Sự trở lại của IRONFX dưới một cái tên khác ngay tại Việt Nam?

Thưa các bạn ! Vì bạn Thu Trang đăng bài này thì mình cũng nói ra đây để các bạn khác không bị lừa của cái sàn fxgiants này. Không hiểu từ đâu mà các bạn ấy biết số điện thoại của mình, réo rắt gọi hết từ ngày này qua ngày khác chào mời mở tài khoản và tư vấn giao dịch. Sau khi trò chuyện gần 1 tháng thì mình cũng quyết định mở TK. Các bạn ấy bảo mình nộp 10.000 USD. Mình bảo không có chừng ấy tiền. các bạn ấy bảo mình muốn giao dịch forex thì phải có chừng ấy tiền mới đủ để giao dịch. Mình bảo nạp 100 USD được k ? Các bạn ấy có vẻ chán nản nhưng cũng bảo OK và hướng dẫn mình nạp tiền. Sau khi mình nạp tiền, tiền đã bị trừ vào tài khoản nhưng chờ mãi không thấy tiền vào tài khoản giao dịch. Mình gọi điện thì các bạn ấy bảo đang báo sàn nước ngoài kiểm tra. Sau nhiều ngày thì đt tắt máy và mail đi hỏi lại thì cũng k nhận được hồi âm ( mình nạp tiền ngày 26/4/2017 và giờ này tài khoản của mình vẫn k có tiền - coi như mất khoản tiền này) . Mình cảm thấy may mắn vì mới chỉ mất có 100 USD. ( Đây là khoản tiền mình đã bị ngân hàng trừ tiền vì đã nạp tiền vào fxgiants - mình đưa lên cho các bạn cùng biết và cảnh giác với sàn này) .
View attachment 16978
Kiến thức trên TradeViet này là mênh mông, nhưng có một cái rất quan trọng và hữu ích là những thông tin vạch trần những thủ đoạn , chiêu trò lừa dối, bịp bợm của những sàn lởm trên thị trường fx rất nhiều và rất sẵn cho các bạn tham khảo, thật đáng buồn khi bạn là một thành viên Tradeviet mà còn để dính cái lỗi sơ đẳng như thế. Chỉ cần nghe cái bọn cò mồi léo nhéo suốt ngày, xúi người ta nộp tiền 10k ngay lần đầu thì trình mẫu giáo FX cũng phải biết tránh cho xa ngay và luôn rồi, lại còn đi cúng 100u tiền "dại phí" cho chúng.

Em thì ko dính . E chỉ uoc sao ngày đầu ms biết đến fx em uoc ba em anh chị em là siêu trader rồi, roi càm tay chỉ việc chắc gio em khá roi. Uoc mơ nhỏ nhoi của e :(

t
Em thì ko dính . E chỉ uoc sao ngày đầu ms biết đến fx em uoc ba em anh chị em là siêu trader rồi, roi càm tay chỉ việc chắc gio em khá roi. Uoc mơ nhỏ nhoi của e :(
thif bây giờ bác có kinh nghiệm, chỉ việc cho những đứa non nót lấy đức đi bác

t

Thì cũng muốn chỉ chứ. Nhưng quan trọng là mấy bạn moi có dám đánh nguoc phân tích của mình ms ăn bác ạ. Mình toàn cháy, đánh demo ko hà, ... :D :D

t

Thì cũng muốn chỉ chứ. Nhưng quan trọng là mấy bạn moi có dám đánh nguoc phân tích của mình ms ăn bác ạ. Mình toàn cháy, đánh demo ko hà, ... :D :D

Kiến thức trên TradeViet này là mênh mông, nhưng có một cái rất quan trọng và hữu ích là những thông tin vạch trần những thủ đoạn , chiêu trò lừa dối, bịp bợm của những sàn lởm trên thị trường fx rất nhiều và rất sẵn cho các bạn tham khảo, thật đáng buồn khi bạn là một thành viên Tradeviet mà còn để dính cái lỗi sơ đẳng như thế. Chỉ cần nghe cái bọn cò mồi léo nhéo suốt ngày, xúi người ta nộp tiền 10k ngay lần đầu thì trình mẫu giáo FX cũng phải biết tránh cho xa ngay và luôn rồi, lại còn đi cúng 100u tiền "dại phí" cho chúng.

Các bác cả đấy, thành siêu trader rồi thì nguoi lên núi, người đi du lịch, người thì định cư nc ngoài... Có ai chịu cứu đời đi thuê đội bikini lôi kéo nguoi moi rồi truyền tư tưởng đúng đắn trc bọn lừa đảo ấy đâu, trong khi tụo nó hoạt động mạnh vl ra :D :D

Troi đất, thua bác luôn học lại căn bản ngay và luôn đi, pip mà cũng không biet pip là viết tắt của đô đó bác 1 pip = 1 đo là mà bac không biet à!! Thiếu xót thế o_O
:eek::p
Bạn này cũng cần học lại căn bản.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thưa các bạn ! Vì bạn Thu Trang đăng bài này thì mình cũng nói ra đây để các bạn khác không bị lừa của cái sàn fxgiants này. Không hiểu từ đâu mà các bạn ấy biết số điện thoại của mình, réo rắt gọi hết từ ngày này qua ngày khác chào mời mở tài khoản và tư vấn giao dịch. Sau khi trò chuyện gần 1 tháng thì mình cũng quyết định mở TK. Các bạn ấy bảo mình nộp 10.000 USD. Mình bảo không có chừng ấy tiền. các bạn ấy bảo mình muốn giao dịch forex thì phải có chừng ấy tiền mới đủ để giao dịch. Mình bảo nạp 100 USD được k ? Các bạn ấy có vẻ chán nản nhưng cũng bảo OK và hướng dẫn mình nạp tiền. Sau khi mình nạp tiền, tiền đã bị trừ vào tài khoản nhưng chờ mãi không thấy tiền vào tài khoản giao dịch. Mình gọi điện thì các bạn ấy bảo đang báo sàn nước ngoài kiểm tra. Sau nhiều ngày thì đt tắt máy và mail đi hỏi lại thì cũng k nhận được hồi âm ( mình nạp tiền ngày 26/4/2017 và giờ này tài khoản của mình vẫn k có tiền - coi như mất khoản tiền này) . Mình cảm thấy may mắn vì mới chỉ mất có 100 USD. ( Đây là khoản tiền mình đã bị ngân hàng trừ tiền vì đã nạp tiền vào fxgiants - mình đưa lên cho các bạn cùng biết và cảnh giác với sàn này) .
View attachment 16978

Bạn gọi cho ngân hàng, báo lại để ngân hàng Charge back chắc là được

Chỉnh sửa lần cuối:
@Nhắc đến IRONFX mới nhớ cách đây 3 tuần nhận được 1 cuộc gọi tư vấn mở tài khoản. Mình nghe tới chổ IRONFX suy nghĩ ? Wtf ? IRONFX còn sống hả trời ? Nó bảo bên e đang có chương trình khuyến mãi éo gì đấy chã nhớ nữa, bảo mình mở tài khoản. Mình nói giờ e nghĩ kinh doanh FX rồi cho nó khỏi lằng nhằng. Mà trước giờ chưa có mở tài khoản IRON lần nào mà nó củng có sđt công nhận hay thiệt :D.

Các bác cho em hỏi tên trang chủ bác nào nạp tiền vào ạ? Bác nào nạp 100 ý cho e xem tên có phải fxgiants.com k?

Bọn giantfx với fxnet, belfx là cùng 1 đứa hết. Hỏi ra là biết cùng 1 trụ sở chỗ Nguyễn Huệ. Hồi mới chân ướt chân ráo, nghe bọn fxnet dụ, mới đầu thì sale nó bảo mua chơi chứng khoán, vô rồi thì tư vấn nó bảo chơi tiền tệ. Ừ thì tiền tệ đi, nhưng thằng tư vấn như shit, không chỉ mình stoploss gì cả, thời điểm gần bầu cử tổng thống, theo thông tin mà nó đưa có ngày mình kiếm được gần 1000. Nhưng sau rồi bay hết, vì cái sự chủ quan của nó, cũng như lòng tham của đứa mới như mình. Tổng thiệt hại sau khi donal trump lên làm TT là 2k usd, giờ đang tìm hiểu lại từ đầu. Cảm thấy không bỏ được cái ngành này

Vậy
Bọn giantfx với fxnet, bcõnlà cùng 1 đứa hết. Hỏi ra là biết cùng 1 trụ sở chỗ Nguyễn Huệ. Hồi mới chân ướt chân ráo, nghe bọn fxnet dụ, mới đầu thì sale nó bảo mua chơi chứng khoán, vô rồi thì tư vấn nó bảo chơi tiền tệ. Ừ thì tiền tệ đi, nhưng thằng tư vấn như shit, không chỉ mình stoploss gì cả, thời điểm gần bầu cử tổng thống, theo thông tin mà nó đưa có ngày mình kiếm được gần 1000. Nhưng sau rồi bay hết, vì cái sự chủ quan của nó, cũng như lòng tham của đứa mới như mình. Tổng thiệt hại sau khi donal trump lên làm TT là 2k usd, giờ đang tìm hiểu lại từ đầu. Cảm thấy không bỏ được cái ngành này
là bác cũng đã có lời theo thông tjn là chính xác rồi còn gì? Tại bác còn non nên k biết đến stop loss

Vậy

là bác cũng đã có lời theo thông tjn là chính xác rồi còn gì? Tại bác còn non nên k biết đến stop loss
tính luôn tiền lời là mất 4k :'(, kiểu hướng dẫn của nó bull shit không chịu được, lệnh rõ ràng lỗ sặc máu, nó bảo để đó rồi nó sẽ hồi lại. Rốt cuộc cắt lỗ hơn 1k. Trước ngày bầu cử có tin FBI làm vàng biến động, đi ngược xu hướng, gọi nó cả ngày ko thèm bắt máy, thế là mình ngồi vừa cân , vừa gỡ lệnh, mới cứu được, hôm sau nó xuất hiện làm như vô tội, xử mình mua silver, lúc đó tham quá nói gì nghe nấy nên chết sặc máu luôn :'(

Vậy là nên rút kjnh nghiệm tự mình trade đj k nên nghe theo ai cả. Nhân tiền mình muôns hỏi các bác có biết sàn nào spead rẻ mà uy tín k nhỉ giờ e đang tìm mà khó quá. Spead forex rẻ hoặc cfd cũng được. E tìm mãi thấy ifcmarkets.com được nhưng e k biết có nên tjn k?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 842 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,169 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,918 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,465 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên