Tài liệu "Những chia sẻ của anh Vietcurrency"

Pham Dung

Active Member
218
191
Mấy hôm nay mình đang nghiên cứu phân tích liên thị trường thì đọc được những bài chia sẻ của anh Vietcurrency trên mạng của Intermarket Analysis Blog mà tự dưng hôm nay không đọc được nữa. Mình có đọc sơ Tài liệu của anh Vietcurrency trên TraderViet hình như không được giống lắm. Anh em nào có tài liệu về những chia sẻ này không ạ?
Cám ơn anh em nhiều.

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Share cho bạn link sách do a VietCurrency tự biên soạn,hy vọng bạn sẽ tìm được con đường riêng trong thế giới trading bao la rộng lớn này

Đính kèm

• Giao dịch thành công với phân tích liên thị trường.pdf
    8.6 MB · Xem: 825
Những gì bác Vietcurrency viết ra là những chắt lọc tinh hoa của trading. Càng ngẫm càng hay. Trước đây em trade toàn thua nhưng từ khi "ngộ" được những kiến thức, kinh nghiệm của bác ấy em trade từ thắng ít đên thắng nhiều chứ không thua nữa.

Một điều khác biệt nhất làm thay đổi hẳn kết quả trading của em là áp dụng cách đi tiền của bác Vietcurrency. Thua thì mất ít mà thắng thì được rất nhiều!.

Xin cám ơn bác Vietcurrency rất rất rất nhiều!!!

Share cho bạn link sách do a VietCurrency tự biên soạn,hy vọng bạn sẽ tìm được con đường riêng trong thế giới trading bao la rộng lớn này
Cám ơn bạn đã share nhưng sách này mình đọc rồi hình như tác giả là Việt Trader. Tác giả này cũng đang phát hành 1 quyển khác. Bạn mua ủng hộ tác giả nha. :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên