Tài liệu khóa học Làm Sao Để Trở Thành Trader Giỏi Hơn của Dr.Alexander Elder

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,619
153,998
Khóa học Làm Sao Để Trở Thành Trader Giỏi Hơn của Dr. Alexander Elder tại Việt Nam vào ngày 07.01.2020 vừa qua đã thành công tốt đẹp. Được sự cho phép của Dr.Elder, TraderViet xin gửi đến toàn thể anh em diễn đàn TraderViet nói riêng và cả cộng đồng Trader Việt Nam nói chung toàn bộ slide khóa học, bao gồm 2 phiên bản tiếng Anh và tiếng Việt (bản tiếng Việt dịch bởi TraderViet). Những anh em tham gia khóa học đã được Dr.Elder nói rõ thêm về nội dung các slide, vì vậy có thể hiểu hơn. Còn anh em nào không tham gia được thì cứ xem tạm slide nhé.

Riêng anh em có tham gia khóa học, TraderViet sẽ gửi tài liệu qua email cho anh em. Anh em nhớ kiểm tra thêm hộp thư spam nếu không thấy.

Chúc anh em nhiều sức khỏe và hi vọng lại có thêm pro trader quốc tế đến với Việt Nam trong thời gian tới.

Xin cảm ơn đơn vị đồng tổ chức là Viện Fintech (FTI) thuộc trường Đại học Kinh tế TPHCM (UEH) và nhà tài trợ eToro, công ty fintech hàng đầu thế giới, vì đã đồng hành với TraderViet để tổ chức thành công sự kiện này.

** Anh em lưu ý phải đăng nhập vào nick trên diễn đàn mới có thể download tài liệu xuống nhé.

Đính kèm

• Khóa Học Elder - TraderViet - English Version.pdf
    8.1 MB · Xem: 3,150
  • Khóa học Elder - TraderViet - VN version.pdf
    8.2 MB · Xem: 6,486

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
cho em xin hỏi là để cài đặt các indicators như của Dr. Elder phải làm như thế nào ạ ?
vd cài ( ATR 1 ,2 ,3 . ATR -1, -2, -3 ) ; nến đổi màu ; force index .
Please giúp em với ạ

Cảm ơn bác Huy đẹp chai cùng các bạn trong đội ngũ admin kute lạc lối và đồng cảm ơn bác Dr.Alexander Elder <3 <3

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 509 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 255 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 613 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,753 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 85 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên