1. Tài liệu khóa học Wavy Tunnel về sóng Elliott

Tài liệu khóa học Wavy Tunnel về sóng Elliott
    10/04/2019
    4,439 lượt xem
    Mình xin gửi cả nhà tài liệu khóa học Wavy Tunnel mà mình đánh giá rất cao

Đây là bản được lan hành Free trên mạng, không phải bản đầy đủ hiện hành nên mong là mình không vi phạm luật bản quyền

Tác giả khóa học này là 1 trader từng làm cho Bank và được các chuyên gia đếm sóng Elliott hỗ trợ rất nhiều trong quá trình làm việc. Sau khi rời khỏi bank làm 1 trader tự do tác giả gặp khó khăn khi thiếu đi sự hỗ trợ của các chuyên gia đếm sóng Elliott => bà nhận thấy tầm quan trọng của việc có năng lực đọc hiểu thị trường theo Elliott.

Wavy Tunnel là kết quả sự nỗ lực của bà để đơn giản hóa việc đếm sóng Elliott

Đây là phần rút gọn không phải bản đầy đủ giáo trình nhưng nó cũng hết sức đang quý vì nó có những kiến thức về Elliott rất đầy đủ.

Giáo trình rút gọn này cũng giới thiệu cho mọi người 1 hệ thống quy tắc nhìn thị trường theo ý kiến đánh giá cá nhân tôi là rất độc đáo.

Cá nhân tôi đã phải ngẫm hệ thống này mất gần 1 năm để ngẫm hết khía cạnh hay của cách nhìn thị trường theo hệ thống này.

Chúc cả nhà sẽ có những thành công với hệ thống này

Các file đính kèm:

Xem thêm
    Quy Tắc 10,000 Giờ Quan Trọng Như Thế Nào Trong Trading?
    Breakout (Phá Vỡ) Là Gì Và Giao Dịch Breakout Sao Cho Đúng?
    4 Giai Đoạn Thua Lỗ Của Trader
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này - Tiếp Theo
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 09/12-13/12
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI
    Price Action Swing Trading Với Kênh Giá (Price Channels) Và Cách Bắt Con Sóng Dài - Tiếp Theo
    5 Bài Học Trading Kinh Điển Buộc Trader Phải Thuộc Lòng
    Đang tải...
  2. Hunter287

Hunter287

305
    1,143
    Cảm ơn sự đóng góp của bác cho cộng đồng Trade VN. chúc bác luôn thành công trên con đường Trading.

3. thanks pro

4. Cám ơn Ad rất nhiều.

5. cam on bac rat nhieu!

6. DuongHuy

7. DuongHuy
  8. 17,014
    97,266
    Cảm ơn bác @nguyenphanduc rất nhiều về sự đóng góp của bác với diễn đàn

nguyenphanduc bài này.
  9. Nghung

Nghung

32
    24
    Đọc tiếng Việt nhiều lười dịch TA quá

10. Cố lên bác. Nghề này nghề quốc tế nên tiếng anh là thứ kg thể tránh khỏi. Tôi còn phải nghe tiếng anh mới kinh di, video 1 tiếng mà xem mất cả ngày

SIquit bài này.
  11. Cám ơn bác nhiều.

12. Cám ơn bác @nguyenphanduc rất nhiều. Tôi cũng đã chia sẻ thread này của bác cho mấy anh em bên box phái sinh.

DuongHuy bài này.
  13. LamLT2

LamLT2

436
    274
    Ad nghiên cứu làm thêm nút Download all cái nhỉ. Bấm download tài liệu mỏi cả tay, :D

DuongHuy bài này.
  14. Giò mình mới để ý quả ảnh cover nhé, đẹp vãi

DuongHuy bài này.
  15. DuongHuy

16. DuongHuy
  17. 17,014
    97,266
    Sóng sánh đầy đủ thế nó mới chất bác ạ

18. Nhà mình ngâm cứu đến đâu rùi thấy im lặng thía nhỉ

19. haki226

haki226

29
    17
    bác @nguyenphanduc ơi, lập 1 hội tele thảo luận tài liệu đi, hôm nay em mới tìm thấy tranh thủ thời gian đọc rồi thảo luận chỉ cho nhau cùng nhau tiến bộ

asinhieu bài này.
  20. Xin lỗi bác tôi kg có thói quen chat, ảnh hưởng công việc lắm. Bác cứ hỏi trên này rồi tôi sẽ vào trả lời - cũng là để ae khác vào đọc rồi thảo luận luôn nếu ai có hứng thú thật sự

haki226 bài này.
  21. haki226

haki226

29
    17
    vâng, vậy em ngâm cứu tài liệu có gì ko biết nhờ anh giúp với nhé ;);)

nguyenphanduc bài này.
  22. LamLT2

LamLT2

436
    274
    Các bác chỉ giáo giúp em các setup chart và nguyên tắc thực hành đếm sóng theo tài liệu với. Đọc 1 lượt nhưng nội dung phần này thấy lướt quá, chưa vỡ ra được. Thanks!

23. đọc mà chưa thấy hướng dẫn setup chart thì phải đọc lại
    Tôi mất 1 năm để ngẫm nó đấy bác

24. LamLT2

LamLT2

436
    274
    chưa vỡ ra chứ không phải chưa thấy bác ơi. Cái phần oscillator: CAO là ntn bác?
    AO ở trong MT4 không có tham số, cái tham số 34,5 là của cái chỉ số nào ạ?

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
FXCM
EightCap
SMInvest
FBS
AETOS
FXTM
Tickmill