôn k phải của nó vì có lần ae học viên đang ngồi học bị bà dì nó tới đuổi mọi n ra khỏi nhà nói là tại sao kéo tới nhà bà đó, con TQM hộ khẩu tân phú đang học cấp 1 tại tân phú nhé,còn chuyện ib các bạn kt ib3158 sàn ic của ai?còn cách đánh thì chả có con m gì mở 4 char w d h4 h1 ra khi giá chạm bollinger bands hoặc kéo zic zac trên thì sell xuống dưới thì buy lên ăn 5pip chạy thua thì gồng lỗ.

Anh em cmt sôi nổi quá. Ngày trước xem video của bác ấy xong tui cũng hừng hực khí thế lắm, xem đi xem lại mấy lần rồi alo hỏi xem xin học thì được biết rằng phải có duyên mới được nhận dạy chứ không phải ai cũng nhận dạy . Nên tui cũng chưa hỏi xem khóa học bao tiền.
Nếu tôi là bác TQM thì sẽ show cái tài khoản tự tay trade lên fxbook hoặc mql5 đập vào mặt mấy thằng bảo mình scam, điều kiện tk với khối lượng lot/ mỗi lệnh tương đối tí, cũng phải 1 lot / lệnh và tk ít cũng 10k. Tài khoản này có lãi đều đặn hàng tháng ít nhất 10% và trong 1 năm liên tục. Nếu bác ấy làm được vậy thì tui tin là bác ấy trade được tốt thật. Yêu cầu vậy để tránh tình trạng tk đánh tăng nhanh nhưng chỉ được vài hôm vì Hedging lệnh. ( bác ấy trade hơn 4 năm rồi chả nhẽ không có tk nào sống được 1 năm à ! )
còn về kiến thức bác ấy dạy nó đáng giá vì dựa vào đó đem được tiền từ thị trường về, chả cần cao siêu làm gì. Nhiều khi "simple is the best".
đôi lời chém và ngồi hóng cùng anh em.
Lót dép ngồi hóng để được mở rộng tầm mắt, biết thêm một địa chỉ để có gì giới thiệu cho anh em theo học. Còn tui thì giờ không có nhu cầu tìm thầy nữa rồi. :)

Lão huynh, lão huynh đã nghiền xong Patrick Mikula chưa? :D

cái tk đánh từ 50 000 lên 2.5 tr là của việt kiều úc từ năm 2014chứ k phải của nó, cái nhà 99 lê thánh tôn k phải của nó vì có lần ae học viên đang ngồi học bị bà dì nó tới đuổi mọi n ra khỏi nhà nói là tại sao kéo tới nhà bà đó, con TQM hộ khẩu tân phú đang học cấp 1 tại tân phú nhé,còn chuyện ib các bạn kt ib3158 sàn ic của ai?còn cách đánh thì chả có con m gì mở 4 char w d h4 h1 ra khi giá chạm bollinger bands hoặc kéo zic zac trên thì sell xuống dưới thì buy lên ăn 5pip chạy thua thì gồng lỗ.
bác củng là học viên của TQM à

Chân thành là nếu ai đã lên TraderViet này thì nên ở lại và tự thân nghiên cứu sẽ tìm ra 1 pp riêng cho mình. Khoá học ngoài kia còn sặc mùi tiền, các ông thầy còn đang đấu đá, dìm nhau ko biết là do cái tâm thật sự hay là chiêu trò thu hút học viên... Vậy đã đến đây rồi thì ngồi xuống đi, có tính tiền ngồi, tiền học đâu? Nếu 1 thời gian mà bạn ko khá lên nổi có thể do diễn đàn này cung cấp kiến thức ko đúng, hoặc do khả năng tiếp thu của bạn có vấn đề. Khi đó bạn có thể ra đi như lúc bạn đến đây.Đừng ra ngoài kia tự mình làm chuột bạch.

forex nó là vậy đấy bạn ạ.Có người thì trading để kiếm tiền,người thì dậy để kiếm tiền tuỳ theo mục đích của từng người mà thôi.Khi nào thị trường này còn tồn tại thì những đó vẫn diễn ra,điều quan trọng là anh em tỉnh táo để nhận ra thứ hữu ích trong thị trường này.

cái tk đánh từ 50 000 lên 2.5 tr là của việt kiều úc từ năm 2014chứ k phải của nó, cái nhà 99 lê thánh tôn k phải của nó vì có lần ae học viên đang ngồi học bị bà dì nó tới đuổi mọi n ra khỏi nhà nói là tại sao kéo tới nhà bà đó, con TQM hộ khẩu tân phú đang học cấp 1 tại tân phú nhé,còn chuyện ib các bạn kt ib3158 sàn ic của ai?còn cách đánh thì chả có con m gì mở 4 char w d h4 h1 ra khi giá chạm bollinger bands hoặc kéo zic zac trên thì sell xuống dưới thì buy lên ăn 5pip chạy thua thì gồng lỗ.[/QUO
bạn nói quá chính xác luôn! bái p

bạn nói chính xác quá! sao bạn biết tường tận vậy mà giờ mới nói! nói sớm giúp ae đỡ tốn 39 triệu đi học. làm tốn tiền, vỡ mộng! Dù sao cũng cảm ơn bạn đã nói ra sự thật (dù hơi muộn).

tôi like mạnh cho bạn nhé! thật quá chuẩn luôn!

Baby trade là tui, đang định đi học đây, có video nào cũng nghe, ko biết học xong đc gì nhưng nghe kiểu cũng mình là nhất còn ngoài kia là sâu bọ vậy. Baby trade xin ít kinh nghiệm. Đọc đc bài này làm mất hết niềm tin

Cách đây 5 tháng có lần lên youtube bắt gặp lão này đang ba hoa bốc phét với các học viên đúng lúc đó vợ tôi hỏi anh xem gì đấy tôi nói với bx đang xem thằng cha này nó lừa gà nói câu nào khắm câu đó. Không ngờ hôm nay bác chủ thớt bóc trần toàn bộ sự lừa đảo của hắn ta. Chỉ có lời khuyên tới các bạn mới muốn học trade thì nên tìm thầy ở bên Mỹ như: Chuck Hughes, Mark Minervini, Larry William, Dan Zanger... đây là mấy ông trader kiếm được cả triệu đô thật và có kiểm toán hẳn hoi, chiến thắng những cuộc thi giao dịch. Còn không cứ mua sách trading về mà đọc và ngâm cứu, tiếp nữa không nên ảo tưởng có thể biến 1000$ nhanh chóng thành 1tr $ sau 1 đến 2 năm.
lý thuyết hoàn toàn có thể trong vài giờ bác ơi...x1000 lần có gì ghê, chỉ là 2ˆ10 thôi.

Ngu thì chết chứ kêu ai. Thay vì trách nó, thì hãy xem lại cái mặt mình trước. Để đồng tiền làm mù mắt một cách quá dễ dàng. 40tr để đổi lại một bài học đời

Ôi ngoài "khá bảnh " ra thì hai Idol còn lại của em là shark Tâm và Shark Khải giờ nghe bác nói mới nhơ hai bác này có sở trường nói đạo đức ................Nhưng mà lỗi cũng tại các bác cơ em cũng là gà này cũng muốn bị dụ lắm nhưng em là gà phải dụ em bắng thóc em mới ăn chứ dụ bằng nước bọt em ko chơi. đã là gà thì chỉ ăn thóc thôi ai mượn biến thái ăn nước bọt làm chi cho ngộ độc :):):)

CTA- Nguyễn Ngọc Cảnh. Coppy trader tài khoản hơn 100 anh em cũng vậy. Đánh âm tài khoản mọi người rất nhiều.
Mọi người hãy cảnh giác.

Cứ tưởng cái daotaoforex này bị bốc phốt lâu rồi chứ :))
Bốc thế nào dc nó. 60 triệu nông dân việt nam sẵn sàng bán ruộng để chơi forex cơ mà. Nghèo lâu rồi muốn làm giầu nhanh thì phải làm sao? Bạn ko thấy mấy khoá học làm giầu nhan nhản trên mạng à, học phí toàn vài chục triệu thôi nhé.

Ngu thì chết chứ kêu ai. Thay vì trách nó, thì hãy xem lại cái mặt mình trước. Để đồng tiền làm mù mắt một cách quá dễ dàng. 40tr để đổi lại một bài học đời
chẳng biết bạn đang đứng về cái đúng hay cái gian? kiểu bình luận của bạn giống ba phải quá! bạn có chắc sẽ không bị mất tiền ngu giờ đến cuối đời không?

chẳng biết bạn đang đứng về cái đúng hay cái gian? kiểu bình luận của bạn giống ba phải quá! bạn có chắc sẽ không bị mất tiền ngu giờ đến cuối đời không?
thì bản chất là do mình ngu mà, ít nhất là ngu hơn thằng lừa mình. Mình càng sống càng cố gắng để số thằng khôn hơn mình ngày càng ít đi.

đưa emial đây tôi gửi bộ sách tôi mua 2tr5 tặng cho bác, đọc đi rồi quay lai đây cảm ơn tôi, tôi chắc chắn đọc qua lần 1 chưa hiểu cái éo gì, đọc lại lần 2 sẽ hiểu được chút chút, đọc qua lại lần 3 thì mới vỡ lẻ ra thế *** nào nó hay thế, trong này gồm 2 bộ tôi nghiền nó gần 3 tháng đọc đi đọc lại mới xong, chỉ có price action không có gì hơn, nhưng sẽ có nhiều cái hay để bạn học, tặng bạn luôn, tôi mua nó 2tr5 cách đây 6 tháng trước. khi học được thì nên cảm ơn tác giả cuốn sách, ít tiền như bảo đảm chất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,042 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,366 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên